Kawasaki D-Tracker 2018 có giá 79 triệu đồng tại Việt Nam, nhỏ hơn KLX 150, bánh 17", có FI

Tuannph
4/4/2018 16:23Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bánh căm vậy là phải dùng vỏ có ruột hả bác @Tuannph
cào cào nhìn rất mê nhưng chỉ khổ cái đi mưa chắc bắn đừng hỏi, nói chung ko hợp đi đô thị cho lắm nhỉ (vì cần sạch sẽ)
ntvinh1602
TÍCH CỰC
6 năm
@O.R.A.N.G.E Đi trong đô thị ngoài ô tô thì mưa con nào cũng bẩn như nhau. Xe tay ga đỡ hơn có chỗ để chân che chắn tốt thì giày lâu bẩn hơn.
@ntvinh1602 nhưng cào cào thì cái chắn bùn trước của nó gần như ko thể che đc chân (các xe số khác ít ra còn che đc chút) nên bẩn hơn đó, chắn bùn sau thì quá cao nên cũng khiến nước mưa sẽ bắn lên rất cao
prince8882
TÍCH CỰC
6 năm
Chân ngắn, đi ra.
TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
thật tình mà nói con honda crf150l nó đẹp hơn,chỉ tội cái e nó sản xuất trung quốc thôi
anintrepid
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TiaMi Dáng nó cũng không đẹp bằng thằng này và chất lượng từng chi tiết cũng thua xa thằng này. Các bộ phận của thằng kia như hàng xe máy thường, các bộ phận thằng này nhìn đúng kiểu loại xe cho nó.
kietpham45
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xe đẹp, chất nhưng mo-men xoắn 11,3 ở 6500 vong/phút có vẻ ít quá.
Minh Tuan SG
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con cào cào thấy nhiều nhựa quá, chạy thời gian nó có rung kêu hok vậy
thofth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Minh Tuan SG Nhựa cào cào rất dẻo nên kg rung, nếu rung thì siết lại ốc thôi.
baodng
TÍCH CỰC
6 năm
Định thi A2, nhưng già rồi chỉ chạy tối đa 70Km/h, cần con xe đi chu du mọi miền đất nước vì cũng sắp nghỉ hưu cuối năm nay rồi, tự dưng tình yêu này từ đâu đến, đầy đủ mọi tiêu chí, chẳng tìm được lý do gì để ko mua cả.
anintrepid
ĐẠI BÀNG
6 năm
@baodng Vậy là bác cả bước sang tuổi sáu mí rồi ạ?
dellusa
TÍCH CỰC
6 năm
250cc thì đẹp , 150 máy này hơi yếu cho SM
Sao mình lên trang Kawasaki nước ngoài thì nói D-Tracker 150 là sử dụng bình xăng con Keihin NCV24 hả ad?
tienquy90
TÍCH CỰC
6 năm
@Tuấn Sinh Viên Thông tin này đáng giá nhất mà mập mờ quá b nhỉ. Mình lướt mấy web nước ngoài cũng k rõ vì k biết tiếng. Hỏi kawa việt nam k thấy trả lời. B có thông tin chuẩn thì share mình với nhé.
thofth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tuấn Sinh Viên Bình xăng con NCV24. Link http://www.kawasaki.co.th/en/motorcycle/dtracker150
kenny-8969
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái j cũng ưng, chỉ không có báo xăng như KLX là khó ưa rồi!!!
tienquy90
TÍCH CỰC
6 năm
Theo hình thì không phải phun xăng điện tử mà. Cụm đồng hồ không có đèn Fi, với cả ảnh chụp máy nhìn rõ cái chế hòa khí mà. Tinhte có đánh giá trên mông chưa vậy?
thofth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tienquy90 Dtracker-X 250cc mới sử dụng phun xăng điện tử.
1m65 chạy em này có được không các cụ nhỉ?
@ltgbau NẾU CỤ NGỒI SH ĐẶT DC CẢ BÀN CHÂN XUỐNG ĐƯỢC ĐƯỜNG THÌ NGỒI CON NÀY PHẢI NHÓN NHÓN NHÉ
thofth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ltgbau Chạy tốt, phuộc chỉnh được thấp.
zodzeus
TÍCH CỰC
6 năm
chế hoà khí mà ta
Chin Nut
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xe rất đẹp mà hơi yếu 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế