[iPhone 7 plus qte][iOs 11]Hay bị đơ và

Crawler
21/9/2017 6:1Phản hồi: 11
Mới lên IOS 11 hôm qua, nhưng đã gặp ngay vài vấn đề:
1. Hôm qua còn 20% pin, cắm sạc xong lúc sau quay lại bấm ko lên màn hình nữa, mặc dù bấm vào nút home vẫn phản hồi giật giật. Phải restart lại mới đc.
2. Sáng nay thì 2 lần bị đơ ở màn hình home luôn, không slide giữa các trang ứng dụng đc, đứng im ở đó, mặc dù phím home ảo vẫn dùng đc nhưng các tác vụ trên đó bấm ko tác dụng, phím home vật lý cũng vậy.

Có ai bị như mình ko?
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình 6splus kéo qua kéo lại các ứng dụng trên màn hình chính thì giật giật không mượt. control Center thì tắt wifi và Bluetooth không được. mình tắt ở control center nó chỉ ngắt kết nối 1 chút rồi tự động kết nối lại. phải vào setting mới tắt hoàn toàn được. bực mình vãi lò.
luc siu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bac up OTA luôn phải ko? Restore lại cho sạch là hết lỗi nha.
Crawler
ĐẠI BÀNG
7 năm
@luc siu Đúng rồi, mình up OTA. Restart lại cho sạch là như thế nào hả bạn?
duong4a3
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Crawler Người ta kêu restore chứ không phải restart như pc đâu bạn,nên tìm hiểu thêm cách thức restore đi nha bạn
Quoccm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đang dùng iphone 7, lên ios 11 ko có backup hay cài lại máy, máy chạy ổn định nhưng pin tuột nhanh. Mình thấy ko cần phải lo vì ios 11 hiện tại vẫn chưa là bản cuối sẽ có bản cập nhật tiếp theo.
luc siu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn cắm máy tính, down fw ve rétore lai
daocong91
TÍCH CỰC
7 năm
chuyện bt mà =)) ios 11 như cái lờ
Hiện tại vẫn còn hạ về iOS 10.3.3 nhé bạn! nếu thấy lỗi quá hạ về sau đó đợi ổn định thì up lên lại nhé.
ip5s qt nhật...úp qua OTA...ngày đầu dùng dk 10-15’ lướt fb nó nóng tưởng nổ máy...ngày 2 vào cài đặt có đường thẳng từ trên xuống rõ bên trái...khỏi đông lại bt...ngày thứ 3 xạc lâu hơn 1h...hiện tượng giật k còn...nóng k còn...và pin xài tốt hơn...ghét cái sóng xấu kinh khủng
@Hotboy-1995 cột sóng đó nó quay lại thời iOS 6 đó bạn. kiểu cột sóng 5 chấm bắt đầu từ ioS 7 mơi có. chứ trước iOS 6 cũng kiểu cột sóng như iOS 11 hiện tại.
Có ai update lên mà micro của tai nghe không hoạt động kh ah???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019