Kết nối iPhone qua WinSCP không cần Wifi...

vietanhle
5/8/2008 3:34Phản hồi: 539
539 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bạn nhiều lần nhé 😁 Mình thử luôn coi thía nào keke
bạn cho mình hỏi với mình sau khi restore ip2g xong thi bây giờ máy của mình không nhận cáp nữa. khi mình dùng củ sạc thì sạc vẫn vào. mình dã thay cáp và đổi cả máy tính nữa cũng không thấy được
bạn ơi, lên Cydia download open SSH nhưng hèm download được, bạn có cách nào ko?

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

Vuốt trên mép.. là sao hả bạn?
AlexDJ
TÍCH CỰC
13 năm
Không download được thì có báo lỗi gì không bạn? Bạn chụp hình lỗi được không?

vuốt mép trên là bạn trượt ngón tay từ bên trái qua bên phải phía trên màn hình (từ cột sóng qua cột pin), dùng chức năng này chỉ khi máy bạn có cài SBSettings, máy không có cài không trượt kiểu đó được.
phâfn mềm này hay,j mình mới biết
Cho mình hỏi. Mình đã cài hết các phần mềm vào máy như hướng dẫn (PC của mình cài win7) Nhưng khi kết nối IP với PC và bật Iphone Tunnel lên rồi kích vào ITunnel nhưng chẳng thấy cửa sổ nào hiện lên( nó không nhận được lệnh thì phải). Mình phải làm gì tiếp theo đây
AlexDJ
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn có thể cho biết đang xài máy gì, FW bao nhiêu không? Vì bản WinSCP no WIFI là bản rất lâu rồi, và Win 7 cũng rất kén các chương trình kết nối cho iPhone. Hiện tại bạn nên dùng iFunbox để chuyển dữ liệu qua lại với iPhone bằng cáp, iFunbox mới đã có thêm chức năng cài chương trình cho iPhone nữa. Và bản WinSCP bạn có thể dùng hiện tại là bản WinSCP kết nối qua WIFI. Cái này cần thiết khi cấp quyền các file thôi, còn lại có thể dùng iFunbox (qua cáp), tốc độ nhanh.
Mình mới tìm được một chương trình có thể giúp kết nối iPhone bằng WinSCP mà k cần tới Wifi (chỉ cần kết nối bằng cable USB) nên muốn chia sẻ với các bạn trong diễn đàn, đặc biệt là những bạn nhà k có wifi.

>>>>>>> CÁC BẠN KHÔNG ĐỌC KỸ J CẢ LẠI CỨ KÊU
mình đang dùng macbook pro thi cài winscp va microsoft network kieu gì hả bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019