Iphone 5 và Xperia Z....

endlesslovei
3/4/2013 2:48Phản hồi: 20
tình hình là đang sở hữu Iphone 5 . Lúc trc' cũng xài S3 rùi nên ko phải Fan của thằng nào cả. Giờ thấy thằng Z thì cảm thấy hơi động lòng ;)) . Nên cần mọi người tư vấn giúp là có nên bán IP mua thằng Z ko nhé. Mở topic để ae thảo luận mong rằng antiFan ko vào chặt chém nhau nhé 😁
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

y kien cua e la nen mua..
nhung neu bác thích ổn định thì nên dùg ip ..như em thích vọc nhiều nên thích android
Ua ma Z root đc chưa mấy pác
gianghcmzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
vote Z !!!!!!!!!!!!!!
ip5 là ngon rồi....
z thôi,sao phải 5
Dở hơi mới bán iPhone 5 đi để mua Xperia Z.

iPhone 5 đáng kể nhất chỉ là cái màn hình hơi bé thôi, chứ có chê nổi nó điểm nào không? Cứ dùng từ giờ đến tầm tháng 10, lúc đó thế nào cũng có Note 3, lúc đó mua là chuẩn
@ntp2503 note 3 nghe nói 6.3 inch cũng khủng lắm,nhưng với người việt thì cầm 1 tay vẫn dùng bt có lẽ chỉ nên 5 inch là cùng
gianghcmzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ntp2503 k ai chê nhưng ai muốn sự trải nghiệm thì k nên chọn Iphone. Ai thích nghe,gọi tốt thì IP 😃
@gianghcmzzz iPhone thì sao, bộ iPhone thì không trải nghiệm chắc. Pin siêu ổn, màn hình đẹp nhất nhì bây giờ, độ mượt thì khỏi nói, kho app không thiếu cái gì.

Bác nên dùng hàng Apple đi, dùng rồi mới biết Anti nó hơi bị khó đấy
gianghcmzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ntp2503 😃 dùng rồi,nhưng cũng đã bán ^^
tun14101993
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko nên đổi Z bạn à, nếu đổi thì đổi HTC One sắp ra đây hoặc mấy con samsung s4, note 3 ấy 😁 hiêu năng của sam thì khỏi chê r
Z nhìn chán lắm, phím ảo làm xấu màn hình còn cái chống nc' thì để quảng cáo thôi chứ cũng chả hữu dụng lắm đâu ^^
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thì thick Z bởi cái trống nước của em nó
Hình dung lúc nào chán chán bỏ em nó xuống xô nước hay mang em nó đi rửa sẽ vui ntn trước mắt mọi nguời ?!? @@~
thấy mấy trang reviews nước ngoài chê dữ wa' . E thì e kết mỗi cái chống nước , còn màn hình thì quá nhạt. HTC one thì e thấy có vẻ đẹp hơn. Nhưng lâu wa' k thấy tin tức j của e nó hết >"<
tun14101993
ĐẠI BÀNG
11 năm
chả ai rảnh mà cho đt của mình xuống nước trừ mấy thằng mua con đ1o chỉ vì cái tính năng chống nc' để đi khoe mẽ ^^ mình cũng từng thích android nhưng wa iphone thì rất hài lòng, nhất là về pin và tính ổn định, pin trâu, máy ko bị đứng bao h, xài android lâu lâu đứng máy rết lại tụt cả chục % pin nản lắm.
android muốn trải nghiệm hiệu năng tốt thì mua samsung, LG còn thiết kế ok thì HTC, Sony. mà con Z này so với những đt full HD 2013 thì là con kém nhất đó
haizz. sao mấy pác cứ đấu đá nhau thế. Đt nào cũng có cái hay của nó. Như về khoản chống nước thì mình nghĩ cũng k cần lắm. Chỉ cần thiết kế đẹp + Hiệu năng cao là dc rùi. Mà sao mình thấy S3 vẫn còn đẹp trog mắt mình ghê. cũng 1 thời thức trắng đêm tìm mua e nó :d. Nhưng vì ông a cho cái Ip 5 nên mới tiễn e nó thui.
Z thì miễn bàn. Nhưng mình chịu em 5 hơn vì ngoại hình. Fix cho mọi người 😃
taxtbi214
ĐẠI BÀNG
11 năm
Z e thấy có người ngâm nước rồi bị loa thoại nhỏ đấy
gianghcmzzz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@taxtbi214 nhỏ là tự nhiên của Z từ lúc xuất hãng. còn ngâm nc,thời gian mới lấy từ nc ra thì loa nhỏ,vì nước còn đọng lại trên màn loa,sau 1 lúc thì bình thường trở lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019