Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kết quả benchmark cho thấy iPad Air 2 có CPU 3 nhân và RAM 2GB

Duy Luân
21/10/2014 22:20Phản hồi: 344
344 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hanpihoon
TÍCH CỰC
9 năm
3 nhân,có khi nào 1 nhân để đảm nhiệm các tác vụ cơ bản cho tiết kiệm pin
jzoker
ĐẠI BÀNG
9 năm
idevice ram 2GB....😁
apple. shut up and take my money!plz
Hi vọng Iphone 6s sẽ được phần cứng vầy , tốt hơn càng tốt
Bạn nào dùng iPhone 5 ios8 bảo lag chắc mượn thằng nào cầm nhầm iPhone có thẻ nhớ đấy 😃, iPhone tử tế nó mượt mà không lag một chút nào
đắng lòng quá iPad Air của e mới mua được 1 năm 😔((((((((
lac714
CAO CẤP
9 năm
image.jpg Các bác đừng so sánh ipad với tablet android nữa, tội tablet android lắm...
datafire
TÍCH CỰC
9 năm
@lac714 Đúng là... Iphone 6 chê thì còn được... Chứ Ipad mà chê rồi đòi so với Tablet Android thì... 😁
chả tin Air 2 có ram 2G
Jack Reacher
ĐẠI BÀNG
9 năm
@DHK9999 xác nhận 100% là 2gb ram nhé bạn 😁
@DHK9999 Vậy như thế nào mới tin.các trang công nghệ đều khẳng định rùi.hay hóng ifixit cho chắc.bác nào giỏi tiếnng anh vào hỏi thử sem có đúng 2 gb ram không☺️
@Lucifer dante hôm nay em coi trên chục cái unboxing and review, mọi người xac nhận là 2Gb ram dựa trên kết quả geekbench. Như vậy cũng an tâm phần nào rồi
Nói nghe mà tức cười... Nghe mà ngượng giùm" lần đâu tiên mình hiểu cảm xúc và tâm trạng người dùng iphone " xin lỗi chứ android bạn kêu ổn định mún thì lên gõ cái não nó chạy mấy triệu kết quả kìa ...Còn riêng tôi thì 5 lên ios 8.1 rất ok . Mún thử thì mua về rồi lên 8.1 rồi bik .ok
8.1 mà lỗi như thế 1 là chính ô bốc phét 2 là hàng tàu . Dìm hàng thì lựa mà dìm dìm như thế chẳng khác nào kẻ ko não đụng đâu bạ đấy .
nolovedance
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vãi cái nhân của apple. Vậy mà vẫn chạy ầm ầm
Xác nhận là pin air 2 lõm hơn air 1 ... Nhưng vẫn đáp ứng 10h xem film
@ste7en9x91 Bù lại thời gian sạc nhanh hơn Air.
P/S: ko có gì là tuyệt đối.
@nguyensang12 Hi vọng apple cho cục 12 W chứ đưa cục 10 W thì tính ra thời gian cũng xấp xỉ, đang chờ unboxing để coi tình hình thế nào đây hĩ hĩ
@Ash1991 oc 12W thì là 100% rùi. 😃
Apple có cho dùng 10W cho ipad air 2 đâu. Chỉ cho khi ipad 1/ipad 2/ipad 3
http://support.apple.com/kb/HT4060
@toan tran 1992 Chuẩn cmnr
co clip Unboxing Ipad Air 2 rồi, hihi, sao mà lần này em nôn nao quá chịu không nổi

Duo core +1 -> Do more😁
Android là chúa ăn ram bao nhiêu cũng khít
Đợi e về vn là múc ngay và luôn ko chần chừ 😃
skin01vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang mong ngày em nó về VN để nghiên cứu múc :u
Gì chứ ba cái chip 2-3 nhân lẹt đẹt, Samsung nhà ta có em Eyxos gì đó lên đến 8 nhân mà Gax vẫn "mượt" như thường
Các bác cuồng "nhân" vào xem đi ạ.😁
Đọc xong bài này e thấy m bớt ngu đi.Bác nào ngu như e lúc trước đọc đi ạ.
http://m.genk.vn/dien-thoai/7-lam-tuong-tai-hai-ve-chip-di-dong-20130510111716303.chn
Thằng nào nó bảo android k vá lỗi đấy

Dùng từ g2 g3 note 2 note 3 s4 s5 lần nào firmware mới ra chúng nó cũng chửi ầm lên lỗi này lỗi nọ, nhất là cái đợt 4.4 mới ra

Xong tụi nó vẫn phải phát hành bản vá, nhưng tên mã nó khác, chứ nó vẫn là android 4.4

Thằng ios mỗi lần nó ra bản vá là có luôn tên mới ví dụ 7.1 7.1.2 8.0 8.0.1 8.0.2. Cái quan trọng nó update nhanh và hdh vẫn ổn định, chứ bọn android lỗi đầy ra, chẳng qua nhỏ và không nổi tiếng không ai thèm khui như iOs, muốn biết lỗi gì cứ qua topic từng dòng máy android ngồi đọc là biết =))
duy1987hn
ĐẠI BÀNG
9 năm
khi nào về VN vậy các bác, thích con 499$ quá, k bit chênh nh k nhỉ
anhv41
TÍCH CỰC
9 năm
toi ko có giàu xài laptop imac , toi cũng ko giàu xài cái desk top của apple , toi cũng ko giàu xài dt iphone 😃 nhà tôi chỉ xài có thế
@anhv41 Những thứ kể trên anh chả thấy hứng thú gì
bnn198
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhv41 đừng suy bụng ta ra bụng người bác ơi, giám đốc trong công ty tui họ toàn xài ip6 và chủ tịch của tui cũng xài con ip6 này, có tiền thì cần gì phải suy nghĩ nhìu về vọc vạch nhĩ,tiện và dễ dùng còn cái lap chơi game nếu là dân chơi game họ đầu tư con PC i5 và con card palit 730 64bit tđủ chạy các game hiện nay rồi BF 4 là cái đinh gì đâu =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019