Jave có lên được OS 6.0 ko?

Mr8x
17/7/2010 14:56Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MrXit
TÍCH CỰC
13 năm
Bảo qua cho nhau đi. ..... Đều là tt hết mà
Các bác làm sao vậy?có mỗi cái chuyện con con mà flame với nhau à?
Bỏ qua đi nhé,hok mình ghét các bạn đó😁
ProArmy
TÍCH CỰC
13 năm
Ông bạn này mặc máy size mấy vậy 😁 ?
Người ta thôi chả buồn tranh luận nữa lại bảo té mất dép, thấy người ta vào nói gì là lại vịn cớ thích gậy sự cơ, từ đầu đến giờ ông toàn gây sự đấy đừng có cãi. Chẳng qua là tôi cũng ngại nói thẳng khi tranh luận với ông vì biết ông dân HP :D , lằng nhằng ông lại tìm đến tận nhà dí súng hoa cải vào đầu thì cũng hãi lắm =)) .
Không thảo luận chuyện này nữa thì thảo luận vào vấn đề chính là OS6 chứ sao lại cứ phải close ?

P/S: À tiện đây tôi cũng tự giới thiệu luôn tôi là Lincoln_Park bên GVN và Linkin_Park bên vOz để cho anh em biết giao lưu nhỉ :D .
VOZ F17 😁 mỗi khi stress em lại vào đây đọc nhiều thớt hài vãi hết cả một số thứ 😆
Người chiến thắng là người biết kiềm chế và biết dừng lại đúng lúc chứ không phải cứ tranh luận "cùn" như thế! mọi người đang nhìn các bạn đấy!
ProArmy
TÍCH CỰC
13 năm
Xin bạn đừng có vào post nhưng bài kiểu như thế này, chính những bài như thế này từ trang trước mới là lý do cuộc tranh luận tiếp diễn đấy bạn.
Người trong cuộc đã thôi ko nói gì rồi và bảo hãy nói về vấn đề khác mà tự dưng ai đó lại vào khơi lại vấn đề để cho người ta cãi nhau rồi lại bảo người ta cùn.
Với lại mình chả thấy có gì cùn cả, nói có lý lẽ mà sao lại bảo cùn . Ko biết bạn bảo ai .
Chỉ góp ý thôi! Không có ý gì khác!
eros712
TÍCH CỰC
13 năm
các bác thợ dạo này đào mỏ ác quá, ngta thôi rồi vẫn có lí đào lên...
chắc hết năm là các bác thợ này cầm tay nhau chia tay tinhte
discodisco
ĐẠI BÀNG
13 năm
closed topic :p :p:p:p:p
vote close😁
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.
bi h thì chỉ biết chờ đợi và nghe ngóng thoy, dù sao cũng mong em nó lên đc 6.0 😁
truongdvd
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuyên gia đào mộ là đây :giggle:. Lên được lâu rồi bác ạ, bác tìm bản room của em 9800 ấy mới up được.
móa ơi. cm của e từ năm ngoái mà, bác đào mộ thấy ác =))
đào mộ 😆
đào mộ ;)) .............................................................
mrsun22
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đào mộ mà làm gì. 89 lên được đến OS 7 rồi, đang chuẩn bị lên OS 10 đây. OS 5 giờ là dĩ vãnggggggggg :cold:
beoandlun
TÍCH CỰC
12 năm
Hình như bác này đào trong mơ =))
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
Chủ đề của bác giống 88xx mơ lên 4.6 quá ak =))
ls080891
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đừng tham bác ơi chưa đc đâu ..............................
meovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái ava của bác, nhìn mà tuốt quá :p
8900 lên dc os 6
thì 97 bán ai mua...............😆
Vs cấu hình như của 89 thì rất khó để lên OS6 bác ak
Cũng như 978 lên OS7 😃
đào mộ !
Ko lên đcđâu các bác

Xu hướng

Bài mới