iPhone X là smartphone bán chạy nhất tháng 3/2018, Xiaomi lần đầu vào tốp 3

cuhiep
21/5/2018 0:30Phản hồi: 382
382 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

#162 cmt Có nhiều bác rất tích cực ^^! Chúc mừng Fan Táo
dalamaco
TÍCH CỰC
6 năm
lâu lắm không thấy anh em Apple và Samsung chửi nhau hehe
Công nhận xã hội giàu,cứ chê 1k trump đắt xong đến cuối vẫn là rẻ. Đúng là không dạy người giàu cách tiêu tiền thật. Hãng S pr quá rầm rộ may là còn vớt tý chứ không là im lặng luôn.
@fanoraman-1 1k là số tiền lớn so với Việt Nam thôi bạn
@Dong_ho_the_ky_com Không bác à nó chỉ lớn với những người không thích mua,đối với Mĩ thì 1k trump chưa chắc nhiều người dám bỏ ra. gần như bằng 1/10 so với một số ô tô rồi đấy
Sao anh em lao vào chửi Iphone X mà nó vẫn bán chạy nhỉ
@luutrungkien bao nhiêu năm từ cái thời 3G 3GS đến giờ rồi, nguyên tắc là cứ càng chửi càng chạy, càng khen càng ế nha thím :p
@finalmagic Thế là thế nào/ Sao các bạn dùng Sámsung Galaxy bảo là cái gì Iphone cũng đi sau Galaxy một bước mà
Sao thấy hội ăn lương bảo X ế? Sắp khai tử 😁

Tội anh Sảme, ăn được iPhone 6 mà làm hẳn 1 clip QC ăn mừng như thắng trận X đại đế :D

