iwifihack - Dò tìm mật khẩu của wifi

ken saigon
17/5/2011 11:3Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thử rồi file cài bị lỗi ko cài đc đâu
đệt mợ có cu pass đâu mà tét
Dow về rồi, ngày mai test, có kết quả báo với ae liền, hiện giờ gần nhà không có wifi nên k test được.😃
Làm theo hướng dẩn vẫn không cài được. File bị lỗi. Chán..😔
nkahminh
TÍCH CỰC
13 năm
Cài bằng file .ipa đấy không được đâu. Mở file .ipa đấy bằng Winrar, lấy cái file .app ra ngoài, rồi cài file .app ấy thì được, cách cài file .app thế nào thì các bác tìm trong diễn đàn là có.

:cold:nhưng các bác khỏi thử cho mất công, đây là chương trình fake thôi, chẳng có tác dụng gì đâu:cold:
nkahminh
TÍCH CỰC
13 năm
quote lại lần nữa cho bác nào muốn mất thời gian 😆
may' bac' lam toi' lAM LUI CHI CHO MET... DI WA NHA` THANG KE' BEN CO' WIFFI GO~ CUA? HOI ..WHAT IS YOUR PAS THI NO' SE TRA LOI CHO MAY' BAC' LUC DO' MEC. SUC' MA` NGOI HUONG? ...LOL
bác hỏi WHAT IS YOUR PASS, nó sẽ trả lời là WHAT IS YOUR FACE ? và bác ăn nguyên 1 cú đá vào mặt 😆
kaka1994
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rốt cuộc là có xài đc ko mấy bác bác nào xài đc thì hướng dẫn với.
cài bằng installous cung báo lỗi là invalid ipa
xài cái này có bóc lịch không vậy @@ mọi người cẩn thận xíu 😃
ntnk1984
TÍCH CỰC
13 năm
làm gì có chuyện đơn giản vậy
canhhung911
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồ sộ như backtrack còn khó huống gì cái app bé tý iphone
Hi! Chào bạn Ken saigon, mình đã download về ,nhưng vào Intallous lại không thể install được.
Mong bạn hướng dẫn thêm.
Thanks nhiều....!
minhducco
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã down về, nhưng khi cài bằng instalous thì invalid file ! không thể cài được. Mong bác chủ thớt chỉ rõ thêm.
Linh79
TÍCH CỰC
13 năm
Hack wifi ko hề đơn giản! Bạn nào muốn một ứng dụng khả thi thì hãy dùng iwep pro 3.1.4. Link mình đưa các bạn tự vào nghiên cứu
IWEP PRO3.1.4
dow r` nhưg đưa vô itune thì no k cho vậy h thế nào?
ACEdance
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn wifi bây h bảo mật cao lắm, thường kết hợp nhiều chuẩn lại với nhau, wireliess nhà e cũng xài 2 chuẩn bảo mật (cũ + mới,wpa+wpa2)😁,dò kiểu này rất mất thời gian, em ko biết nó hoạt động thế nào, nhưng chắc dò thành 1 dãy rồi so sánh với pass wifi ;) mà dò kiểu đó thì hỏi luôn chủ pass cho tiện,pc , laptop dò còn ko đc thì nói chi là ip
không thể đâu bạn à, pass wifi mà dễ bị dò ra vậy thì chắc sập cả thế giới
Chưa thấy bác nào kêu THÀNH CÔNG nhỉ....? Mình vẫn chưa cài, vẫn xài chùa = cách hỏi ông gần nhà, sáng nào ỗng cũng ra cafe... hê hê, mỗi ngày nó đổi 1 cái....
không biết là nó hack pass wifi hay là hick ip đây?:sleep::sleep: mà ip đã hack rồi thì hack thêm cũng đâu có sao😕
phongred
ĐẠI BÀNG
13 năm
heheh WIFI PC hack còn đuối nói gì iphone, thôi bác qua nhà nó dắt nó uong cafe đèn mờ rồi nhờ mấy e nó hack cho eheheh
làm gì có chuyện thế, ở gần nhà tớ có ai đó có wifi là tonybinhs tớ nghi đây cũng là nick yahoo của nó thế là add vào nói chuyện, hỏi đó là wifi của nó hả nó kêu đúng rồi, nhưng hỏi cả ngày nó cũng ko cho mật khẩu, việc xin mật khẩu ko dễ gì đâu bạn
phongred
ĐẠI BÀNG
13 năm
heheh bác này hài còn hơn e phục bác her her, bác làm giống e nói mà còn thiếu phải dùng mỹ nhân để hack bác ạ, tới giờ này wifi muốn hack chỉ có cach đi hỏi thằng chủ thôi bác her her

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019