Iphone 4 tự dộng bật 3g

Tienhiep1987
1/6/2012 13:38Phản hồi: 26
Hôm nay để ý tự nhiên mình thấy IP của mình nó cứ tự động bật 3h , kể cả khi mình vao Setting tắt đi , nó lại tự động bật lai ( Máy minh IOS 5.1.1 đã JB Unthered ) Ai bị như mình ko?
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không ai giúp minh với ak😔(
chào bạn, mình cũng mới bị tình trạng như vậy. mình tắt máy(giữ phím nguồn) rồi mở lại thì hết bị. bạn thử xek sao
@cuongthu quên mất, máy mình cũng 5.1.1 đã JB
Mình đang bị đây tắt máy đi bật lại như Cuongthu nói nhưng vẫn ko đc. Đang bực mình quá mà ko biết làm thế nào.
Bạn ktra lại có cài phần mềm icaughtu pro không, nếu dùng bạn phải chình lại trong setting cua nó mới không dính tự động bặt 3G va GPRS nữa
Mình cũng cài cái Icaught Pro, phải chỉnh lại như thế nào trong setting hả hạn Tienhiep1987?
vào icaught OFF cái 3G đi thôi
Bạn vào IcaughtU Pro phần Force 3G ý off nó đi là Ok
@Tienhiep1987 Mình làm theo cách của bạn nhưng vẫn không tắt 3G được. giờ máy hao pin kinh khung. có AE nào giúp mình với
@dtheson đã phát hiện lỗi do icau, gỡ bỏ là được nha các bác!
@dtheson Máy mình cũng mới bị từ hôm qua đến giờ, nó cứ tự động bật 3G lên và mình đã bị trừ mất hơn 100 nghìn trong tài khoản rồi.
kienlim205
ĐẠI BÀNG
11 năm
hehe! tắ 3G có bi mất sóng ko? bi roaming rùi đó
ngobaolong
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng bị cais icau nạp 200k ù ù cài 2 tháng icau không sao đùng phát update lên phiên bản mới là nó tự bật 3g lên liên tục .... coi tài khoản ngốn 80k hixxxx
sài IcaughtU Pro
off đc 3g
mất máy sao tìm lại đc
ngobaolong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vvvvvv update phien bản mới nó có chức năng tự bật wifi mà bác mà hao pin kinh
suốt ngày seach mạng
hao pin hiển nhiên
mất 1 quả pin quá rẻ
so với mất 1 ip
mrhoang244
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng chưa test cách mà các bạn đưa ra nhưng máy khách hàng Fw 5.1.1 đã JB cũng bị vậy mình gỡ sbsetting ra thì ok!k biết bây giờ có bị lại ko nữa!
Bổ xung với các bạn là ngoài việc icaughtu pro ngoài lổi tự bật 3g nó còn làm ram tuột liên tuc dẫn đến rs máy. Gở ra nha các bạn
xưa giờ mình sử dụng I caught pro đâu có vấn đề gì đâu? tự nhiên bây giờ nó tự bật 3G hoài. trước chỉ khi nào bấm sai pass thì mới tự bật 3G rồi gửi mail, location mà thôi.
Giờ ko có gì cũng tự bật tốn pin quá trời
cutinh2012
ĐẠI BÀNG
11 năm
Remove Icaught Pro rồi cài lại...........Hy vọng hết bệnh này!;)
Icaught Pro
luôn on E và 3g
Tắt 3g ở icaught thì sao mà tìm máy mất được hả b :|
update những app cài trong cydia là hết
tinh hình là mình cũng bị tự nhiên máy mở 3G lên làm sóng đt tụt đi nhưng chỉ mở ở 3G thôi ko mở dldđ. bạn nào giống mình ko?mình đang nghi là Spingtomize

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019