Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kết quả cuộc thi "Vui cùng 3G" tuần 2

mobifone saigon
11/12/2012 3:19Phản hồi: 59
Kết quả cuộc thi "Vui cùng 3G" tuần 2
Screen Shot 2012-12-12 at 7.51.30 AM.png
Các bạn thân mến, cuộc thi “Infographic – Vui cùng 3G” đã trải qua 2 tuần. BTC xin cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia và hưởng ứng nhiệt tình. BTC đánh giá cao tinh thần và sự tìm hiểu của các bạn, bên cạnh đó là khả năng thiết kế, sáng tạo của các bài dự thi. [prebreak][/prebreak]

Thể hiện đúng tiêu chí và tính chất của cuộc thi “Infographic – Vui cùng 3G”, BTC quyết định trao giải tuần 2 cho bài dự thi của Santo03. Xin chúc mừng bạn đã nhận được một USB 3G của Mobifone.

Bạn trúng giải vui lòng cung cấp thông tin: Họ tên, CMND, Địa chỉ, Điện thoại, Email vào email vuicung3g@gmail.com để BTC dễ dàng hơn trong việc trao giải. Việc tổ chức trao giải, BTC sẽ có thông báo chính thức sau khi kết thúc cuộc thi.

Mỗi một bạn có thể gởi nhiều bài dự thi, với mọi thông tin liên quan đến 3G thể hiện được:
  • Những tính năng của dịch vụ Mobifone 3G.
  • Những tiện ích 3G mang lại cho cuộc sống.
  • Sự gắn kết của 3G và tuổi trẻ thế kỷ 22.
  • Sự gắn kết của 3G và cuộc sống gia đình.
Thân mời tất cả các bạn tiếp tục gởi bài dự thi tham gia “Vui cùng 3G” tuần 3 cùng Tinhte.vn và Mobifone.

Chúc các bạn may mắn.

BTC
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chúc mừng nhé
chúc mừng bạn 😁
chúc mừng bạn . Bài mình chẳng đc ai like cả 😔
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
11 năm
santo03 vào nhận hàng 😁
rất xứng đáng để nhận giải, mừng bạn 😃
tubao
ĐẠI BÀNG
11 năm
"Xin chúc mừng bạn đã nhận được một USB 3G củaMobifone"- quà gì cùi vậy trời, chả có ai like hết, cứ Vịt teo mà táng thôi😃
Cu tí dễ dàng lên web x xem bậy bạ hơn
Chúc mừng Mobifone thì vẫn chúc mừng thôi, tuy nhiên dùng 3G của Mobifone vẫn chậm đôi khi ức chế và tính cước phí đắt.
Cũng được
3G Mobifone về tỉnh quá tệ, chạy dài mới bằng viettel.
Thích cái infographic này 😁
Bài của bạn dễ hiểu và dí dỏm ghê. Chúc mừng bạn
viettel mấy bữa nay ngu ngu rồi. chắc qua dùng mobi quá.
chúc mừng
Chúc mừng bạn nhé!!!!
luxupu
TÍCH CỰC
11 năm
sao 3500 trạm đó, ko có cái nào gắn ở làng em z trời
ht8xlove
ĐẠI BÀNG
11 năm
3G của mobifone vừa "Rùa" Vừa siêu đắt , vừa tính tiền " siêu láo " Load 1 trang chủ tinhte.vn nó trừ có 9ngàn 3 trăm 80 đồng . Đọc báo trên dan trí bằng opera mini không xem thêm cái ji khác .sau 40 phút kiểm tra lại tài khoản nó xơi nghiến của mình hơn 120 ngàn có cay không . Mình chỉ dùng dịch vụ mca , 3G của mobifone , không dùng gói cước nào hết . Nó tính tiền như vầy các bác thấy đắt hay rẻ ? Hôm vừa nạp 50 ngàn sáng hom sau kiểm tra tài khoản nó trừ sạch sẽ mà ko biết nó trừ cái gì . Truóc khi nạp thẻ , tài khoản của mình vẫn còn tiền . thề ko bao giờ dùng thêm dịch vụ nao khác của mobi trừ nghe gọi . vì sim mình ko bỏ được
@ht8xlove soạn dk miu gửi 999 3g 40k một tháng đọc báo các loại và tinhte tẹt ga. mobifone có thù với bác chắc mà nó chém bác (hay bác chém nó) ghê vậy?
ssm19
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ht8xlove Mình cũng bị giống bạn, buổi trưa mới nạp cái thẻ 50k, vô mạng ok, xong rồi thoát, gập màn hình laptop xuống cho nó standby, tối mở lên check outlook mà ko load được cái mail nào về, kiểm tra lại tài khoản thì còn "Zê văn Rô" đồng, tức thật.
ht95
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ht8xlove đồng quan điểm với bạn. tui xài 3G của 3 mạng mobi vina viettell thì trong đó 3g của mobìone là gian nhất nên tui từ bỏ nó lâu rồi. giờ chỉ xài 3g của viettel. 3g của viettel nạp vô số trả trước 100 ngàn dùng mấy tháng cũng chưa hết tiền. mong nó hết tiền để nạp mới mà cũng k đuợc. 3g mobi về nông thôn thu ngắn khỏang cách với thành thị hả? tui không tin bởi vì tui hay đi trên sông lòng tàu khu vực thiềng liềng cần giờ lân cận tp.hcm có bao giờ bắt được 3g của mobi đâu. rất chán ...
3G mobifone dở tệ, hics.
@visaodemroi 3g cả 3 nhà mạng lớn dở đồng đều
Mình tphcm nè, nhưng đến xài gói miu, chưa hết 500 mb mà gọi viber không nổi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019