iphone 5s hay note ege?

10/10/2016 11:48Phản hồi: 11
anh em giúp t tư vấn chọn với, băn khoăn quá, nếu ai biết chỗ nào bán note ege thì giới thiệu luôn cho t với nhé, cảm ơn!
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Note edge thì nên mua note 4 hay 5 nhen. Do edge nó làm đời đầu nó lởm lắm. Mấy em note 4 trở lên thì đều hơn 5s cả nhé bạn.

Sent from my XT1585 using Tapatalk
@dinhtoan514198 note ege là note 4 ege ý
Bỏ qua luôn đi bạn. Note 4 hay 5 thường thôi nha. Edge đời đầu làm ko đến "nơi" đâu

@dinhtoan514198 t xem một số clip review thấy note ege khá hay, so với ip 5s thì bạn thấy sao?
@thiên thần gãy cánh note 4 ngon hơn edge nha bác, pin to hơn , cái cong của note edge nó hơi bất tiện , với lại ko có dán cường lực cho e nó nữa .
bác muc note 4 là ngon nhất nha ^^
Thời đại khách hàng là thượng đế , cứ vô facebook từng nơi bác lựa mà xem phản hồi khách hàng thôi, vì review này ko xóa được mà .
Người ta ít chuộng lắm đa phần nó làm chưa tới bạn ơi. 5s màn hình nhỏ, pin ko bằng. Chụp hình thì có vẻ đẹp hơn note 4. Chụp hình ý kiến cả nhân mình cảm nhận thôi nha. 😃

@dinhtoan514198 trong tầm 5-7tr mình để ý mỗi hai con này, 5se cũ thì ko tìm đc chỗ nào bán, bạn có ý gì hay ko?
Note 4 đi ạ.

nên mua 5s hoặc note 4 bạn ah, note 4 egde xấu và dùng hơi bất tiện
ở Hà Nội rảnh mời bạn ghé qua bên mình trải nghiệm, chúc bạn tìm được máy ưng ý...
khả năng cao thiên về note edge nhưng note edge đợt này hiếm hàng, không thì iphone 5s, htc m9 và note 4 mời bạn ghé qua bên mình tham khảo
Chào bạn, máy Z3 QT mua bên bạn từ tháng t8 nhưng có hiện tượng có hai ba đốm trắng trên màn hình lsg bị sao vậy bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019