iPhone X chính hãng sẽ có giá từ 29.99 triệu, bán vào 8/12

sonlazio
15/11/2017 23:51Phản hồi: 307
307 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
anti fan thấy giá này tức ói máu. sản phẩm đỉnh cao bên android của anti fan mắc lắm cũng chỉ 24triệu. sẽ lại gào khóc này nọ: "công nghệ như thế mà giá trên trời, chỉ có kẻ ngu mới mua." Ờ thì họ ngu mà họ giàu sụ.
@gadem Trước tao chuyển qua dùng 5s thấy cái ios ngu si đần quá nên chuyển sang android trở lại. Lúc đó còn chưa có google keep cho ios cơ. Dùng nhiều các ứng dụng google mà ios sync chán vãi.
@khanhduy.39n Note của icloud xài dở muốn chết, nó đâu có sync được lịch hẹn từ gmail và cũng không thể tự động sync hẹn giờ của keep sang calendar được. Chưa kể khi đó google drive add file trực tiếp từ gmail rất ngon trên android nhưng trên ios lại chả được. Còn độ sướng khi dùng thì keep còn hơn hẳn evernote, nói chi tới cái note ngu ngốc mặc định trên ios.
gadem
TÍCH CỰC
6 năm
@1mitom2trung Tùy các sử dụng của mỗi người thôi. Mình chủ yếu dùng laptop. Còn mấy cái bác nói mình éo bjo sờ đến luôn. T2 là phụ kiện iphone được hỗ trợ nhiều. Giá sửa chữa cũng rẻ hơn. Và dùng lâu dài thấy nó mượt hơn. cho bác cầm con J7 pro của sámung luôn. h loading game cũng thua con 5s nhé :v.
Micron B
TÍCH CỰC
6 năm
Chưa vội lắm, để suy nghĩ coi!
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá ngon, nhưng mình đã rước em Note 8 về rồi. 😁
@Vinhhm Bác múc Note 8 ở đâu thế, giá tốt ko:D
Ok chờ thêm 3 tuần. Vì giờ cũng chưa sắp xếp tiền cho thoải mái được.
Vilong82
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod Sơn nói giảm 2 triệu cũng không đúng! Iphone 8 chính hãng chênh lệch xách tay cũng đã gần 6 triệu rồi!
Ngon rồi. Ngày hạnh phúc sắp đến
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
Mình fan apple, chỉ chọn bản có chữ pro và ipX .Tào khựa next nhanh 😁
Vn giá dúng là top của thế giới. Thằng bạn làm bên Nhật nó mua tính ra có 23tr VND
pumkipanda
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanhcong2087 mình check giá 1 số nc thấy có Mỹ & Nhật là rẻ ah, mà 23tr là chưa thuế 8% đó chứ... Còn Úc, Sin hay Korea (sắp bán) mình thấ cũng cao hơn giá Mỹ cỡ 2-3tr, nhưng vẫn rẻ hơn VN, kaka
vantruonguss
ĐẠI BÀNG
6 năm
vậy la mình đoán đúng giá iphone x
JizinT
TÍCH CỰC
6 năm
Korea khi nào có bạn ? Hỏi bọn apple bữa 3/11 nó bảo chưa biết 😔 giá dự kiến 1430 ngàn w thì cũng gần 30 củ còn gì .
pumkipanda
ĐẠI BÀNG
6 năm
@JizinT Uh Korea thuộc nhóm nc giá cao mà, 23/11 hay 24/11 gì đó có hàng bên đó nha, bạn mình học ở bên đó nói vậy.. Còn giá bán sau thuế ở Korea mình ko rõ nha (vì mình ko tính mua máy bên đó), chỉ nghe nói cao hơn giá Mỹ mấy triệu thôi àh
Thomas6688
TÍCH CỰC
6 năm
IpX mà muốn cưới em nó cho dù là fan thì cũng phải bóp mỏ hơi lâu, giá quá khủng khiếp, X mà còn 256Gb thì quả là kinh í, tầm 2 năm mới ngó tới X 😆)
@Thomas6688 2 năm sau thì giá nó cung tụt lắm rồi. đợi 6-7 tháng nũa chơi hàng lock cũng dc. Lúc 7Plus chính hãng đang 22tr thì mình mua Lock có 12,5tr . Có sim ghép chả khác gì QT mỗi cái k dám tháo sim sau vụ vô hiệu hóa sim ghép vừa rồi.
tintin.com
TÍCH CỰC
6 năm
đợi 3 tuần nữa mua iPhone X là ngon rồi
fire525453
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sau bao nhiêu trò dìm hàng bẩn thì iPhone vẫn sống tốt. Và cũng vì vậy mình ngày càng có ác cảm với Samsung. Nhất là bọn DVL bày trò.
Ps: mình chưa bao giờ thật sự xài iPhone cả nên đừng chụp mũ Fan này nọ.
@fire525453 Tôi thì lại ngày càng ác cảm với apple sau bao nhiêu trò ăn cắp công nghệ của các hãng khác. Sau khi itinhte nâng bi, đội iphone lên bàn thờ thì lại càng coi khinh sản phẩm apple.
@1mitom2trung Người ta chỉ đi nâng bi những thứ gì tốt nhất
dacviet
TÍCH CỰC
6 năm
30 triệu 1 cái điện thoại, thế mà vẫn thấy mua ầm ầm. Đất nước mình thật giàu có và hạnh phúc!!!
dttinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cook nói, nhịn uống càfe, trà sữa, ăn sáng là sắm được đó.
ngoanlh
TÍCH CỰC
6 năm
Các bạn nào đã dùng X rồi chia sẽ với , đắng đo quá trời 😁:D:D 30 củ chứ ít đâu , nhưng mà các lỗi đơ cảm ứng khi lạnh , sọc màn và phát âm thanh lách tách khi dùng loa ngoài và tai nghe là có không nhỉ :D:D:D
IP bây giờ không còn ngon như thời SJ nữa ời 🆒🆒🆒
@ngoanlh Đó không phải là lỗi, đó chính là điều làm nên đẳng cấp của iphone - Một ifan cho hay.
chotoi
CAO CẤP
6 năm
@ngoanlh Vẫn ngon như thường, ngon nhất smartphone hiện nay.
c2cancer
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá chính hãng tốt quá.
Dừng lại ở 7plus thôi.... Tiền ít chơi vậy được rồi... Hí hí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119