iPhone LOCK: ICCID đang bị chặn trên tất cả các phiên bản IOS

aquarius
20/7/2019 4:52Phản hồi: 568
568 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang hóng các cao nhân trung quốc tung ra cách fixx . khả năng mỹ trung đánh nhau nên apple nói chơ mảng sim ghép của tủng quốc luôn
blue_cat_28
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng ip6s lock. Vẫn quá ngon mượt và thừa nhu cầu. 😁 không tháo sim ra thì vẫn dùng vô tư.
Thời giờ mà cũng còn bày đặt xài điện thoại xách tay, khoá nhà mạng sao???
PQ Công
ĐẠI BÀNG
5 năm
@killed Thì có sao đâu bạn? o_O
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
@killed Thì sao ợ thým?
Hóng ngày này lâu lắm rồi, mình xài word nó xài lõck mà lại y mình. Ganh tỵ chứ
Lúc trước khó khăn, nguồn xách tay quốc tế ít mới xài Lock. Giờ 2020 tới nơi rồi còn lock làm gì cho mệt
không thay sim hay reset thì vẫn xài bình thường thôi có gì đâu
Ngày xưa thời iphone 4 ,4s dùng lock sim ghép,thỉnh thoảng phải mồi sim đến khổ,sau cạch luôn
l0ngku
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng như câu: tốt gỗ hơn tốt nước sơn
Rồi cũng ổn thôi :v
copcon26486
ĐẠI BÀNG
5 năm
Rồi tiêu luôn...
Bọn nó ko thể hiểu đc cảm giác dùng lock từ thời ip4 đến ip6, cảm giác mỗi lần tự fix đc tin nhắn, 3G hay đơn giản là thao tác *101#... nó đã thế nào, đc vọc vạch và tìm hiểu sâu, mà bọn dùng quốc tế ko bao giờ biết đến^^
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
Lock dùng mãi chả lo gì cả, dù tiền cực nhiều kkk
Irisiioo
TÍCH CỰC
5 năm
Đôi khi trải nghiệm cảm giác phập phồng cho máu tuần hoàn, ăn uống, "ụ ị" cũng hấp dẫn 😆
Chuyển qua mua chính hãng cho chắc ah
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
Mấy ông sài ip lock là trong 2 nguyên nhân sau đây :
1 : là mấy ông nghèo nhưng cứ thích đú theo ip cho bằng chị bằng em , thích khoe khoang
2 : là mấy ông keo kiệt , bủn xỉn học làm sang .
.. mấy ông này vào bar chỗ mình đám nhân viên không thèm tiếp , nó khinh ra mặt luôn ;)
@odimon Bo hay không là quyền của mỗi người mà. Đã vô quán mình thì phải phục vụ nhiệt tình chứ. Ai lại khinh khách kiểu đó hâhhaaha
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
@odimon Đầu bạn viết đánh đồng nhau. Nói chung giờ điện thoại với tớ ko còn ý nghĩa gì. Tiền để làm thứ khác. Thừa tiền mua nhưng mua rồi fb zalo hết. Lại cho con nghịch nó đập ah. Tớ sài lock ít nhưng qt nhiều. Chả quan trọng.
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
@Tùng Lâm Nguyễn Tại bạn không biết , làm nghề bar vũ trường tiền lương cứng thấp lắm .. nhân viên chủ yếu là nhờ tiền bo của khách và quản lý là tiền % trên hóa đơn ..
- Mà chưa kể mấy ổng không đủ tiền thanh toán nữa .
Nói chung nhân viên và quản lý rất ngại các thượng đế học làm sang kiểu này
demon238
ĐẠI BÀNG
5 năm
@odimon lương thấp hay không là do bên thuê bạn ng` ta trả như nào chứ? sao lại nói là sống nhờ tiền bo của khách được? khách thích, cảm thấy hài lòng với cách phục vụ thì mới tips cho bạn. Mình thấy quan điểm của 1 số nhân viên làm ngành dịch vụ về tiền tips hơi sai sai 😆) phục vụ chưa đến đâu nhưng luôn muốn khách tips 😃).
Còn làm dịch vụ thì có khách này khách kia, làm sao bạn đòi khách nào cũng giống nhau được =))
lạ nhỉ, đội lock vẫn sống khỏe mà cứ có đội đi khóc thuê dùm là sao nhỉ??? khổ thân
huedo84
TÍCH CỰC
5 năm
Trước có dùng 1 con 5 lock và chừa tới già!
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
Cứ tưởng ko ai xài hàng lóc nữa
heohong2992
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua quốc tế cho lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế