iTools 2014 (26/09/2014)

jeriophan
24/9/2013 11:31Phản hồi: 277
277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hanpihoon
TÍCH CỰC
9 năm
không có wifi thì có làm được ko chủ topic ơi
jeriophan
TÍCH CỰC
9 năm
Update bản Việt hóa của ae HEAVENIP
jeriophan
TÍCH CỰC
9 năm
Update bản Việt hóa của ae HEAVENIP
@jeriophan Có hỗ trợ iTunes 12 chưa đây b?
jeriophan
TÍCH CỰC
9 năm
@Sr_9x có bạn ơi.Hỗ trợ ios8
@jeriophan Hỗ trợ iOS 8 nhưng k chưa hỗ trợ iTunes 12 b ơi. Mình tạo thư mục ảnh hay chỉnh sửa phần nhạc đều k được?
ae sợ virut ko. ban đầu mình cài bản tiếng trung trông đậm chất china quá @@ nên thử xóa đi mà ko tài nào xóa đc hết file của nó
vucoi2010
ĐẠI BÀNG
9 năm
có itool cho itunes 12 chưa các bác
ducanh_sb
ĐẠI BÀNG
9 năm
khi mình import ảnh vào thì nó tự tạo 1 folder mới, nhưng khi mình import tiếp ảnh vào folder này thì ảnh cũ lại bị mất. Khắc phục kiểu gì ạ?
Trong ipad tui có 1 phim, mở iTunes thấy có....nhưng mở iTool pro thì không thấy???
Tui muốn lấy cái phim này ra khỏi iPad bỏ vô Macbookpro nhưng tìm không thấy nên không lấy ra được?? Các bạn biết giải pháp xin giúp dùm , rất cám ơn !!!!
P/s ngoài itool pro ra thì ta có thể dùng app nào trên Mac để copy phim trong ipad ra không các bạn ???
@khoailangsung0 lấy ra = itunes ko đc à
ở trong app à?
@vvvvvv Tui mở iTunes lên rồi vô device , vô phần video , thấy có video nhưng không biết lấy ra....nên tìm tool để copy phim từ iPad ra ổ cứng.....Thanks đã quan tâm !!!
@khoailangsung0 vô cdim trên pc xem
win10 sẽ có dạng
This PC\iPhone\Internal Storage\DCIM
@vvvvvv Macbookpro hệ điều hành Mac OS X bác 6V
@khoailangsung0 [​IMG]
Trên laptop của tui có sẳn app iTools Pro nên tui mở lên tìm cái video đó ( Dual SIM & SD Card Sim...) nhưng không thấy nên không chép ra ổ cứng được ???!!!! Help me Pls !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019