iPhone lock lên iOS 11 Final xài sim ghép tốt.

thecuong_87
13/9/2017 0:1Phản hồi: 45
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhvu19
ĐẠI BÀNG
7 năm
e dùng 7+ lock imei đầu 35 ko biết T-mobile hay Sprint, với sim ghép club sim, mạng mobi, ở trung tâm tp nhưng sao thấy sóng chỉ 2-3 vạch. Không biết đổi sim ghép khác có hết không a?
Hiện mình đang xài 6s+ với Xsim lên ios mọi thứ đều ngon lạnh ngoài trừ
1. Hao pin hơn xíu như đẹp hơn nên ksao
2. Mình bị lỗi cuộc gọi nhỡ, khi có cuộc gọi nhỡ thì thông báo ngay màn hình khoá không hiện tên mà chỉ hiện số (do số trong danh bạ là +84 mà hiện trên thông báo là 093,016,... Điều này không bị trên ios 10), muốn biết ai gọi nhỡ (nếu đã lưu tên trong danh bạ) thì phải vào trong màn hình chính phần điện thoại để xem, còn nếu không đặt +84 thì mn biết rồi đó.
Hiện tại mình có cách khắc phục là cùng lưu số +84xxx và 093xxx (xxx là giống nhau) nhưng mình có tới hàng trăm số nên điều này hơi phiền. Không biết mn có cao kiến gì không. Cám ơn
@Vhainguyeb Cái này mình cũng bị tương tự b, tức là bạn mình gọi đến nó chỉ hiện sdt chứ k có tên trong khi mình đã lưu, vào xem danh bạ thì +84. Nhưng chỉ 1 vài trường hợp..chỉ hiểu khắc phục ntn đây! Đang tính hạ về 10.3 mình dùng 6+
Cái này mình cũng bị tương tự b, tức là bạn mình gọi đến nó chỉ hiện sdt chứ k có tên trong khi mình đã lưu, vào xem danh bạ thì +84. Nhưng chỉ 1 vài trường hợp..chỉ hiểu khắc phục ntn đây! Đang tính hạ về 10.3 mình dùng 6+
Sim ghép thần thánh có lên được ió 11.0.1 ko bạn?
@britian Được bạn.
Các bác cho e hỏi tý là e dùng 6 lock sao vào cập nhật thì có thấy ios11 nhưng sao k có mục nâng cấp nhỉ
Các bác cho e hỏi tý là e dùng 6 lock sao vào cập nhật thì có thấy ios11 nhưng sao k có mục nâng cấp nhỉ
@ngung11111111 Bật wifi lên bạn.
tiepbeo
TÍCH CỰC
7 năm
@thecuong_87 Bác cường ơi cho e hỏi. E restore về 10.3.3 bằng 3u như bác hướng dẫn. Nhưng khi kích hoạt bằng sim ghép qua wifi thì báo "... could not be activated because the activation sever is temporarily unavailbale...." vậy lỗi do sim ghép hay lỗi sever apple vậy bác
dvcsurvey
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi lần nữa. có ai ip lock Nhật lên ios 11 chưa và dùng sim ghép gì?
E dùng ip5 lock lên ios11 liệu sao không a
Orbit85_1
TÍCH CỰC
7 năm
Tạm thời đừng lên nữa các bác, sim ghép 4G đã bị Apple chặn không active được nữa rồi đấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019