Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone XR: 2 SIM, LCD 6"1, nhiều màu, chip A12 Bionic, giá rẻ

zyzy1908
12/9/2018 18:29Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranjella
TÍCH CỰC
6 năm
tính mua mi 8ee, thôi tạm biệt. Con này pin quá ngon. dual sim nữa. Chắc chờ qua tết mới có hàng mua qua 😔
mr_tam
TÍCH CỰC
6 năm
@HuuPhongNguyen1507 Chuẩn. 2 sim chắc phù hợp vs mưays nc có dv trả trc và mua sim dễ như vn. Chứ bên này dùng sim toàn trả sau và phải hợp đồng nên k mấy ai có nhu cầu nuôi 2 hđ sim nuôi cũng ngại.
@HuuPhongNguyen1507 China mà Apple đề cập là có cả HK và Macau nữa bác, mà hàng HK thì VN thịnh hành từ xưa giờ rồi, như hàng Sin ấy, nguồn hàng gần máy không lock, thuộc dạng bán ra sớm trên thị trường.
@HuuPhongNguyen1507 Nghe bảo facetime ở máy ở TQ ko có tiếng
Con này quá thơm... với gần như đầy đủ công nghệ, kiểu này cho mấy con note với S của Sam chất đống hết
@Khoidang Kiểu này bê djt chạy theo cũng ko kịp
Giá 8+ trước khi ra con ip mới là nhiêu nhỉ các bác , k biết giảm dc bao nhiêu $ . Đang hóng 😁
TomaTo97
ĐẠI BÀNG
6 năm
@KiD Performan 799 bây h giảm còn 699
Carl
CAO CẤP
6 năm
Thấy X R là quá tốt rồi. Màn to, chip khủng, pin trâu, phù hợp cho các bạn quan trọng giá cả - hiệu năng. X S với Max phù hợp hơn cho những ai thu nhập cao, không quan trọng mắc rẻ vài trăm đô.
Giá mềm ghê! Tha hồ cho các thým thích X
dự là bản xách tay mã china giá sẽ ko rẻ như mọi năm. về vn mà cắm đươc 2 sim thì ngon lành .
Dream8x
TÍCH CỰC
6 năm
2018 mà ra cái màn 6,1" hd+ . Thua với táo, 1 con máy quá p/p mà chơi quả màn đến nản. Giá mà nó cắt giảm cái face id, cái sạc ko dây để đổi cái màn full hd nhỉ. Chiến thuật kinh doanh của Táo đúng là quá hiểm.
@Dream8x 1 là XS Max $1099. 2 là XR $749.
Chiến lược cả .
@Dream8x 1792x828, cao hơn hd+ 1480x720 nên vẫn nét như iphone 8 thôi
mrhaiprous
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn cái viền Xr nó đen ngòm dày thấy rõ so với 2 ổng X là ngán ngẩm. Thôi an phận với 7 plus vậy!
@mrhaiprous Đồng râm, càng nhìn càng xấu
@mrhaiprous Tôi lại thấy khá đẹp.. hơn nhiều e android
@mrhaiprous vậy tràn viền rồi cằm dày như bọn china là đẹp à:rolleyes:
ủa con này mấy sim vậy ko thấy nói ta ?
@ThietKeWebChuyen-Com Tất cả đều dual sim, kỳ này Apple định nghĩa lại 2 chym r
@khoanam3004TT thấy con XR là đáng giá nhất 😁
@khoanam3004TT Sim e với sim vật lý... có xem live ko vậy?
mr_tam
TÍCH CỰC
6 năm
Thế X của mình ra đc 1 năm đã giết luôn rồi ah 😔
Mà sao ko đặt tên con Xr là 9 đi nhỉ. K lẽ 8 là số cuối cùng trong "number series" trong 10 năm qua?
