iPhone 6 Plus lên vỏ iPhone 7 Plus: chi phí 1,2 triệu, 1 cam, có 3.5mm, nút Home vật lý

TDNC
23/9/2016 2:38Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công sức 2 năm Apple mới bỏ đc 1 cái vạch anten mà thợ thuyền VN giải quyết vấn đề nhanh gọn thế này sao? 😁
dungtri04
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cuồng đến vậy sao 😃
Hóa ra bỏ cổng 3.5 chẳng qua là cho có nét khác ip6, Táo cao tay thật
Nói thiệt xấu thiệt hehe
mr_v
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không hiểu camera lồi có méo gì hay mà hãng nào cũng phải làm thật mỏng cho nó lồi cái cmr ra.
P/s thấy cmr lồi cũ đẹp hơn là cái DCMM trên cái 7
@mr_v tại vì camera mà nhỏ thì chụp ảnh ko đẹp, đó là giới hạn công nghệ, ko thể thu nhỏ camera dc nữa.
dt thì họ thích mỏng nên làm mỏng, thế là cam lồi.
nhưng cá nhân mình nghĩ nên cho dt dày thêm 1mm nữa bù cho cục pin to là ngon
Chẳng việc gì phải khổ sở vậy cả
vietcad.77
TÍCH CỰC
8 năm
@Canhhoabatdiet Thế mà MOD cất công chụp những hơn 30 tấm lai còn làm hẳn một video pr cho bọn thích làm màu!
@vietcad.77 Có tiền thì mua hẳn máy mới. Không có thì cứ máy cũ mà dùng. Việc gì phải độ vỏ để "sống ảo"
RedBee8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm vậy để làm chi vậy :rolleyes:
Thấy dirty master
tháo ra mất ngon. bụi bẩn thêm vào trong máy, dấu vân tay, băng keo bị bóc. nói chung khó tính thì ko thích tí nào.
Có độ ip4 lên ip7 đc ko nhỉ? Mình trả hẳn 1tr5.
1 cục sắt, có mạ vàng đi nữa thì nó vẫn là cục sắt thôi.
Tự dưng đi biến zin thành lô chỉ để khè thiên hạ, không đáng. Trong khi ai cũng biết iP7 không có jack 3.5mm, thành ra giấu đầu hở đuôi.
Nếu muốn dùng iP7 thì mua 1 cái iP 3 và 1 cái iP 4, giống như vụ troll bên TQ ấy, đỡ phải độ mất công. 😁
ga2gro
ĐẠI BÀNG
8 năm
ra mua cái ốp 30k là xong
Độ kiểu j cũng là iphone. Hồi trước có mấy thằng bạn có công nghệ độ honda việt nam thành honda tàu 😆
Khilokchok
ĐẠI BÀNG
8 năm
Theo e thấy thà để zin còn hơn đi độ lại,cụm cam xấu òm,lưng thì trơ trọi có đúng logo táo.
NiKeFoOtBaLl
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có phải máy em bị nhiễm virut rồi không các bác? E vừa ra net hạ cấp xuống iOS 9.3.5 thì nó hiện ra mấy cái này.
duykhiem86
TÍCH CỰC
8 năm
Khùng mới đi thay mấy cái vỏ này, hàng chất lượng kém của Khựa, xài 1 time nó bong tróc thấy ghê cho biết, mấy cái vỏ này là của tụi sản xuất fake IP7 7+ chứ đâu.Đã xài đc 6S plus cũng là có điều kiện rồi, tích tiền lên 7 7+ cũng đc chứ cần j phải độ.
hanshooting
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vấn đề là để làm chi?
Sống ảo à!
bác chủ đeo chiếc longines thì phải 😁
anthui2009
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao phải khổ vậy làm cái j nhỉ??? Cầm con 7 so với 6+ nó có giúp tăng giá trị con người thêm chút nào ko???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019