itool cho ios 6

pvhung3000
20/9/2012 7:50Phản hồi: 31
Đã có itool cho ios 6

Các tính năng được nâng cấp trong phiên bản mới này:

• Giao diện mới
  • Chế độ Multitask, cho phép người dùng duyệt các module khác khi cài đặt Apps hoặc improting các tập tin
  • Hỗ trợ iOS 6 GM
  • Hỗ trợ iTunes 10.7
  • Tối ưu hóa App Library
  • Cải thiện tốc độ tải ứng dụng
  • Thêm chức năng làm nhạc chuông
  • Sửa lỗi không nhận iPod
  • Bugs fixed...
Link download iTools for Windows

Platform:Windows 7/Vista / XP Windows Sever 2003/2008Device Type:All series of iPhone, iPad and iPod
Version:iTools 2012 Beta 0913E
Size:2.71M(zip)

Link download iTools for Mac

Platform: Mac OS X 10.6 or 10.7Device Type: All series of iPhone, iPad and iPod
Version:iTools 2012 Beta1 0702E
Size: 4.6M(dmg)
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bo0Bo0
TÍCH CỰC
12 năm
giao diện nhìn đẹp hơn rồi đấy
cái này xài bực mình quá, mỗi lần import hình...hễ cứ import hình mới là hình cũ bị mất...tạo album cũng ko đc, tạo album xong nhấn Reload là mất tiu cái album vừa tạo...trong iphone cũng ko hiện album vừa tạo...kỳ cục! cái iTools cũ thấy tốt hơn nhiều mà có điều giờ ko nhận Photo của ios 6 nữa 😔
@Louis C hok fai do itool đâu bác ơi, do io 6 đó, mình xài itool cũ, hay itunes gì cũng bị giống bác hết, chán.., hok bít có cao thủ nào ra tay fix hok, cái io 6 mới nên lỗi tùm lum.. nản.@@
@Louis C chép 1 tệp hình = itunes
sẽ ok
phuongdavid
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Louis C đang cùng câu hỏi ????????
longku25
TÍCH CỰC
11 năm
@Louis C E cũng bị như bác bực mình quá.nhưng chẳng hiểu sao sau mấy lần restor lên xuống mà giờ ko bị nữa copy ảnh vô tư.
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
12 năm
kiểu này chắc phải chuyển sang ifunbox mất
mình không thể chép hình vào camera roll được
ronie
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao bản này mình ko đổi account được nhỉ? Bây h bật lên toàn cào Account cũ ko full soft bên itunes khi mình down về từ itunes được 😔
sao minh su dung itunes 10.7 khi chep nat bang itool 2012 van bi dong hoa la sao ha cac bac?
ai giup minh voi 😔
anhmax89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đúng rồi tại sao chép hình vao rồi chếp hình khác hình cũ lại mât đc nhỉ.Chán quá.Ko lẽ chép tất cả hình vào 1 folder rồi import sao...
sao minh su dung itunes 10.7 khi chep nhac bang itool 2012 van bi dong hoa la sao ha cac bac?
ai giup minh voi 😔
nkn1506
TÍCH CỰC
11 năm
Mình nghĩ:
- Hình, danh bạ, lịch, ghi chú. mail thì dùng itunes để sync
- Nhạc, nhạc chuông thì dùng itools
- Còn cái sms thì bó tay, ko biết làm sao chép qua lại giữa PC và ip được (ai biết xin chỉ giáo)
gaubong88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nkn1506 bạn dùng itools vao theo đường dẫn private/var/mobile/library/kéo thả thư mục SMS qua PC là ok nhé
ko co muc danh ba
danghaianh
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình chép hình vào IP bang itool rồi,vào itool thì nó hiện lên abum nhưng vào Ip xem thì k có abum đó.pro nào biết giúp với
nkn1506
TÍCH CỰC
11 năm
@danghaianh Dùng itunes đi bạn ... nhanh ... gọn ... lẹ ... an toàn ... đầy đủ
Mình dùng iFunbox thấy ổn.
Bạn nào giúp mình đưa nhạc chuông vào máy với, mình có 1 list nhạc M4R nhưng khi Import từ iTools thì báo lỗi ".. ascertain..." gì gì đó mình quên rồi, kéo thả cũng không được, còn iTunes 10.7 đã tải về nhưng nhìn ko giống người ta mà cũng ko biết xài sao nữa, giúp mình với
nkn1506
TÍCH CỰC
11 năm
@Eun Jin Trên mạng hướng dẫn đầy ko chịu xem, hở cái là hỏi
@nkn1506 Dạ, em k rãnh để đăng nhập hỏi mà còn phải chờ các bác trả lời, em đã search nhưng tìm ko thấy thì biết làm thế nào. Nếu bác ko giúp được thì cứ giữ im lặng nhá
nkn1506
TÍCH CỰC
11 năm
@Eun Jin Làm theo cách này chưa?

Đầu tiên tạo nhạc chuông:
http://www.tinhte.vn/threads/20824/

Sau đó mở itools vào mục media/ringtone bên dưới cái iphone nhé rồi nắm files vừa tạo theo hướng dẫn trên bỏ vào là xong
mình cũng bị lỗi ntn,bực cả mình,copy album mới vào lại mất album cũ
cho e hỏi , e ip 4s chạy ios 6 rồi mà khi cắm vào itools mới này nó ko nhận, cũng ko thấy nó sạc pin khi cắm vào PC j hết, ip 3gs thì vẫn vào bình thường. Do ip 4s của e hay cáp hả máy bác, ai rành chỉ e với. hix hix :oops:
CuKenPis
TÍCH CỰC
11 năm
Dùng
Dùng itools chuyển thì nhạc chuông dùng luôn mp3 đc k, và hơn 30s thì có sao k bạn?
wlliams
ĐẠI BÀNG
11 năm
ifunbox có cài game & app cho iphone 5 được không. Mình thử toàn fail
app free cài đc
cả bài 1h .mp3 cũng đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095