Khi nào có ios 12 chính thức vậy các bác
nam9000
ĐẠI BÀNG
6 năm
@datvipma113 17/9 bác nhé
NoSheeple
TÍCH CỰC
6 năm
Xem youtube bấm chọn chất lượng thấy max 720 là a kay lắm =))
@NoSheeple 1792x828 là xem đc full HD r, cao hơn màn HD+ , dưới màn full HD + o_O
PhongHồHô
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod ơi. Màu đỏ nữa nhé 😃
@PhongHồHô đã cập nhật ạ
ltdloletta
ĐẠI BÀNG
6 năm
Á hự!!!
Giả sử chỉ xài mỗi Xr làm máy chính (2 sim luôn nên khỏi xách 2 súng) thì cái màn hình như shit => mua Xs or XsM
Còn nếu đã mua Xs or XsM thì k quan tâm Xr.
Nên hãy cho 1 lý do mua Xr????
Chịu vì giá rẻ,
Chịu vì pin trâu,
Được bù A12, Fid, Boked Fake!!!
Chưa thấy sáng ở đâu cho đội Xr.
Jakee
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ltdloletta Khi nào có hàng trên tay rồi phán. Viền có dày cỡ nào thì ko thể dày bằng đám ip7,8 được, màn lcd mà đòi hỏi mỏng ak??? rẻ hơn gần 200 đô, màn 6.1inch, A12, pin trâu hơn 8plus vậy đòi hỏi gi? Màn hình như shit? Cầm trên tay nó chưa mà phán???
ltdloletta
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Jakee Bạn thấy 749 XTrum là hợp lý vs cái màn thế hệ 201Xs thì dành cho bạn.
Tui thấy thất vọng vì trong tầm giá của tui chỉ mong nó như vậy đó. Vì khi đặt lên cán đo đong đếm thì phải nhìn hết ưu nhược có bù qua xớt lại k. Riêng tui thì fall rồi. Chờ 1 thứ không có tai của IP. Có thể dùng 7+ thêm 2 năm nữa k biết.???
Jakee
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ltdloletta Ông thấy fail mặc ông? Nhưng chưa cằm trên tay, chưa dùng thử đã vội phán màn hình như shit thì cug thua với ông. Chưa gi đã vào phán. Thông số là 1 chuyện nhưng ra thực tế là chuyện khác. Viền dày? Mốt nó ra thực tế cầm trên tay rồi xem nó có dày hơn so với ip ko? Chán nhất mấy người mới chỉ nhìn cái máy qua hình rồi chê bai như đúng rồi. Nhìn qua cái đám android đi, hình quảng cáo cho đẹp vô, viền mỏng câc kiểu rồi qua thực tế rốt cuộc cũng dày 1 đống
ltdloletta
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Jakee Đến khổ với bạn. Nhìn lại trang 1 cái. Bạn Thớt để chình ình ra trước mặt rồi đó, chả có lẽ lại giả mù. Thấy cái viền đen tang tóc bạn có khoái không? Quỳ với thánh ước, gắng ước nó mỏng đi bạn, hoặc là ước cái Render của Mod Zyy bị sai. Hehe.
bboy_chim_en
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhầm rồi 6 màu là đỏ, vàng, trắng, cam, đen, xanh
@bboy_chim_en đã edit rồi ạ
rẻ mà vẫn đắt hơp ip8 năm ngoái
bắt đầu đẻ ra những cái tên khó nhớ, loạn name
Blue Shade
ĐẠI BÀNG
6 năm
7 năm không nuốt nổi con iPhone nào thì em bị yêu ngay em này! <3
man1606
TÍCH CỰC
6 năm
Trước mắt chỉ thấy có China và Hongkong là iphone XR dual sim nano SIM. Bản 128G HongKong đang có giá tầm 20,3tr vnđ. TQ thì lên tận gần 23 chai. HK lại hot roài
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
XR này nhìn cùi bắp thà mua note còn hơn , đã quất là phải Xmas thay thế plus và ipad mini 😆

Nhìn chả khác gì 7 với 8 xài chíp thế hệ mới
hunkenbkt
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuxedo198x Không khác gì 7 8 á. Bác vừa xem vừa ngủ à : ))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019