John McAfee, cha đẻ phần mềm diệt virus thương mại đầu tiên cũng muốn làm Tổng Thống Mỹ?

sonlazio
9/9/2015 1:6Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tại sao người ta lại không dám nghĩ
@bookofthing thế tại sao chú dám chắc ?
@MrBach248 Tại sao bạn dám chắc "sao chú dám...?" trong khi chưa biết tuổi của nhau. Dân tộc mình rất đề cao danh hảo cho nên bạn gọi mình là chú: có nghĩa mình là em của bạn thì mình đã không ưa rồi, nếu có thằng nào mà giật giây chắc phải cắn răng chịu đựng quá.
ý mình nói là trong lúc dang này đang "diệt" vi-rut thì dang khác nó thọc gậy bánh xe hiểu không. Vn mình có năng khiếu sẵn về khoản thọc gậy bánh xe. Mà máy tính thì nó không như vậy, khi một phần mềm đang chạy thì phần mềm khác nó không đủ AI để thọc gậy bánh xe hiểu ý mình không.
MoVo
TÍCH CỰC
9 năm
@bookofthing Khi người tiêu dùng đã quyết định chọn phần mềm nào thì chỉ có duy nhất phần mềm đó "được quyền" chạy và thực hiện nhiệm vụ của nó ở trên PC. Các phần mềm khác muốn đc cài lên pc người dùng thì xin mời làm ra sp tốt hơn để người dùng tin chọn. Còn lúc cạnh tranh để lấy lòng tin người dùng chúng nó thích mánh mung gì cũng đc, đừng để người dùng biết và pháp luật sờ đến là được.
Không biết ông này nhưng phần mềm diệt virus của ổng thì biết
Thien Quoc
TÍCH CỰC
9 năm
Cái nào cũng có cái gian nan của nó cả, ông tưởng cứ cơ cấu là được á, còn khuya nhé.

Có ông bảo ở Việt Nam không cho tự ứng cử, tha hồ nhé. Theo luật ông có thể ứng cử đại biểu qh. Duoc rồi thì ứng cử làm chủ tịch nước hay thủ tướng.

Về luật là thế, còn ai bầu cho hay không là chuyện khác.
TaNi-bc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhà sáng lập McAfree lên làm tổng thống , ông ứng dụng vô công việc bằng cách diệt sạch đám virus IS đang lộng hành .
ca sĩ Rap Kanye West - chống của kim kardashian( kim siêu vòng 3)cũng đã công bố sẽ ứng cử tổng thống mỹ năm 2020. đến cả showbiz mà cũng nhảy vào nữa r. :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019