iPhone 5S giá còn 99$, 5C miễn phí, tất nhiên là kèm hợp đồng

levuongthinh
9/9/2014 15:27Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hau6823
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chờ IOS 8 rồi mua cả thể hiii. Ip6 chưa có gì đặc sắc bằng đón chờ Ip7 nhỉ 😃
giá đã có trên web mình chọn 4,7"64GB
trong cái tuần công nghệ này chắc chỉ có note4 là đặc sắc nhất thì phải, sau khi samsung ra note 4, ai cũng chỉ mong ngóng xem iphone 6 nó sẽ như thế nào, có đẹp hơn sp của samsung ko, nhưng mà cuối cùng thì khá nhiều người thất vọng về sp mới của apple, với sp mới này thì có lẽ apple đã bắt đầu đi vào con đường cạnh tranh chung của các sp smartphone của LG, Sámsung hay SONY thay vì tạo một hướng đi riêng như trước
@Trinh_Hai_1991 Yên tâm là sẽ có vài bạn quote lại rồi: "xem ai bán nhiều hơn". Hiệu ứng hào quang của Apple chưa hết được đâu, nhất là khi sản phẩm vẫn còn lưu dấu của Steve Job, hẳn ông đã có không ít kế hoạch cho lộ trình vài năm của Apple trước khi ra đi rồi.
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
vs mình thì tháng này chỉ có Sony Z3 vs Note là nổi bật,còn ip6 biết trước vài tháng roài..
daikimgia
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đắng lòng quá, ở nước bạn mua cái Iphone bằng một ngày công đi làm, ở đây mua cái Iphone bằng 3 tháng lương (của em).
@daikimgia Vâng mua thì trả 1 ngày công đi làm nhưng hàng tháng phải trả thêm ngày công đi làm đó trong 2 năm
Phải o mình mà có miễn phí ngon nhỏ .
các bác cứ chê ỏng eo, nhưng giờ bán rẻ như cho ở Vietnam thì bu lại mua như ruồi.
ip ra đến đời thứ n rồi mà RAM mới có 1GB lại còn chạy ios mới nhất (trừ bản 6 plus 5.5). điều đó chứng tỏ đội ngũ thiết kế phần mềm của apple quá giỏi, tối ưu phần mềm theo phần cứng dù có nhiều tính năng mới hơn.
trong khi Android bây giờ, em để ý giờ mà RAM 1GB thì tàm tạm, 1.5-2GB mới mượt được. phải ra KitKat nhằm cứu rỗi những phần cứng Ram 512 MB.
em nhớ thuở Android mới ra, một phần mềm nguồn mở cho phép các nhà phát triển ứng dụng tha hồ múa may, yêu cầu phần cứng thấp. giờ đây thì...

gửi bài từ Motorola Star TAC, kết nối internet thông qua laptop và wifi
@brightway79 chê bởi vì lúc đó giá ko xứng. Hiểu chửa
@hainguyen2209 vưng. em cũng không rành lắm, trong phạm vi tư duy của mình thì em nghĩ vậy. mà ý em là họ viết cái hệ điều hành ios ý bác. giống như microsoft khi ra Vista thì người dùng chửi chết cha chết mẹ, sau viết lại cái Win 7 thì cười phe phé. rõ ràng win 7 tiện ích như thế, đẹp như thế nhưng yêu cầu phần cứng nhẹ hơn.
cảm ơn bác đã chỉ giáo 😁
@smartphone0G thế bác muốn bao nhiêu mới vừa ý?
em mà ở vị trí của Apple, em cũng đưa ra cái mức giá như thế, mua hay không thì tùy. giá chả tương xứng gì, ấy vậy mà doanh số năm nào cũng cao hơn năm trước đó bác.
@brightway79 nói chuyện câu sau đá câu trước. Ai mà ko biết doanh số nó bán chạy thế nào. Đơn giản là tôi chỉ giải thích cho cái suy nghĩ của mụ là vì sao bị chê và khi hạ lại mua đáo mua để. Hài. Y như tự vã vô mặt mình 😃
linhgia195
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá như ở VN mà có bán iphone giá đó mà kèm hợp đồng nhà mạng 2 năm (mỗi tháng trả 12$) như bên kia thì quất em 5s liền,cá nhân không có thiện cảm với thiết kế của iphone 6 với cả plus cho lắm -_-
chuẩn...không có thứ gì là miễn phí cả...nhà mạng tính trước hết rồi
mrt1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có ai ở Mỹ hay sắp đi Mỹ ko mua hộ mình con 5c free vs
@mrt1995 mua hộ thì được nhưng ai sẽ trả góp?
@mrt1995 mua dùm bạn xong ôm cái hợp đồng nhà mạng..
Iphone ở Mỹ rẻ hơn smart phone Trung Quốc bán ở Việt Nam nữa ai đồng ý thì cho 1 phiếu
MinhMình thấy hãng nào mà phát miễn phí cho người tiêu dùng đều đẹp hết
@HoangVang808 hợp đồng nó cao lắm bạn 😁 miễn phí cái máy thôi, bạn k trả tiền hợp đồng là thấy cảnh
5c của mình còn sống dc 1 năm hehe cũng được rồi
Cao nhưng không cao bằng lãi suất trả góp ở Việt Nam 30-70% 1 năm E="Mr KOP, post: 43125599, member: 105926"]hợp đồng nó cao lắm bạn 😁 miễn phí cái máy thôi, bạn k trả tiền hợp đồng là thấy cảnh[/QUOTE]
Cao n
@HoangVang808 Cao n[/QUOTE]
cảnh gì thế
thế này thì các thánh việt nam sang mua hợp đồng ịhone 5s giá 1tr xong bỏ về vn và báo mất thui 😁
Bao nhiêu ngày chờ đợi IP6 với kiểu dáng sẽ đẹp hơn, bắt mắt hơn, nhưng với thiết kế này làm mình quá chán nản. Nếu chọn mua chắc mua IPHONE 5S thôi
😃Phải chi có ai ở Mỹ làm cái 5C về game với nhạc
Mình vẫn ko hiểu lắm về hợp đồng. Bác nào hiểu rõ giải thích dùm mình với
toichan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cao thành tuấn trả góp ko lãi xuất trong 2 năm đó mà và 2 năm đó chỉ dk sử dụng các dịch vụ của nhà mạng đó thôi
đúng là não không bao giờ có nếp nhăn được. "khai tử" với các hãng khác thì là ngưng sản xuất. Còn trong trường hợp này là hết hổ trợ biết chưa con ch*. Thế tại sao không ai nói iphone 5C bị khai tử đi. Iphobe 5C có còn sản xuất đâu. Ng* vãi chưởng
toichan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@smartphone0G hết hỗ trợ, nói ng* không chịu được, ip4s còn lên được ios 8 kia kìa
@toichan đúng là ko thể chống lại những đứa ng* vì chúng quá đông. Đang cải với thím kia ip5 chưa khai tử. Xong xía mỏ vô nói khai tử là hết sản xuất này nọ. Rồi giờ nói ip4s còn lên đc iOS8. Vậy đi mà cải với thằng kia. Ng* đe* chịu được
@toichan đúng là ko thể chống lại những đứa ng* vì chúng quá đông. Đang cải với thím kia ip5 chưa khai tử. Xong xía mỏ vô nói khai tử là hết sản xuất này nọ. Rồi giờ nói ip4s còn lên đc iOS8. Vậy đi mà cải với thằng kia. Ng* đe* chịu được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019