Jaguar F-PACE chính thức bán ra tại Việt Nam, giá từ 3,4 tỷ đồng

levuongthinh
19/3/2017 1:41Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungdn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình chọn Q7 😃
Nói gì thì nói thương hiệu Jaguar chưa bao giờ được đánh giá về độ tin cậy hài lòng của khách hàng bằng Porscher được.
Đó là sự thật hiển nhiên đừng cố cãi.
Hãy tra bảng nhưng thương hiệu được tin cậy nhất 2015, 2016, 2017.
Và xem Porsche đứng ở đâu.
Và....Jaguar đứng ở đâu.
Mẫu ngon quá 😁
tambeo9
ĐẠI BÀNG
7 năm
chả hiểu tuổi j mà đấu với Macan
Nói bạn hiểu SUV xa xỉ thì Land Rover là số 1 thế giới đấy nhé.

@quangnd Vậy Rolls-Royce và Bentley ko phải SUV xa xỉ hả bạn?
@lucky_happy20 Rolls-Royce xe còn chưa ra.

Bentley mới chập chững bước chân vào SUV với Bentayga thưa hưởng thương hiệu của Bentley chứ cho với Range Rover SVAutobiography thì không rộng và thoải mái bằng, offroad địa hình thì khỏi nói. Bentley thì đặc trưng mạnh động cơ 6 lít và công suất mạnh.
@quangnd Ở đây nói là xa xỉ về công nghệ, chất liệu, giá cả, giá trị thương hiệu. Và đánh giá của người tiêu dùng, các nhà đánh giá uy tín. Không nói đến Off-road, nếu Off-road thì Land Rover Defender, Mercedes G-class ko phải Autobiography.
Bạn đang chạy chiếc Jaguar nào? Có thể chia sẻ kinh nghiệm?

Trong tất cả các hãng xe thì Jaguar sử dụng 2 logo đồng thời. Mặt trước sử dụng logo 3D mặt báo, mặt sau sử dụng hình con báo.

Logo mặt báo phía trước nhìn cũng đẹp đó chứ bác. Nó giúp người nhìn ở các góc độ khác nhau vẫn thấy được mặt báo. Nó giống như việc coi chiếc xe là con báo nên nhìn thẳng vào đầu xe như nhìn thẳng vào mặt con báo.

hidronak
TÍCH CỰC
7 năm
@quangnd Tại tính em thích có sự thống nhất về logo hơn, mà logo con báo chồm thì hút hồn quá bác ạ, ko biết có ai mua xe về tháo logo đó thay bằng logo kia ko bác heng 😁
21,3cm bác à. Gầm khá cao.

Theo bác Macan hơn gì?

Bác chịu khó xem review của mấy chú mũi lõ trên youtube so sánh F-Pace và Macan để nó khách quan.

Em chưa được chạy F-Pace, khi nào chạy F-Pace thì em mới dám nếu quan điểm cá nhâm chiếc nào mình thích hơn chiếc nào.

promano
TÍCH CỰC
7 năm
Follow hãng Jaguar trên Instagram từ lâu rồi.
Ngắm em F-Pace mà họ up lên mà cứ like đi like lại vì quá nuột.
Giờ e nó đã đc bán chính thức tại VN hy vọng 1 thời gian nữa sẽ đc ngắm ngoài thực tế. Hehee 😁
buidoitp05
ĐẠI BÀNG
7 năm
buidoitp05
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua 1chiếc tặng nhà nuoc 1chiếc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM