iPhone 8 và 8 Plus (RED) có thể sẽ ra mắt trong tuần này

Duy Luân
8/4/2018 22:59Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Liệu Apple có thay đổi theo thị hiếu là vỏ Reb bề mặt Black ko nhì, chứ ra như 7 thì anh em lại phải đi thay màn 😁
@Maxken86 Thay màn thì home vẫn trắng😆 chỉ còn cách mua đỏ về lấy mỗi vỏ nhảy sang em 8 đen thôi :D Nhưng thế thì thật là chơi bời hết sức :v em còn lại sẽ là black and white cũng đẹp k kém :D
iP 8 và 8 plus mặt lưng kính màu đỏ có vẻ đẹp hơn mặt nhôm của iP 7 và 7 plus!
Tội nghiệp mấy thằng mua ip7 đỏ, giờ lỗi thời mất hết sang chảnh, iphone ai lại dùng đời cũ.
@Apple Haters 2.01 Tội nghiệp bạn thì đúng hơn á! Suốt ngày phải tức tối vì ifan, sheeple và Apple. iPhone mà k dùng cũ đc á? Giờ iPhone 5 vẫn còn nhan nhãn chưa kể 4 và 4s thỉnh thoảng vẫn thấy. Câu nói của bạn mình xin sửa lại Android ai lại dùng đời cũ đúng hơn! Đơn cử nhưng Galaxy S4, S5 đỏ con mắt chả thấy ai xài.
@Apple Haters 2.01 Ông nội này lượt thích cũng nhiều , sao phát ngôn cố tình gây war thế nhĩ , quái ^^ người ta xài gì người ta xài , iPhone 5,6,7 người ta vẫn xài đầy đường đó thím ...đừng có ếch ngồi đáy giếng rồi kêu ệch ệch nữa .
@luoncogang88 Không đủ tiền mua iphone mới thì đừng phán 😁 iphone đỏ dùng để thể hiện đẳng cấp, dùng đời cũ thì còn ra thể thống gì nữa, vứt cho chó gặm nhé.
@Apple Haters 2.01 Trẩu .
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích màu này!
viptai92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này rất phù hợp với các bóng hồng 3D.
Vừa bóng vừa đỏ.
vinhpham9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
X chua ra đỏ
Apple có truyền thống ra màu này để ủng hộ quỹ HIV từ rất lâu rồi nhưng năm nào seeder cũng fai vào cào phím dìm hàng cho được ;))
@socutezen0s Được lệnh cào vì mặc định Apple mà ra mới cái gì đồng nghĩa Samsung lại ế thêm 1 ít!?!
Sao éo ra X màu đỏ ? Mình thích X màu đỏ 😔
bọn táo toàn lũ hút màu, mấy chú chỗ mình toàn kiểu con nhà có điều kiện cái gì mới mua hết xong vài bữa chán bán rẻ bèo. lũ đua đòi đú đởn
broin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@daotruong94 Mẫu người hay GATO là đây.
@daotruong94 Người ta đã nói rồi, đừng dạy nhà giàu cách tiêu tiền. GATO với chúng nó chỉ càng chứng tỏ mình là người ko có tiền để mà tiêu thôi 😆)
@broin gato chi vậy chú em
@Metalcore0310 đúng rồi cũng 1 thời chơi bời đua đòi, và nhận ra sai lầm giờ thì chịu ko đú dc với mấy chú
chứ có mấy ai dùng được phần lớn tính năng của cái máy 5tr đâu mà cứ đòi mua máy vài chục triệu
@botykpt toàn 1 lũ ăn không ngồi rồi chơi game
botykpt
TÍCH CỰC
6 năm
@daotruong94 Chơi game cũng là một nhu cầu
@daotruong94 liệu cháu đã tự kiếm ra đồng tiền chân chính chưa hay kiếm tiền bằng máy ATM tự có mà cào phím ghê thế :d
@socutezen0s cháu gato à
Màu này có vẻ hót nhỉ mà X chưa có.
hugnvn87
TÍCH CỰC
6 năm
@bach_pro1111 Theo tin mình đọc thì chắc chắn X không có màu này đâu. X còn không có Gold mà nhỉ?
Mong màu đỏ đĩ ngựa của apple này nè... Kaka
Hy vọng có màu đỏ đen chứ trắng đen chỉ hợp với nữ.
Đã sửa vụ ung thư và HIV 😔 xin lỗi anh em
ab125ket noi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân 1 like 😃
đỏ lưng kính chắc đẹp
Đỏ phải kết hợp với đen thì nó mới chất chứ như 7/7+ đỏ - trắng nhìn xấu
klq nhưng cái giao diện mới của TinhTe không còn làm mình thấy hứng thú khi vào xem trang TinhTe nữa , thấy không kích thích như giao diện cũ sao ấy , ko phải vì nó ko đẹp mà nhìn ko còn hứng xem nữa 😔:(:(
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Màu Xanh Ngọc ra mới Hot.
EDelter
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngày hội hiến máu sắp đến!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế