iphone 4s lock fw 5.1.1 quay video ko có tiếng !

anhhan19
2/6/2012 17:5Phản hồi: 10
Mình đang xài ip 4s lock.vừa nâng cấp lên ios 5.1.1..hôm qua tình cờ mình lấy máy ra quay thử 1 đoạn video nhưng khi mình mở lên xem lại thì phát hiện đoạn video vừa quay ko có tiếng..mặc dù xung quanh mình trong lúc quay có rất nhìu tiếng động.mình đã thử với các phần mềm khác như camera plus pro,video zoom nhưng vẫn ko có tiếng động gì.. Ai bít chỉ dùm mình cách khắc phục với. Thanks nhìu nhìu lun..máy mình cũng đã vừa JB xong. BB đang là 2.10.máy lock AT&T
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem nút bên trái, bạn có gạt xuống ko? âm lượng ntn? v,.v
youti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chép qua máy tính rồi mở lên xem có tiếng ko, nếu ko có thì 100% là mic ở trên đầu iphone có vấn đề, kiểm tra có bị dán bít lại ko, nếu ko thì đem bảo hành
nnbtel
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có dán viền ko, nếu có thì lấy kim chọc cái lỗ nhỏ xíu bên cạnh lỗ tai nghe đó
Mình ko có dán viền,đã chép vào máy tính nhưng vẫn ko có tiếng động gì hết..máy mình lock AT&T thì ở VN icenter có bảo hành ko?
@anhhan19 ip ko bảo hành b ah
mình nghe điện thoại bằng loa ngoài cũng ko đc nữa..phải nói thẳng vào cái MIC bên kia mới nghe đc...quay video thì ở những nơi có tiếng động to thi khi phát lại nghe rất nhỏ (ko để sát tai vào loa của máy chắc cũng ko nghe)....tình hình này mình phải làm sao đây? mọi người tư vấn dùm cái
@anhhan19 Mình cũng vậy...bạn fix đc chưa
bukunu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minh cung bi 1 cai nhu ban,gio ko bit lam sao
minhlong84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ip4s có 2 mic bạn nhé. 1 mic đàm thoại và 1 mic thu âm. Có thể bạn bị lỗi mic thu âm rồi
@minhlong84 Mic ghi âm ghi bt luôn , mic đàm thoại bt luôn nhưng quay video kok có tiếng , kiem tra am luong moi thu van ok , kiem tra xem co dán viền bịt lỗ mic phia trên kok thi thay bt kok co dán . Ác 1 cái là chụp ảnh vẫn nghe tiếng cạch cạch , mà quay video thì không có tiếng thôi . Bạn gặp ca này chưa , thú thật mình gặp cây 1 cây iphone 4 khó hiểu . reset all settings va restore lai cung dzay . Khach cung kho hieu , no noi thoi em de vay xai luon , may em con zin ngai bung lam . Thoi thi em cung po tay that roi , chiu kho xai dzay thoi . Bệnh iPhone nhiều khi nó nhiều ca khó đỡ 😃 .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019