iPhone 5C tại VinaPhone chỉ còn 8tr5 cho bản 16GB, 9.9 triệu cho bản 32GB

vuhai6
3/7/2014 3:27Phản hồi: 777
777 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Manh Max
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác chê này nọ chứ em thấy giá này quá đẹp. có tiền cũng sẽ múc 1 em rồi
bernerasu
TÍCH CỰC
10 năm
chờ giảm nữa rồi mua, con này chữa cháy thì tuyệt vời
Chỉ ghét cái phụ kiện toàn cho bọn 5/5s chung, 5c ít hơn hẳn :oops:
Không còn hàng tai các cửa hàng vinaphone !
Con này ngày trước ra giá tầm này chắc chắn cháy hàng-vì nó mang dnah IP giá rẻ. chất lượng như 5S mà thiết kế cũng đẹp.
Tại sao lại bảo dùng cái này là quê? vì ngày trước nó có giá 12 củ các bác ạ. bỏ thêm mấy củ là mua con 5s nhìn chả sang trọng gấp mấy, không thì 5 cũng được.
ducninh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko có điều kiện gì đi kèm đâu các bạn nhé, giá máy bán đứt luôn đấy, ko điêu như bọn Viettel 9.900.000 đi kèm điều kiện đâu
Nhưng xét cho cùng thì mua con này thà mua con iphone 5s đăng ký nhà mạng của softbank hay Au Nhật bản cũng chỉ tầm 7-8 triệu thôi dùng sim ghép cũng được.
@wepro2002 bác này giống ý em. 5s 32 GB AT&T có 300$ hợp đồng 2 năm. hợp đồng mạng thì người quen dùng, mình thì dùng máy lắp sim ghép 😁
cũng chẳng chê bai gì 5c đâu nhưng mà giá của mấy bác nhà mình cao quá thể. giờ ver mới sắp ra, hàng tồn lại nhiều nên phải down để thu hồi chút vốn.
5c 32GB mà 7 củ thì em mua ngay, đỡ phải đợi người quen gửi về. 5c màu sắc trẻ trung.
mình thấy vỏ nhựa nó trẻ trung chứ gì mà các bạn bảo quê nhỉ ??
sonphamhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
được 2 em lumia 630+ 1 em 520... kiểu dáng thì xấu như nhau
Dedj
ĐẠI BÀNG
10 năm
5c tương đối mỏng manh đấy, bạn mình dùng rơi 1 cái nứt màn hình, chưa kể va chạm nhẹ là móp méo luôn. Nên đã mua là cần phải có ốp 😔.
@Dedj nhựa sao mà móp méo hả bạn. :(
@Dedj Có nhầm với 5 5s ko vậy bạn, vỏ nhựa thì như 3gs sao mốp, nứt thì có.

Gửi từ cục nhôm có 2 lớp kính =)).
@nvp23794 Em rớt 2 nấc xuống bàn xong văng tiếp xuống nền gạch mà có bị sao đâu
Dedj
ĐẠI BÀNG
10 năm
@LonelyDrifter Dùng thử 1 cái là biết à ;)) Vỏ nó vuông khác với vỏ bo tròn của 3G/3GS nên rơi là biết mùi liền
@Dong999pro 5s bạn rớt rồi à @_@ xót quá nên đeo ốp luôn chưa rớt nặng bao h.

Khuyến mãi tới ngày nào vậy nhỉ?
giảm giá mạnh để đẩy hàng tồn đi , cái gì cũng tốt mỗi vỏ nhựa không được lòng lắm
Giá ngon cho con hàng này, mỗi tội giảm trước đây 3 tháng thì quất rồi, giờ đã mua J ONE và hài lòng.

Bạn nào thích vọc iPhone thì nên mua, con này được review hơn iPhone 5 ở vài điểm trừ cái vỏ.
cu_chom
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá tốt rồi, đừng để bệnh sĩ chết trước bệnh tim. Sĩ diện quái gì cái điện thoại, khè được ai. Chỉ sợ viêm màng túi thôi.
mình cực kỳ thích iOS, nhưng phải xài Android...
vì iPhone không có pin tháo được... Mình xài Android thì cũng chọn mấy em pin tháo được và có dock sạc rời vì mình cần đt online 3g suốt... nên đành xài Android... haizzz...
@nguyentien10286 Mua con pin dự phòng 11000mAh, vấn đề được giải quyết :rolleyes::rolleyes:
@finalmagic mình biết... nhưng mình không thích như vậy... nhiều cái hơi bất tiện 😁
ngox_IT
TÍCH CỰC
10 năm
Sao nó ko giảm 5s cho tui nhờ 😔
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
10 năm
@tu2815 Nếu bạn đang cầm trên tay 2 con 5s và 5c thì tôi tin những gì bạn nói ...
@tu2815 Hơn nhiu chứ bạn, xài 5c chuyển qua 5s đi, cảm giác hơn hẳn, xử li nhanh gọn lẹ, nhất là vân tay
@nvp23794 A8 ra rồi à!?:p
@Doraemon12345 À nhầm tí a7 =))

imsolazy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ôi trời đất ơi, đang cần mua thêm 1 cái sim và điện thoại xài nghe tin này vui quá. Giảm mạnh đi Apple em ủng hộ, các hãng giảm giá thì người tiêu dùng được hưởng lợi
Đợi T9 IP6 ra coi con 5C này có giảm thêm không thì quốc ngay và luôn con màu trắng 😁
hanzu292
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bác cứ tưởng mua 5c đeo ốp lưng thành 5 hay 5s. Haiz. Ra tiệm hỏi mua cái ốp đi rồi hãy mua 5c. Lời khuyên chân thành

Sent from my iPhone 5C using Tinhte.vn
ohlalaoh
ĐẠI BÀNG
10 năm
ước gì là giá cho ip5:eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119