Iphone 6 mới đập hộp đã bị cong nhẹ

annaphuong
31/7/2015 12:17Phản hồi: 19
Mới đập hộp con ip6 gold ngoài thegioididong chả hiểu sao đặt lên bàn gương phẳng thấy nó cong mịa ở đuôi! Nói chung là test nhiều bàn gương khác nhau rồi vẫn thấy bị cong 2 đầu! Nhìn rõ khoảng hở giữa bàn và lưng máy đoạn phía đuôi, nhưng nhỏ thôi đủ để 1 tờ giấy vào, nếu ấn phần đuôi sẽ thấy phần đầu vênh lên như bập bênh đó! Máy mới mà đã như thế rồi. Đã thế còn bị viền benzen hơi cao hơn so với kính nên vuốt qua lại sẽ thấy gợn! Trước đây mình xài ip6 plus có vậy đâu
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đề nghị đổi máy khác thôi
Trời máy xài mấy bữa rồi ra biết nói sao! Nó nói là do mình thôi
Thôi chấp nhận thôi vì mình đổi 1 lần rồi
Có ai test thử giúp mình với
Ai có ip6 test thử xem nào
dcmemyeu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Úp hay ngửa máy đó. Con plus của mình hơi cong vào trong nè. Kệ mẹ nó thoi
Frank1511
TÍCH CỰC
9 năm
nhét quần jeans bó nhìu cong ngay
Thím này đập hộp nhiều máy nhỉ 😃
@ForrestGumpR Đổi máy giao lưu liên tục mà bạn
Up
CUBASE
TÍCH CỰC
9 năm
lỗi này chỉ có kiểm tra ngay lúc bóc hộp, chứ mang về rồi thì 10 phút thôi chứ đừng nói là mấy ngày, dù là lỗi của mình hay của cửa hang thì họ cũng nói do mình hết. chap nhận thôi
romeo_133
TÍCH CỰC
9 năm
@CUBASE Thật chứ cái này cũng khó cho shop mà 😁
Bin Hero
TÍCH CỰC
9 năm
vụ cong này phải bắt đổi ngay lúc mua chứ dùng r h mag ra đổi ngta biết s đc do nhà sx hay do mik mà đổi .
Chả lẽ lúc mua mấy bác kiếm cái bàn kính để máy lên soi à! Thôi em chấp nhận xui vậy? Mà con này bị bệnh viền bezen cao hơn kính nên vuốt tay bị cấn rất khó chịu! Nó bị cao đều quanh máy
Chả lẽ lúc mua mấy bác kiếm cái bàn kính để máy lên soi à! Thôi em chấp nhận xui vậy? Mà con này bị bệnh viền bezen cao hơn kính nên vuốt tay bị cấn rất khó chịu! Nó bị cao đều quanh máy
có nơi nào nhận nắn lại vỏ không ạ em 6plus bị mà buồn quá
Thường máy bị cong thì màn hình cũng sẽ bị vấn đề gì đó thớt ạ. Thường thân cong thì màn hình sẽ có đoạn nào đó ấn lên ấn xuống đc.

Nhưng mà cái đường ăng ten phía sau cũng làm máy gờ lên đấy kiểm tra lại cho kỹ.

Xui cho thím chắc mua phải con sản xuất tuần thấp.
@tuanlouis bác ơi sao biết con 6 mình nó sản xuất tuần nào vậy
check ko kĩ thì chug quy do lỗi của mình ko cẩn thận thôi bác ạ. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019