Khám phá cơ thể con người với Google Body Browser

TDNC
16/12/2010 17:50Phản hồi: 40
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nghệ thật hay, không những giúp hiểu thế giới mà còn giúp hiểu chính mình, xem một đoạn video là tương đương đọc bao cuốn sách
google vẫn thể hiện mình đầy những ý tưởng táo bạo
Đúng là công nghệ ngày càng phát triển càng giúp con người có cái nhìn trực quan hơn , Cái này mà kết hợp với projecter để giảng dạy cho học sinh THPT và THCS thì đúng là không còn gì tuyệt vời hơn, các em sẽ không phải học thuộc lòng , không phải học tập một cách máy móc mà mọi thứ đều trực quan giúp cho học sinh dễ hiểu dễ thuộc và nhớ lâu .........hik ước gì mình bé lại để được học tập với các công nghệ như thế này .........cảm ơn GOOGLE rất nhiều
thiensu304
ĐẠI BÀNG
13 năm
hữu dụng thật,đúng là google,luôn pro
hay quá, cái này bổ ich đấy
De nghi nghiem tuc nhe cac ban.
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Tuyệt quá, thế là đỡ tò mò ^^
GG number 1 :furious: :furious:
MrRubi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Google ngày càng tởm :- quá dã man :banghead:
chưa dùng thử nhưng nghĩ nếu đc bản địa hóa thì còn gì =?
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Em tải đủ các loại trình duyệt trong buổi sáng nay mà bất lực kô nghịc đc 😔 ai giúp nào!
Công nhận google phát triển kinh thiệt.Nhất là trong năm này.Không biết sang năm sau và những năm sau nữa thì bác nì sẽ còn ra cái gì nữa đây
orda
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao em tải cả googlechrom bản mới lẫn firefox bản mới đều ko xem dc là sao.....😔
hehe, thanks bác chủ thớt nhiều .

lại có cái để nghịch oi` :">
Google có vẻ quyết tâm gây ảnh hưởng lên toàn bộ cuộc sống con người. Từ google eartch tới maps rùi streetview, giờ tới tận những thứ nhỏ bé của con người
Hehe, cái này hay thật. Nhưng dù sao nó cũng chỉ là hình ảnh thoy. Theo ý em, kiếm 1 em "người thật việc thật" về "thực hành " là ngon nhất....😁
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Tuyệt vời thật, rất nhiều ý tưởng công nghệ hay!
google càng lúc càng có nhiều hổ trợ cho khách hàng nhỉ
google là thiên tài?

hj! chào các bạn.. dạo một vòng diễn đàn thấy bài viết này khá hay... nhưng các bạn đừng nghĩ rằng cái này là "sản phẩm ý tưởng" của google nhé^^!(tại thấy các bạn khen quá, nhưng thực tế không phai là do google nghĩ ra đâu).. vì các bạn không phai là sinh viên y khoa nên nghi răng ý tưởng này là của google... nhưng thật ra đối với snh viên y khoa chúng minh thi trang web http://www.visiblebody.com/ đã quá quen thuộc rồi... nó ra đời đã rất lâu... và minh nghĩ rằng cái nay chãng wa là google "sao chép" lại thôi (vã lại cũng không đẹp bằng phiên bản gốc được :giggle😃.. nên các bạn nên nghĩ khách quan một tí về google nhé^^!
ps : mình không ghét google nhưng minh nghĩ nếu các bạn hiểu lầm thế này thì tiếc cho trang web mà mình hâm mộ đã lâu ^^! .. nếu mình là người sáng lập ra trang http://www.visiblebody.com/ thì mình nghĩ hơi bất công một tý ^^!dó là ý kiến cá nhân trên tinh thần khách quan của mình thôi... có gì không phải xin các bạn góp ý và bỏ qua nhe! mong dien dan luon phát triển....hjhj :playfull:
betapdanhsc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã test. Tuyệt vời....
PS: Anh em down bản cờ-rôm màu vàng mới xem được, đừng dùng cờ-rôm xanh! trên web có hướng dẫn đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019