Karaoke cầm tay nổ, anh em cẩn thận

cuhiep
6/2/2017 19:9Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoàng Chec
ĐẠI BÀNG
7 năm
tối về cho vk coi tin này,vk em cứ đòi mua để lên phòng hát,phen này đỡ tốn tiền và đỡ bị tra tấn 😁
Tưởng 2016 nổ thôi chứ. Ai dè qua số 7 vẫn còn nổ
Nghĩa là nó bị nổ khi sạc thôi phải không. hay để ko nó cũng nổ nữa thì nhục. Em đc cho 1 cái mà chưa dám dùng, quả này mà để ko cũng nổ khéo ném vô sọt rác
ghê vãi, hạn chế chơi với a Tàu càng nhiều càng tốt, nguy hiểm quá
Cứ tham rẻ mua mấy con 300-400K thì bị nổ cho là đúng rồi 😁 Mấy con mic xịn toàn 1tr7 - 1tr8 cả.
daicaty
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko thấy nổ mấy cái loa kẹo kéo cho tụi nó sợ bớt, cn ở nhà mà mấy thanh niên tra tấn quá, chịu ko thấu
vj3tgja
TÍCH CỰC
7 năm
hôm nọ mấy thằng cháu nhà hàng xóm đang hát, k rõ là do nước bọt bắn vào hay vì sao nó đang hát nó bốc khói ngi ngút, rất may là k nổ 😆
lequan78
ĐẠI BÀNG
7 năm
quá hay quá nguy hiểm
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác Hiệp thử phẫu thuật, nghiên cứu xem như nào ạ.😁:D
vumapu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chiếc ô tô 500tr - 1 tỷ còn cháy nổ huống chi cái này! Theo tôi cũng chỉ là tai nạn thôi, 100 cái, 1 triệu cái chỉ bị 1-2 cái chạm mạch khi sạc hay gì đó thôi, chứ không phải lỗi Pin như Note 7 đâu nhé!
newslove
TÍCH CỰC
7 năm
@vumapu Nói ngon vậy mua cái về để nhà xài đi ngen
@newslove Chắc anh ấy là con buôn, nên cần chi mua, chỉ cần bán thôi 😁
mới xem lại bài review nghe Cu Hiệp nói mua tặng cho hàng xóm một bộ không biết anh hàng xóm đọc được bài này tình làng nghĩa xóm có còn như xưa!!
Thấy mấy cái của nợ này bán giá 300k là biết chắc đám TQ lại xài rác thải công nghiệp để biến tậu lại thành mặt hàng mới ngay 😁

Nhìn tưởng rẻ mà lại không hề rẻ :D
LyThach
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhà có cái dùng tắc bụp, mai đem bỏ cho lành! Cẩn tắc vô áy náy!
Cứ FPT mà mua, BH 1 năm.
Chắc đang cắm sạc, đổ dởm nên nó k tự ngắt khi pin đầy và ka...booooooom!o_O
josephvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chuyện bthg! Các bác thừa bít hàng TQ nó như nào mà. Con buôn VN qua TQ đặt hàng với giá nào họ cũng làm đc hết. Thành ra sp nào cũng vậy, mới ra thì giá cao. Rất nhanh sau đó ra cả đống đầy người bán với giá ngày càng rẻ và ko thể rẻ hơn đc nữa thì chất lượng ntn tự hiểu. Cái gì rẻ tiền mà có pin bên trong thì xác xuất nổ cao là bthg! Đồ TQ rẻ tiền tháo ra nhìn mạch bên trong là phát bệnh haha!
Kevin Power
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chắc phải mua ngay 1 cái tặng cho con người yêu cũ...
@Kevin Power tặng luôn cho thằng bồ ng yêu cũ 😁
saiback
CAO CẤP
7 năm
Những đồ không thương hiệu thì ko nên mua, vì chỉ được sx tạm ở các xưởng nhỏ lẻ ko đc kiểm chứng theo các tiêu chuẩn.
fdtre
TÍCH CỰC
7 năm
mới mua ở fpt xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019