Dòng Nổ dạo này chìm ghê ta? Chắc doanh nhân sợ chít hết òi :D
Thái tữ chắc đang húc đầu vô gối kêu: nhục quá, biết thế ta khoác áo Juve thêm chục năm nữa...nhục quá 😁
@Khẩu trang xanh sao dc, bỏ tiền chuốc chính phủ để dc chuyển nhượng tự do mà, bác nói thế nghe quá ư vô lí, e phản đối. Thái tử cần về để lãnh đạo seeders cho quy củ, chứ như rắn mất đầu, bọn seeders này làm ẩu làm tả, thái tử đi vắng chúng nó seed sao mà ipx lên đầu bảng luôn, khổ thân thái tử tin dùng bọn ăn hại mà😃
@Khẩu trang xanh Ko dc đâu... ko có thái tử ai sẽ là ng chỉ đạo dg nối copy.. bạn ko thấy năm nay juve lên a ý chơi màn cong vô dụng, năm nay thái tử ra rồi sẽ có tai thỏ thời thượng nha, a sẽ trở lại lợi hại và seeder lại có công ăn việc làm nha
Ôi seeder làm ăn chán quá... chắc bị đuổi việc hết thôi, các chế cẩn thận và cố gắng cào phím nhiều hơn nữa nhé. Chúc may mắn
@Dong_ho_the_ky_com Yêu cầu các bác im lặng để seeders họp khẩn vs thái tử nào😃
nhiều ớt quá nhiều ớt quá ahuhu (1 seeder chia sẻ)
Hay
Mấy bữa nay xuống ip6 xài thử và nó chậm đến bực cả mình.
@fanoraman-1 Vãi - thánh xem Sam hoá đây rồi đúng ko?
@fanoraman-1 e là sam fan trc khi là ifan đấy ạ😃
@fanoraman-1 6 thì còn đúng chứ mấy con tầm trung mà đánh bại 6s là hư cấu rồi
@lekhanhtrung123 đây không phải lần đầu tiên em nhìn thấy tận mắt việc có một người nó với em một câu máy tao sắp đầy bộ nhớ rồi,và bây giờ tải game đấy lag lắm,hạ xuống IOS cũ thì rất nhiều người bảo nhanh nhưng lên bản mới thì chưa chắc ít người đã không dám nói lag và hao pin.Thực tế bây giờ các máy tầm trung nhiều máy rất tốt và nhất là chạy android gốc,dùng hỗn tạp phát là biết ngay ông nào hơn mà.Đúng là 6s bây giờ vẫn rất mạnh nhưng nếu nóng khi chạy tác vụ nặng là đã thua mấy ông tầm trung một khoảng rồi
Anh muốn thấy cánh tay của sàm fan cuồng và seeder bọn e nào 😁
@Bruce Wayne USA Bác để yên cho bọn e họp khẩn nào - 1 seeder cho hay😃
Bài này nhảm rồi, báo trí, đài, tivi, kênh Sam hoá tràn ngập bài: IphoneX sẽ sớm bị khai tử mọi người cân nhắc khi mua dt mới
Sau tin này, Sam hoá có bài: Doanh số S9 vượt iPhone8!
@QLNN S9 vượt ip8 nhưng thưa xa ip8+. Và ko đủ trình để so với X
@Bruce Wayne USA Giật tít kiếm cơm mà! Miễn sao tâng Sam và hạ bệ Apple là được!
@QLNN Đến giờ vẫn có dám lên bài đâu 😁
Akroma_9xxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cam của oppo ảo ảo sao ấy mấy bác,bữa chụp thử của f7 mà tưởng đang xài 360 @@
xem chơi cho vui chứ fan phiếc làm gì chẳng biết, chả mang lại xu nào cho VN cũng như chính mình:rolleyes:
@congthanhgiong Sống như bạn chán bỏ mợ. Nghe nhạc, xem phim, giải trí cũng chẳng mang lại xu nào cho bạn.
@junying1607 ừ thì cứ chạy đua chửi nhau vì cái thiết bị, ko thấy dumb hay sao.
@congthanhgiong Một cách AQ của Seeder khi Sam lép vế!?!
Sao ko thấy binh đoàn hô khẩu hiệu: S8/S9, nổ 8/9 viền cong vô cực, Màn hình dt Sam đẹp nhất quả đất, cam đỉnh cao nhân loại, id siêu thanh, chịu nc vô đối, chụp đêm thần thánh, tốc độ siêu âm, chíp siêu khủng long, tích hợp bybix - AI siêu siêu thông minh ... bỏ xa iphone đến 2000 năm ánh sáng ??? Các bạn của tôi ơi.. HÔ TO LÊN NÀO các bạn đâu hết rồi? Tôi muốn thấy cánh tay của các bạn
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ là vấn đề kinh doanh, ko nói đc ai tốt hơn ai...chẳng có gì để vui hay buồn hay chê bai hay tự hào...hãng nó đc tiền chứ bạn đâu đc gì...trừ khi bạn là cò...
@tdinhamj Một cách AQ của Seeder khi Sam thua!?!
Còn thắng chắc đã khác!
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
@QLNN Ko ưa sam nên chả bao giờ xài sam. Thích iphone và htc hơn. Chỉ là thấy nhiều người rỗi hơi vào khen chê này nọ...phí giờ nên phát biểu vậy thôi. Chỉ có cò free cho các hãng mới rảnh khen chê cái phone này nọ thôi.
@tdinhamj Ủa, bọn nó khen Sam thì mình khen Apple, tụi nó dimg Apple thì mình dìm Sam, cuộc sống phải thế thôi!
Bạn có bao giờ tự hỏi trên này Sony, LG, HTC bình thường còn Sam bị chửi như hủi ko? Mọi thứ đều có nguyên cơ của nó cả!
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
@QLNN Trước cũng có lúc phát biểu ý kiến riêng về phone này phone nọ, giờ thấy ko cần phải vậy nên nói vậy thôi...vì cá nhân tôi nghĩ phone chỉ là phone...và cũng chả thấy cái gì vượt trội cả...chừng nào cam dưới màn hay có holophone, hoặc điện thoại trong suốt...thì chắc hay!
Có cảm giác SS đang sụp đổ
@finalmagic mà Nokia nó đang sống lại báo oán thằng SS đấy 😃 từ ngày nó lên SS thấy khó ở ko ?
@duclinh79. Mình thì ko muốn Samsung sụp, muốn nó sống lay lắt, vớt vưởng cho Seeeder thân tàn ma dại, ko chốn dung thân!?!
@duclinh79. Những cái bạn kể thì nó cũng đều nằm trong mảng mobile. Cho dù mobile toi thì còn vô số mảng khác bù đắp lại. Điển hình như Samsung đã bán mảng HDD cho Seagate, bán mảng máy in cho HP nhưng uy tín của Samsung có xuống hay ko? Và các sản phẩm còn lại có xuống thảm hại hay ko? Rồi mảng điện gia dụng, xây dựng, đóng tàu ... bỏ đi đâu? Hay cũng xuống theo mảng mobile? Samsung khác Apple là ở chỗ đó. Chỉ cần Apple mất iPhone thôi thì coi như đi nguyên cái cty đấy 😃
@QLNN Muốn Samsung sụp đổ hơi bị khó đấy chú sheeple ngây thơ à 😃. Chịu khó tìm hiểu cả tập đoàn Samsung hiện đang kinh những gì đi nhé 😃. Hay chú sheeple thơ ngây chỉ nghĩ Samsung kinh doanh mỗi cái điện thoại thôi à 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019