iPhone 4 8GB KH mua ở techone có đảm bảo không

tieudieuhau
19/7/2012 17:19Phản hồi: 7
Như tiêu đề, em đang cần mua 1 bé ip4 8GB, tham khảo ở 1 số nơi thấy techone giá được nhất nhưng họ lại chỉ còn ip4 8Gb quốc tế KH giá 9tr8 màu đen bảo hành 12 tháng. bác nào cho em ý kiến giá cả như vậy được không. mà uy tín techone thế nào nhỉ ??
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá đó kiếm mem nào thông số bài/thanks nhiều trên tinhte mà mua, còn mua thì hên xui, có thể trước nó chưa có phốt nhưng bạn là người đầu tiên thì sao, tinh tế tuy rộng nhưng cũng ko rộgn để biết được 1 cái cửa hàng tí xíu đó đâu.
Bây giờ iphone4 8G vẫn được apple sản xuất nên vẫn còn hàng mới 100% do đó bạn chỉ cần lấy số serial ở vỏ hộp rồi check trên trang chủ của apple nếu máy chưa active là mua thôi (nhưng theo mình thì iphone4 8G mới 100% chưa active không có giá đó đâu bạn), tuy nhiên bây giờ cũng nhiều kiểu luộc đồ lắm cho nên khi mua bạn cũng nên rủ ai mà dùng iphone nhiều rồi và có kinh nghiệm đi cùng thì đảm bảo hơn. Bạn vào đây check nhé:
Cách kiểm tra máy khi mua :

Khi mua máy mới của Apple tại cửa hàng thì chúng ta vào thẳng trang chủ của Apple rồi check số imei hoặc số Serial No in sau hộp là chuẩn nhất. Chúng ta vào địa chỉ
https://selfsolve.apple.com/agreementWarrantyDynamic.do
- Nếu máy mới cứng hàng chuẩn 100% xịn đét check imei hoặc Serial No của máy nó sẽ hiện ra dòng chữ:

Please activate your iPhone
We are unable to display coverage details because your iPhone has not been activated.
Please contact your iPhone retailer or wireless carrier to activate your iPhone.

- Nếu máy là máy mới đóng seal lại thì khi check số imei hoặc serial No nó sẽ hiện ra luôn là sản phẩm của mình đã được actived , bảo hành đến ngày nào, tính từ lần đầu tiên Active qua iTunes, thời gian bảo hành đc tính là 12 Tháng kể từ ngày đầu tiên Active => cách này là cách tốt nhất để nhận ra hàng Renew nhé

- Nếu máy là hàng Blacklist, hoặc hàng bị từ chối bảo hành, khi check nó sẽ hiện ra chữ:
We're sorry, but this is a serial number for a product that has been replaced. Please check your information and re-enter your serial number. If your information is correct, you may need to contact us.
up
Bác nào biết ip4 bản 8g mới tinh còn bán ở đâu ko
@hoang7777 hàng 8g còn hiếm (hình như ko còn)
4g chắc ko có luôn
@vvvvvv Nhầm bản 8g Bác à
giá 9,8tr nếu chưa active thì cũng hợp lí nhưng khó lắm.chắc cái này cũng đã active rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019