Iphone 4 ios5.0.1 bản world sau khi jailbreak unthered( No service)

Cuoptinhem
30/12/2011 6:39Phản hồi: 21
Sau khi em restore quên ko active Sim trước Xong , lúc jaibreak xong thấy. Báo. No service mãi lắp sim khác cũng ko được , đã reboot , reset network , earn all and reset cứ hiện vòng vòng mãi cũng lo đc) cắm vào. iTunes nút restore bị mờ ko click đc .em vẫn chưa cài đặt j ở cydia)
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiphopboy
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn restore lại lần nữa xem ! Nếu không thì chắc là máy bản lock rồi
Quan trọng là
Nó. Ko nhận đc nhà mạng. , mà cái restore ở. iTunes. Nó bị ẩn. Ko click đc @@
cài lại itunes, sau đó khởi động lại máy pc, kết nối iphone lại restore theo trình tự lại từ đầu good luck....
Vầng , để. E xem có đc. Ko 😔 chứ. Thành iPod còn gái gú j nữa :(
hehe 1202 gái gú oke hehe
Restore lại cắm vào iTunes cho nó active xong rồi mới jailbreak
Chưa active mà jb liền bị No Service
Đã tải cài lại iTunes vẫn ko restore được vì. Nút restore bị mờ --- ( Sau khi Sync nhạc , contact nó cũng ko báo kết thúc )
nhutns
TÍCH CỰC
12 năm
bản world mà chưa active thì itune nó ko nhận ra chứ ji nữa, đưa về DFU bằng ireb restore lại, xong xuôi bỏ nguyên sim đó, nó vào lại sb thì bấm next hết tới đoạn kết nối itune, active là xong > bước tiếp theo là jb = redsn0w
Chuẩn không cần chỉnh....
Cứ đưa về Dfu , xong rồi. Mới restore ạ
bản World thì phải active trước rồi mới JB bạn ak
vầng , cảm ơn mọi người , e đưa về Dfu rồi restore xong PHẢI ACTIVE SIM 😆 h lại vi vu tán gái rồi

---------- Post added at 08:43 AM ---------- Previous post was at 08:34 AM ----------

ặc sau khi có sóng vào cydia chỗ click vào add source lại bị văng ra ngoài :l làm sao bây h
Quá tải nên vậy đấy,cứ từ từ pạn ạh
Halow
ĐẠI BÀNG
12 năm
Active là làm như nào hả bác
Em cũng bị dính lỗi k sóng sánh gì đây😔
Bạn restore xong nhét sim vào máy, nếu là OS5 thì cần có wifi hoặc 3G để máy tự active, còn 4.x.x thì cho sim vào máy rồi kết nối vs itune
Halow
ĐẠI BÀNG
12 năm

em Jb được rồi bác ạ, nên add những sources gì bác nhỉ, lâu k dùng Cydia nên quên mất rồi😔
lên google.com đánh vào chữ souc cho iphone ra liền.,
mạng vnpt đang bị lỗi nên itunes k thể active dc nhưng lên 0s5 chúng ta có thễ active bằng wifi dc mà.
phuongsatmd
ĐẠI BÀNG
12 năm
mạng vnpt đang bị sao vậy bạn?mấy hôm nay mạng cứ bị rớt hoài,cứ tưởng do mạng nhà mình bị làm sao
nghe bảo có mấy chú chơi trội đi cắt cáp viễn thông nên ace hồ chí minh bị mất mạng hàng loạt.,
nhutns
TÍCH CỰC
12 năm
source cơ bản nè: cydia.hackulo.us ; iphone.gsm.vn; cydia.heaveniphone.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019