Kết nối điện thoại với PC nhưng iTunes không nhận

1vOzerGiauTen
9/6/2019 2:40Phản hồi: 14
Chào các bác, điện thoại em đang sử dụng là iPhone 6s bản quốc tế. Sau khi up lên iOS 13 thì có tình trạng iTunes không nhận diện máy. Hiện tại em đã cho xuống iOS 12.3.1 nhưng tình trạng vẫn không hết. Em có lấy con iPhone 5s cắm vào PC với cùng 1 dây cáp thì iTunes vẫn nhận bình thường.o_Oo_O
Em đã thử hết cách trên Google rồi nhưng không được 😔
Các bác cho em hỏi như vậy là bị sao ạ và cho em xin cách khắc phục :(:(
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

i2Bi
CAO CẤP
5 năm
Xoá sạch iTunes rồi cài lại xem sao bác.
@NTN.PF Em cũng xoá sạch iTunes rồi cài lại bản mới nhất rồi bác. Em lấy máy khác cắm vào vẫn nhận mà máy này giờ không nhận.
Mỗi lần cắm vào nó lại hiện lên hộp thoại "Tin cậy" và em đều ấn tin cậy rồi nhưng không được, trong khi bình thường hộp thoại này chỉ hiện 1 lần mà thôi
Ios 13 thì itunes k tương thích là đúng vì max itunes mới là 12 thôi!
Còn về 12.3.1 rồi mà vẫn không tương thích thì mình cũng k rõ lắm nhưng mạnh dạn dự đoán: phải restore về ios 12.3.1 chứ k chơi kiểu shiftupdate được...
Bạn thử trên máy macos, đưa máy về dfu rồi cài lại ios 12.3.1 xem sao!
Nếu không có máy mac thì bạn cắm máy vào máy tính , dùn 3utools restore về 12.3.1 xem sao!
@1vOzerGiauTen Còn mỗi bước là đi lên chùa ba vàng kiểm tra lại nhân phẩm xem kiếp trước có tạo nghiệp hay không? Xem kiếp trước có bán ip dựng hay không mà kiếp này dính vụ này 😆)
@Đạt Phít Một Con này trước nó vẫn nhận mà khi up lên 13 beta nó không nhận @@
@1vOzerGiauTen Thì bảo itunes nó k tương thích mà!
@Đạt Phít Một Vấn đề là hiện tại hạ xuống 12.3.1 nó cũng không nhận dù iTunes mới nhất.
Mà điện thoại khác cắm vào PC của em thì nó vẫn nhận và điện thoại của em cắm vào PC khác nó cũng vẫn nhận luôn.
Chắc cái điện thoại với PC của em hết thương nhau rồi bác ạ 😁:D
Up 😔:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019