Iphone3G S đã và sẽ giảm giá

cuong_tnt
27/6/2009 18:7Phản hồi: 28
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhiều chủ đề mở ra tào lao quá ...... một số bác cứ cái đà thấy ae quan tâm, toàn lập những topic ko đáng để đọc .... cứ nhỉn 2 đời trước đi... thời gian sau đều giảm, bởi thế việc 3GS giảm thì 1 sớm 1 chiều thồi, chẳn có gì lạ cả... ko cần thiết phải bàn luận ....!
cả nhà ơi em không post bài được ai hướng dẫn vì đang muốn chia sẻ với anh em thông tin quan trọng về giá của iphone (đặc biệt anh em ở sydney)
quansim
ĐẠI BÀNG
15 năm
Post được rồi đấy thôi 😁 Có gì chia sẻ luôn anh em đi Để hỏi han bên sydney🆒
Tớ thấy nếu mua bên MỸ 700$ thì về VN giá cũng tầm 15mil đến 16 mil
Ha ha ha chắc là chạm nọc làm giầu :rolleyes:

Hoàn toàn nhất trí:yes4lo: Chứ cứ đà gần 20 chai mà giã thì ăn còn gấp mấy lần Apple (Ăn cả giầy gậm cả tất cạp cả đất chung quanh :rolleyes: )
thông tin mới nhất và đã được kiểm chửng iphone 3GS-32gb giá hiện tại ớ sydney là 1000$ úc tương đương với 13t tiền việt (mình tham gia diễn đàn đã lâu nhưng h mới đăng kí) lần đầu tiên đưa thông tin nên xin đảm bảo với toàn thể anh em là giá này là hợp lí và chính xác vào thời điểm hiện tại. iphone 3GS-32gb =1000 đô úc (minh ở sydney)
Thông tin thật thú vị,mình cũng là thành viên mới tham gia vào 4rum những sự thật về giá IP mới đc biết,đa phần ae người cũng phải wed để cập nhật thông tin mới nhất về giá cả cũng như FW mới nhất.Cho nên việc update giá cả cho ae biết là điều rất hay xin cám ơn bác.Ae cứ bình tĩnh đâu sẽ có đó mà hihii.....😃
Nếu giá này thì quá ngon rồi! Thế 16G thì giá bao nhiêu thế bác? Giá này mua đứt luôn có phải thuế má gì ko?
klein
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vừa bán rẻ iphone 3g 16gb world có 9 chai, máy từ aus. Bán người wen nên chịu lỗ
à hỏi anh em luôn là hướng đẫn cách post bài riêng vì mình cứ ấn vào là lại bị báo không đủ điều kiện để post bài anh em hương dẫn nha
rancon
ĐẠI BÀNG
15 năm
Pác vào đây để đọc nội qui của diễn đàn và biết cách post bài
http://www.tinhte.com/forum/t69525/
Pác phải post đủ số bài theo yêu cầu thì mới có thể post 1 chủ đề mới của riêng pác.
linkin_ns
ĐẠI BÀNG
15 năm
31/8/2009 thằng Úc sẽ có hàng Pre-Paid, 929$ cho bản 16GB và 1229$ cho bản 32GB, giá này là AUD, như vậy là có sớm hơn với bản 3G rất nhiều vì trước đây phải sau đó nửa năm mới bán bản Pre-Paid
xin hỏi thông tin của bác có từ đâu. về phía mình đảm bảo là hàng mua đứt 1000 đô cho iphone 3gs 32gb còn với giá bạn đưa ra và thời điểm bạn cho la quá lâu so với nhu cầu của anh em diễn đàn.mình chỉ muốn mọi anh em biết đc thông tin tốt nhất cho lựa chọn của mọi người goodluck
Đã có mấy topic mình post giá của úc rồi mà nhể, hiện giờ apple store bán bản sim free luôn rồi, 879 với 1040, nhưng mà trên diễn đàn mactalk của úc thì đa số mọi người bảo hết hàng rồi 🤔
e thấy trên ebay au nó bán 3GS là 1300-1400 đấy 🤔
e đag ở Brisbane thấy vậy 😁
còn tùy thuộc vào nơi bạn ở giá của bạn như thế theo mình là cũng ok nhưng cố gắng đợi thêm đến 9/7 có 1 đợt giảm giá nữa mình nghĩ sẽ còn xuống nữa nên cứ bình tĩnh.
Vì 1 số thành phố không có Apple Store nên vì thế người ta chỉ mua contract đc. Bọn ebay bán thế để những người muốn mua without contract có thể mua đc
a e cho mình hỏi , mình ko biết gì về iphone nhưng gần đây thấy apple ra phiên bản 3gs giá chỉ 199$ còn phiên bản 3g , 8G giảm chi con 99 $ ( contract ) nên cũng có quan tâm. mình đọc trên 4rum thấy đã có thể unlock iphone 3G = phần mềm , vậy mà sao ko thấy ai bán con 3g 8G 99 $ đấy nhỉ ? dễ unlock và giá rẻ thế cơ mà ,rất phù hợp với ng ko nhiều tiền lắm vs mới b đầu dùng iphone. ko biết khi mua có gặp khó khăn gì ko và khi về Vn giá vào khoàng bao nhiêu ?

bán nhiều đấy chứ,mấy nick "Apple Store" bán giá đấy suốt,rao đầy diễn đàn kìa,bạn thử coi lại xem sao?
😁
Đúng là cụ blackberry! 😁 Giá đấy bác có thể qua Mỹ mua của ATT$T contract hai năm tổng thiệt hại tầm 2k$! :D còn muốn mua ko contract mỗi con ngoài cái giá đấy cộng thêm 400$ chưa kể thuế!
Vừa reply xong thì vớ được bài iphone 3GS cháy hàng, mời các bác tham khảo.
http://dantri.com.vn/c119/s119-334092/iphone-3gs-chay-hang-apple-kiem-bon.htm
Cho đến giờ thì iphone 3g ở Việt nam vẫn có giá trên trời thì không biết iphone 3gs đến bao giờ mới vừa túi tiền người Việt
red hand
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác chủ thớt nói đúng đấy, kiểu gì rồi thì Iphone 3GS cũng sẽ hạ
Cái Nokia 8210 em mua từ hồi năm 2003 (hồi đó là best seller đấy), hôm vừa rồi, có thằng bạn xin, em cho ngay.😃
Iphone rồi thì cũng thế thôi, các bác cứ chờ xem, sau 6 năm nữa, 2015 thì iphone 2G có thể xin được, năm sau đó 2016 thì đến Iphone 3G, và 2017 là bạn có thể xin bạn bè được con Iphone 3GS, không cần phải mua đâu😁
Xì pam tí cho các fun thôi
Chờ đến lúc đấy ko biết nó ra IP gen mấy nữa rồi! :| Bác nào chịu khó đợi đến năm 2015 em cho luôn con 3G 16G! Hứa danh dự! :D
1 topic ko có gì để nói ^^ bây h chứ có phải 2 năm về trước nữa đâu , thiếu gì điện thoại lựa chọn , đich ngắm sẽ là mấy em HTC chạy chịp terga hoặc HTC hero

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019