[K-touch W619] - Hướng dẫn Recovery và Up Rom

wookie87
20/5/2012 17:33Phản hồi: 1.862
1.862 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SevenCD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Link2sd vẫn có yếu điểm:
Chỉ link đc app trong internal thôi. Nghĩa là nếu app lớn quá, phải cài lên thẻ rồi mà bạn muốn link2sd thì link2sd phải move vào internal rồi link sang sd. Giả sử internal còn có 20mb mà app nạng đến 30mb thì bc đầu tiên đã bị lỗi do ko đủ ko gian trong internal...

Gửi từ F8 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@SevenCD Dù sao có link2sd cũng khắc phục dc bộ nhớ bé tí
chú quangdiep có thể chỉ tui đc ko , tui ko bít up sao hết
Lâu ngày ko vào sao mà 2pic vắng tanh thế này
SevenCD
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uh. Ics nhiều cái hay, qly tốt hơn, nhưng nh ng ko quen. Giống như chuyển từ office 2003 sang 2010 là cả một khó khăn với rất nhiều ng (do ko quen giao diện ripbon).

Gửi từ F8 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
có rom ics chưa anh
em làm theo huong dan o trang 51,52 gi do ma van khong up dc bp 4 ai giup em voi
@cobevuitinh_27 bạn wa topic này đi
http://www.tinhte.vn/threads/fpt-f8-k-touch-w619-hoi-chem-gio-va-chia-se-kinh-nghiem.1486525/
Tìh hình là em đang tập tafnh vọc ăn roi. Nhưng mà cài recovery bằng uwin 7 thấy k giống trên topic. Ad giúp em cặn kẽ đc k. E đọc tất cả topic trên này về con f8 rồi. Nhưng mà vãm lơ mơ lắm ạ
cloud1234
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào còn sài cho em hỏi với máy em cài recovery xong hết rồi mỗi tội vào recover không đc toàn bị dừng ở màn hình đỏ là sao nhỉ?
máy mình phiên bản 4.0.4 ! úp room phiên bản 2.3 dc không các bác
máy mình phiên bản 4.0.4 ! úp room phiên bản 2.3 dc không các bác
silut7
TÍCH CỰC
11 năm
Up rất là zô tư nha. Nhưng đọc kĩ hướng dẫn nha.

Gửi từ Blackberry 9780 của tôi sử dụng Tinhte.vn
có ROM cho con FPT F10 không các bác
mấy bác cho em hỏi làm cái lockscreen xperia ntn vậy?
dang o? 4.0.4 cua? nha" mang. up" co" can nang cap
up baseband 4.0
up
nản chủ thớt thật chứ,up toàn vô mấy trang host quảng cáo để kiếm tiền,cái này còn dã man hơn adfly nữa
Chẳng hiểu j cả.mấy con android trước mình dùng up la up thôi chứ có baseband vs bp j j đó đâu nhỉ :mad:@
sao em up bản cook Dane-Music của bác, tất cả chức năng xài bthường, chỉ có 1 điều là hình ảnh hiển thị chỗ sáng tối bị loang màu, khi kéo màn hình thì bị hột. ROM gốc thì không bị, tất cả rom cook đều bị... không lẽ đt em không xài đc rom cook? em xài FPT F8 bản 1Ghz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019