Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

JBL PartyBox 300: loa không dây cỡ lớn, kích thích văn nghệ toàn dân, âm thanh mạnh mẽ

AudioPsycho
27/1/2019 9:44Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao ko thấy so sánh con này vs con boombox về âm thanh nhỉ, 2 con ngang tiền nhau, chỉ khác bb nghe nhạc thôi, mà sao co này 120wtt hát kara nghe có nhỏ không ko bit, sao đấu lại nhà hàng xóm.
goodwill267
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dollarssssss Chất âm con boombox nghe hay hơn nhé bạn, m nghe cả 2 rồi, con này to mồm hơn, bass đánh hơn nhưng ko chắc
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
5 năm
haha, thích câu này "kích thích văn nghệ toàn dân" 😁
Đêc cụ, ở đó mà văn nghệ toàn dân, toàn phá làng phá xóm gây mất trật tự, sống văn minh nên đem mấy cái này vô phòng khóa cửa lại hoặc đi thật xa ra nơi đồng trống mà chơi
Bác chủ thớt mê văn nghệ cho hỏi mua con này rồi thì nên làm quả mic ntn để hát cho như ca sỉ ca lẻ đc ạ.
Giờ đi ra đường toàn thấy loa chĩa vào tai, từ cữa hàng băng đĩa đến shop thời trang, quán nhậu, cộng thêm âm thanh từ xe cộ máy móc điếc hết cả tai.
phá làng, phá xóm
Ở sg chỗ nào bán uy tín các bác nhỉ?Ai co kinh nghiệm gì chia sẻ giúp,e làm con chơi tết.Dù sao hàng xóm cũng về quê bớt r,k ảnh hưởng lắm
CangThat
ĐẠI BÀNG
5 năm
kéo xg cuối bài-> nhìn cái giá -> đi ra
@ssasa14 Loa chất thì cái giá cũng phải tương xứng cho 1 thương hiệu có tiếng chứ! Mình ko sành âm mà còn thấy hứng :cool:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Khủng khiếp, pin có 10k mà nghe được 18 tiếng thì hơi bị quái với 1 em loa 120W.
@bigfool2009 Chắc đó mới chỉ là thời lượng hãng công bố trong điều kiện test, còn thực tế người dùng với thời lượng, âm lượng khác nhau chắc chắn sẽ cho ra kết quả khác nhau! Chỉ cần được 80% thời lượng hãng công bố cũng là quá tuyệt với em loa bự chảng này rồi 😁 :rolleyes:
oe oe
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vậy là nếu muốn hát karaoke tự sướng thì phải mua thêm bộ micro riêng phải ko ae? Bộ mic ko dây nào hay ae xài rồi giới thiệu mình với
TESORO
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác Ad có nghe thử con bose s1 chưa nếu rồi bác so sánh con bose s1 với con này như thế nào
Kẹo kéo cao cấp ^^!
Thôi, nó bật vina house lên quẩy thì t lại phải đi dạt nhà 😔
Vô cùng ghét phong cách Karaoke tự phát đường phố.
Rác tai vô cùng.
Hàng khủng giá cao quá, làm cái loa kẹo kéo dc rồi 😁
@asterix0108 Mọi thứ đều hoàn hảo, thiếu mỗi cái bánh xe để kéo lê thôi 🆒
120W hát karaoke đu không ta ? Thấy may cai Loa China 400, 500w. Co cai 1000w
Chắc hát trong nhà đuoc
@son_tayninh Công suất thực mấy loa tàu thì hiểu rồi 😆
Dan Van
ĐẠI BÀNG
5 năm
Review hài vãi 😁
Ko có Mic kèm theo hả ad?
"JBL PartyBox 300 là loa kẹo kéo all-in-one dành cho cơ trưởng cơ phó các thể loại"
Trích đoạn này có cả cơ trưởng và cơ phó như vậy câu "các thể loại" đằng sau sẽ thể hiện những ai? 😁:cool:
Cơ mà giá 11tr9 nhưng mà to hầm hố hơn con Bose S1 Pro 16tr990 nhiều rồi :p:D

troll face tau.gif
@Cuong Nb Chưa biết chất lượng âm thanh của chiếc loa bác nói như nào nhưng về kiểu dáng E chắc chắn sẽ chọn JBL :cool:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019