Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

IPhone 8 plus bị loạn cảm ứng

Trung NC
16/6/2019 22:59Phản hồi: 13
Chào các bác, em đang xài IP8+ dạo gần đây máy e thi thoảng bị loạn cảm ứng gõ mấy phím phía bên trái như a s w e cứ bị nhảy linh tinh, có lúc đơ cảm ứng dọc màn hình bên trái. Thường tắt màn đi bật lại thì lại k bị nữa, em có cập nhật IOS 12.3.1 lên 12.3.2 nhưng vẫn bị lỗi. Không biết có bác nào bị giống em không, cho em lời khuyên xử lý ạ. máy em mua tại TGDD vẫn còn BH
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi bảo hành cho nhanh gọn lẹ bác.
@bibinguyen vâng bác, BH thì gọn thôi chứ chắc ko lẹ ạ, nên muốn tham khảo các bác trước ^^
thứ nhất bác có dán cường lực hay dán cái gì k thì lột ra, thứ 2 bác mang ra TGDD mà ăn vạ, còn bảo hành mà, lỗi nhẹ cũng mang ra hỏi, mình mất tiền phải có chút quyền lợi chứ, ăn nhau ở chỗ đấy =))
@RF Hiến Nguyễn Còn bảo hành sao phải ăn vạ hihi
@Heo Sữaa thì cũng có thể nói bảo hành là ăn vạ mà bé Heo 😃😃
@RF Hiến Nguyễn cảm ơn bác, mang ra bảo hành mà gửi về TTBH thì lâu lắm, nên mình muốn tham khảo các bác trên này trước, ko còn cách nào nữa thì mới mang ra bảo hạnh ạ, với mình cũng mong là chỉ do lỗi IOS thôi
@Trung NCT bác đã cập nhật ios rồi nhưng vẫn bị mà, màn đã lỗi là k thọ đc đâu, lợi thế bác còn bảo hành thì mang ra xem sao đi, để càng lâu lại càng phiền
@RF Hiến Nguyễn vâng cảm ơn bác, mình nay về mình mang đi bảo hành thôi
Bạn xem máy có bị vào trúng nước không.
@Heo Sữaa vẫn là mình chủ thớt đây ạ, có 1 lần mình đánh đổ nước ngọt vào thôi, nhưng mình nghĩ chắc ko sao vì IP8+ chống nước mà
@Trung NCT vậy có thể liên quan phần cứng rồi, còn bảo hành thì bạn cứ tự tin mà đem ra trung tâm nhờ họ kiểm định, chúc bạn may mắn
@Heo Sữaa nếu vì bị trúng nước thì liệu có được BH không bạn
@Heo Sữaa Con 8 plus vs xs mình nhậu say bỏ trong thùng nước ngâm bia,có sao đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019