Iphone trung quốc 3GS loại 1

snake_lucky
19/4/2010 16:14Phản hồi: 30
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái vùng ngũ sắc ngay giữa màn hình mà bạn nói ko ảnh hưởng gì nhiều tới máy đâu.
Cái vùng đó thường xuất hiện, có hình chữ , dùng tay chạm vào thì thấy loang lổ.
Bạn nhắn tin chữ này nó lại nhảy sang chữ khác là do cảm ứng bị lệch tọa độ.
Bạn định chuẩn lại bút ở phần cibrating , nếu đình chuẩn vài phát nó bảo xong là ok
Nếu bạn định chuẩn mỏi cả tay mà ko xong thì có nghĩa là cảm ứng của bạn ko cứu đc rồi, đi thay màn hình cảm ứng là ngon ngay.
phần cibrating bác nói là phần nào vậy,hic..nói chung là còn xài đc,nhưng mà lúc nhắn tin nhanh thì nó vẫn bị..còn bấm từ từ thì ko sao?àh,cái loa phụ nó rè wá, ko bít ở Sài Gòn chỗ nào thay đc ko ha?
là phần "định chuẩn bút" nếu để ở Tiếng Việt đó bạn ah
Cái loa ngoài thì ở đâu mà chả thay đc.
hic, e có con Iphone tàu. Không biết hôm trước nghịch ngợm, reset lại máy và làm cái gì nữa không biết mà bi giờ vào nhắn tin thì bàn phím bị mờ fím space. Tức là không dùng dấu cách được. Và hình như máy fím cuối đều không sử dụng được. Bác nào biết lỗi này và sửa như thế nào không? Giúp e với. huuuu
pac nao lam on cho em hoi muon vao wifi con iphone lam the nao voi nhe. thank nhieu................
mình cũng dùng iphone china, và 1 cái 3gs 16gb, nói chung 1 thằng thiết kế tại mĩ, sx tại TQ ăn đứt thằng thiết kế, làm nhái tại TQ
sao cái con iphone china của mình đi mưa về h cảm ứng nó nhảy lung tung,ko bấm phím,chỉ cầm bt thui nó cũng nhảy nữa,hic...hôm bữa đi xe lửa lắc qua lắc lại,cái màn hình nó cũng tự động lắc theo,tắt hồi lâu xài bt đc 1 chút rùi lại bị lắc,vậy là nó bị sao vậy?...có ai chỉ mình cách khắc phục với,phơi nắng nó đc ko?mình nghĩ là nó vô nước........

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019