Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone X chính hãng sẽ có giá từ 29.99 triệu, bán vào 8/12

sonlazio
15/11/2017 23:51Phản hồi: 308
308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thời điểm mình mua thường tháng 12 😁 năm ngoái cũng vậy 7 plus mua 25 tr, giờ cày tiếp, mua x coi như phần thưởng cá nhân sau 1 năm cày cuốc ^^
minhhn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ai ai cũng hóng hàng chính hãng bán ra để..................................mua hàng xách tay giá rẻ. 😁:D:D
Cừu đã xin được budget. Cừu thích thì cừu mua thôi.

Nhiều đứa muốn làm cừu mà đếch có khả năng đành làm chó bảo vệ cừu và ăn phân cừu.

Và suốt ngày chửu cừu..., những kẻ nuôi chúng sống bằng....
alabao1983
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vnstockguru Haha giống X ko nè 1366017164775.jpg
Có nhiều nhân vật so sánh lạ lắm, wave cũng là 2 bánh, mắc chi mua chiếc xe SH cũng 2 bánh mà lại mắc gấp 3 lần, mua xe wave sướng hơn ko. Mua một món đồ mà mình thấy thích là khác, cảm giác lạ lắm, chứ ko phải mua một món đồ chỉ để dùng là một chuyện khác.
Giá này là có thuế hay chưa thuế vậy nhỉ?!
@dac Việt Nam thì thường đã có thuế rồi. Giá niêm yết là giá cuối luôn.
kodomo15
ĐẠI BÀNG
6 năm
@joeBanana "mặt lạ" là gì? phát âm có thể sai nhưng chính tả phải đúng.
Ngồi rảnh nghĩ ngợi: cái đt hơn chiếc xe tay ga. Kinh thật
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Chịu khó bỏ cafe sáng và beer trong 10 tháng là ok. Chắc thử xem sao.hihi
kid2smile
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hết đam mê hay đúng hơn ko có tiền để đam mê :p
Ngày xưa mê lắm, gôm mười mấy triệu để mua điện thoại, sau này ngán rồi, mua về cũng chỉ nghe gọi, lướt facebook, xem hình sống ảo :|
Nên giờ thấy cái nào vui vui hay hay rẻ rẻ thì mua thử, để biết tại sao người ta bán rẻ vậy, ví dụ mấy cái mì-xào 3-4 triệu, còn điện thoại xài khi nào hư nát, thì mới tính đổi, còn xài đc thì xài thôi.
"Tiền" còn nhiều việc phải dùng lắm, y tế, học hành, giải trí,... Giới trẻ thời này gôm tiền bán sống bán chết để đu theo thời thượng, lúc bệnh tật, đóng học thì mượn này mượn nọ, rồi trách bạn tốt bạn xấu.. nãn lắm.
@kid2smile Tầm 10 năm sau họ sẽ nghĩ khác. Ai cũng có 1 thời tuổi trẻ nông nổi😃
chotoi
CAO CẤP
6 năm
@kid2smile Có tiền thì mua, không tiền thì đừng mua, không phải lên lớp.
kid2smile
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chotoi Mình lên lớp bạn ah ???
vuonghoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
sang tháng sẽ có khuyến mại hàng xách tay khủng. với lại chờ xem em demo này còn bị lỗi gì nữa không để quyết định nhấc hay ko.
xdd51
TÍCH CỰC
6 năm
Tại sao FPT ko chịu hạ giá Ip7 plus nhỉ.
ngon sách tay xuống 27m 😆 nghe có vẻ cũng hót đấy
3 năm nữa là em dc cầm iphone X rồi 😃)
bigbrotherbi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá này có bao gồm AppleCare+ của Apple chưa nhỉ? Ai thông cho mình cái..?
@bigbrotherbi Vietnam ko có applecare+ bạn ơi, chỉ có 1 năm bảo hành của apple. mà bạn đặt cọc sớm ở fpt thì đc km thêm 1 năm bảo hành fpt nữa là 2 năm đó!
minhhn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@barrettroyal Có vụ này không?
@minhhn FPT năm này cũng vậy ah bạn ơi, bạn theo dõi pre-oder từ 1/12-7/12 đặt cọc là đc hưởng km 1 năm thoai
alabao1983
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vãi, Apple hút máu đến nghẹt thở. Dân có tiền thì ko sao, dân vp mà cầm những 30 chai để mua mỗi cái Face ID về đưa lên mặt để ngắm cái "băng dán trán" màu đen trên màn hình thì cho tôi xin. Toàn bộ giá thành 347$ bán 1000$, chi phí sữa chữa thay thế thì khỏi nói cao ngất ngưỡng. Laỵ!
@alabao1983 Vậy là k xài iPhone X đúng k? Hỏi những người xài iPhone X xem họ có hài lòng với số tiền mà họ bỏ ra k?
alabao1983
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lekhanhtrung123 Thực tế nhé ko đôi co, tôi chỉ nói cái giá so với giá trị thực 1 cái đt nghe gọi nhắn tin mang lại, có tiền thì mua ko thì thôi. Chả ảnh hưởng tới ai.
alabao1983
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lekhanhtrung123 Báo đăng đầy đó bạn.
alabao1983
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lekhanhtrung123 Ah, nếu là sp No.1 về quality để tương ứng giá tiền bỏ ra, vậy sao trên mạng đăng X nhiều lỗi vậy?
Co Vua
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy đa số chị em xung quanh mình và 1 phần ae ko biết cài nhạc chuông cho ip (dù đang ở 1 cty làm toàn dịch vụ về công nghệ với telcos).
Cũng ko biết copy ảnh, video từ đt ra ngoài
Ko biết....rất nhiều thứ...
Tuy vậy đây ko phải vấn đề bởi họ mua vì họ thích:
+ Chụp ảnh đẹp
+ Ổn định
+ ....
Quan trọng nhất là chữ thích (họ có dư điều kiện) là họ mua thôi.
Mình thì xài SE + HTC 10 cũng vì thích thôi - còn giải thích ra chi tiết mỗi người thích 1 kiểu khác nhau.
@Co Vua chuẩn luôn, 1 có điều kiện và thích thì đều bỏ qua mọi yếu tố khác hết 😁
Đợi 3-4 năm nữa còn 7-8 tr mua được, giờ xài tạm 6 plus
999$ = 39.999.000 vnd hả :v
ifan vn lại có cơ hội chứng tỏ mình giàu rồi, Apple lại béo kkkk
@sướng từ nhỏ 999usd là chưa thuế nhé còn mua ra là 1200usd bang LA nhé bạn. Còn thuế vn thì khỏi phải nói cao ngất nhé, máy chính hãng bị áp giá chứ đại lý cũng ko muốn bán mắc cho bạn đâu.
Shepple chánh hiệu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019