Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Karaoke cầm tay nổ, anh em cẩn thận

cuhiep
6/2/2017 19:9Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm giàu cho thằng giặc tàu
@My Bui Cũng mún làm giàu cho vn lắm mà ngó qua ngó lại hk có j để mua hết
trungtc92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nguy hiểm quá
Trời! Đúng là đồ TQ! Cầm cái Mic mà cứ như cầm trái lựu đạn vậy!
Hàng nhái thì nhan nhản! May mà mình ko có nhu cầu xài cái này
CHUNG QUY LẠI là vì pin lởm,mạch điện,tụ bên trong toàn lởm,rẻ tiền. đã tháo mấy cái mic này rồi. tóm lại ko chơi đc với khựa.
van.iphone
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng có ý định nập về bán, nhưng giờ thua................
@van.iphone giờ bán gì nữa bác. tràn lan đầy thị trường rồi. mình bán cái này từ thế hệ đầu tiên. giờ cũng ngừng bán vì giờ toàn cái nhái làm pin kém quá. mà mình nhập cái tốt thì ngta lại bảo cũng như thế mà sao đắt vậy. chán luôn
meoden8x
TÍCH CỰC
7 năm
Dùng cái này làm gì, ra quán hát mỏi mồm, lại còn mỏi ... tay nữa :3
taolagi227
TÍCH CỰC
7 năm
ttấy mấy cái đồ này mình chưa bao h có ý định và sẽ không bao h mua vì nó quá nguy hiểm,nhất là mấy sản phẩm made in trung quốc quá rẻ
Chắc dùng pin 18650 gặp mạch dởm ^^
Cái này hàng nhái dễ nổ hay là cả hàng xịn vậy. Và làm sao để phân biệt?
limann
TÍCH CỰC
7 năm
Do xài pin của Note 7 chăng ??:rolleyes:
newslove
TÍCH CỰC
7 năm
Nói thật từ rất lâu mình cảm thấy lo sợ với mấy món điện tử xuất xứ trung quốc chạy theo xu hướng thị trường, cái này cũng vậy có cho mình cũng ko lấy, khi nào nó được sản xuất bỡi những hãng có tên tuổi như ariang, bose, logi tech ... thì mình mới dám mua về dùng, còn laoi5 thì tốt nhất đầu dàn karaoke đủ dùng.

Cuộc đời sinh lão bệnh tử là chuyện đương nhiên nhưng mình éo muốn chết vì những thứ không đâu và những cái vốn đã nhận thức được. cái đó gọi là tức chết đó

Nên dẹp mịa mấy cục pin samsung giá 150k tràn lan trên mạng, mấy cái mic karaoke nếu muốn có cuộc sống an toàn.
meodichoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các thanh niên nào muốn bênh Tàu thì vào đi nào 😃 chỉ cái này thôi là rõ bản chất rồi không cần dài dòng chi 🆒
@meodichoi Tàu hiệu như xiaomi thì m vẫn chơi bác.
Chêt man, moi order tren LZD con nay. Q9
novavn
CAO CẤP
7 năm
Càng nổ càng nhiều người mua nhé. Dùng pin thì chả nói trước dc gì. Apple, Samsung, LG... đều đã từng nổ và vẫn sẽ tiếp tục nổ. Đen thôi, đỏ quên đi :p
MxEric
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các thanh niên bớt xàm đi, lúc nào rồi còn mang Note 7 vào.
Quay lại chủ đề micro bờ lu tút này.
Hôm nay các trang chính thống đăng luôn cái hiệu mic bị nổ rồi là YS 11. Có ra hàng vi tính xem mấy con 300k gọi là rãnh rỗi đi xem cho biết thì dưới 300 toàn là YS 11.
Nên từ đó mà hiểu nhẹ là do mê giá rẻ, còn các mic tốt không có giá đó.
Xài đồ điện tử thì đừng vừa xài vừa sạc, lúc sạc nhớ tắt nguồn ( trừ cái smartphone), kỹ nữa thì 3 tiếng rút dây sạc, chỉ có 1 cái lưu ý nhắc tới nhắc lui không gái (thường đi hát hò cả ngày ít khi là con trai) nào chịu nghe.
Hết.
đang định đặt hàng cái này đây, may mà đọc được bài này, cảm ơn nhé chủ thớt 😁
Dù sao thì nó vẫn là hàng Trung Quốc
Loc Titaner
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hàng Tàu giá rẻ mạt mà tinhte vẫn trên tay được, lần trước có nói thì bị fan hùa chửi sml. Mấy cái quần què này mấy chục tệ một cái, dùng pin rởm y chang mấy cái xe điện cân bằng. Dân VN cũng ham rẻ lắm thấy thằng Yoobao bán cái này giá gốc đã 800k chưa thấy ai dám nhập về bán. Chơi thì chơi hàng chất lượng chút.
limann
TÍCH CỰC
7 năm
Q9 chỗ thì 1tr9 , chỗ thì 950k ==> 950k là nhái hả các bác ? 😔
anhbboy
TÍCH CỰC
7 năm
@limann Giá dưới 1 triệu 99% là hàng fake bạn nhé.
anhbboy
TÍCH CỰC
7 năm
Mua toàn hàng fake hàng nhái 300k 1 cái thì rủi ro là đúng rồi. Các bác nên mua hàng chính hãng nhé. Ví dụ như cái này : http://banloadidong.com/product/micro-karaoke-kem-loa-bluetooth-tosing-q7s

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019