Kết quả chung cuộc thi chia sẻ ảnh chủ đề "Tết con Chó chụp Chó ăn Tết" trên Camera Tinh Tế

Non@me
6/3/2018 11:5Phản hồi: 10
Kết quả chung cuộc thi chia sẻ ảnh chủ đề "Tết con Chó chụp Chó ăn Tết" trên Camera Tinh Tế
Cuộc thi ảnh với chủ đề "Tết con Chó chụp Chó ăn Tết" - diễn ra từ ngày 10/02/2018 đến ngày 23/02/2018
đã nhận được sự quan tâm nhiệt tình của anh em Camera Tinh Tế với rất nhiều ảnh đã được gởi về. Cuộc thi này nhằm giải tỏa cơn khát thi ảnh của toàn thể anh em Tinh Tế vì cùng thời gian cuộc thi diễn ra cũng đang có một cuộc thi ảnh rất lớn đó là Alpha Photo Contest nhưng chỉ dành cho anh em chụp bằng máy DSLR, Mirrorless và Compact. Còn đây là cuộc thi dành cho anh em chụp bằng điện thoại, hình phải có câu chuyện, nội dung có liên quan đến Tết và con Chó.

Sau thời gian chấm và bình chọn, chúng ta đã có được chủ nhân của 01 tác phẩm đẹp nhất được BTC chọn, 01 tác phẩm đẹp nhất do thành viên bình chọn trong 10 tác phẩm tốt nhất nằm trong TOP 10, ngoài ra anh em tham gia bình chọn ảnh TOP10 cũng có cơ hội may mắn trúng USB hai đầu SanDisk Ultra Dual Drive m3.0 64GB, trị giá 690.000 Vnđ.
  • Cuộc thi đã được thông báo phát động tại ĐÂY
  • Album ảnh được gửi dự thi tại ĐÂY
  • Giải ảnh được thành viên vote nhiều nhất trong TOP10 tại ĐÂY
Cụ thể các giải thưởng được trao như sau:
1 - Ảnh giải Đặc biệt được BTC chọn: Quà tặng là combo bao gồm:
  • Máy ảnh Fujifilm X-A3, trị giá 10.990.000 VND, do hãng Fujifilm tài trợ.
  • Điện thoại Honor V10, trị giá ~600 USD, do hãng Honor tài trợ.
  • Màn hình LG 27MP68, trị giá 5.900.000 VND, do hãng LG tài trợ.
Tác giả: @Trungn Nguyen
Tác phẩm:
"Tết là phải ngồi canh bánh tét "

Samsung Galaxy note 2

2 - Ảnh được thành viên vote nhiều nhất trong Top10 (do BTC chọn): Quà tặng bao gồm:

• USB điện thoại SanDisk iXpand Flash Drive 64 GB, trị giá 1.690.000 VND, do SanDisk tài trợ.
Tác giả: @memo102
Tác phẩm: Chó đón giao thừa năm chó
Giao thừa 2018, quê mình nhà nhà bắn pháo rộn rã lắm, chó nhà mình cũng sợ pháo như mọi con chó khác, nhưng cậy có chủ bên cạnh cứ sủa um lên. Bức này chộp được đúng lúc nó đang hóng mõm xem pháo, vừa xem vừa sủa trông rất ngộ =))
Chụp bằng Sony Xperia Z1.

Topic bầu chọn: TOP 10 ảnh đẹp từ cuộc thi "Tết con Chó chụp Chó ăn Tết"
Đây là kết quả bình chọn TOP 10 ảnh đẹp từ cuộc thi "Tết con Chó chụp Chó ăn Tết" và bạn @memo102 là người đã được bình chọn nhiều nhất với 103 bình chọn đến thời điểm kết thúc bình chọn.​

3 - Giải Bình chọn TOP10 (dành cho những bạn có tham gia bình chọn cho TOP10): Quà tặng bao gồm:
  • USB hai đầu SanDisk Ultra Dual Drive m3.0 64GB, trị giá 690.000 VND, do SanDisk tài trợ.

Video bốc thăm

Chúc mừng bạn @duonglong93 với số thứ tự bình luận may mắn #233
đã trúng giải. Bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận giải nhé. Hẹn gặp lại các bạn trong những game tiếp theo.

Quảng cáo

4 - Giải Photo of the Day: Dành cho ảnh đẹp trong ngày, có câu chuyện hay, rõ ràng.Quà tặng bao gồm:
  • Một giải là một hộp vớ Bulldog.vn trị giá 199.000 VND, do Bulldog.vn tài trợ.

Hình thức nhận giải:
Các bạn tại Sài Gòn:

• Nhận giải tại cafe Tinh Tế _ 209 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3. (Gặp chị Dung)

Các bạn ở xa nếu không đến nhận giải tại Sài Gòn được, thì:

• Gởi địa chỉ và thông tin liên lạc về email: shb2011@gmail.com
  • BTC sẽ gởi hàng tận nhà.

Chúc mừng các bạn thắng giải!
Cám ơn các bạn đã cùng tham gia cuộc thi ảnh với chủ đề "Tết con Chó chụp Chó ăn Tết"này!

Cám ơn các nhà tài trợ đã đồng hành cùng Camera Tinh Tế trong cuộc thi này.
Hẹn các bạn trong những cuộc thi tiếp theo của Camera Tinh Tế.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ShrekRita
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lên cho ae xem
Xin chào.
Mình đã nhận được Email thông báo của BTC và đã gửi lại thông tin cho BTC nhưng chưa thấy trả lời hồi âm, nếu BTC đã nhận được xin hồi âm dùm mình, chân thành cảm ơn.
@Trungn Nguyen Phía BTC đã phản hồi cho bạn rồi đấy 😃

Mong bạn thông cảm về sự bất tiện này, chúc vui 🆒
Cảm ơn LIENHUONG, mình đã nhận được trả lời hồi âm của BTC.
Thấn ái.
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
6 năm
Tấm ảnh đạt giải nhất không có trong Top 10 vậy thì làm thế nào mà lại đạt được giải hay vậy?
@Amuadi.Com Cái này là do quy định chấm giải của Camera Tinh Tế nhé bạn, bạn có thể xem lại tất cả các cuộc thi ảnh của Camera Tinh Tế tổ chức, bình thường thì giải đặc biệt, nhất, nhì, ba sẽ là những ảnh được chọn ra riêng, sau đó mới đến TOP100 --> TOP50 -->TOP10 cho thành viên bình chọn bạn nhé.
@Non@me Chân thành cảm ơn Tập chí Tinhte, cảm ơn BTC cuộc thi và cảm ơn tất cả các bạn thành viên, hôm nay mình đã nhận được quà từ các bạn, vui thật sự rất vui khi nhận được món quà từ BTC, các bạn đã tạo ra một sân chơi đầy thú vị. Chúc Tinhte ngày càng phát triển và lớn 20180326_160051.jpg 20180326_163639.jpg n mạnh. 20180326_104538.jpg
Chân thành cảm ơn.
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
6 năm
non@
Mod cho em hỏi ảnh đạt giải nhất không có trong Top 10 thì tại sao lại được giải nhất hay quá vậy?
...
1- Ảnh giải Đặc biệt được BTC chọn...
2 - Ảnh được thành viên vote nhiều nhất trong Top10 (do BTC chọn)...
3 - Giải Bình chọn TOP10 (dành cho những bạn có tham gia bình chọn cho TOP10)...
Em được giải "photo of the day" nhưng sao e chưa thấy phần thưởng...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019