Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Khẩn cấp! Kiểm tra màn hình S3

chillicandy
1/6/2012 14:32Phản hồi: 315
315 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LuonGThanG
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đào mộ lên tí nhỉ. Máy e cũg bị nhìu quá chắc gần chục chấm
Chủ thớt đặt tiêu đề đọc xong muốn gọi 115, Kinh thế
Hổng biết máy các bắc sao chứ máy em cài màn hình đen , chiu vào trong váy chẳng thấy sao chối, chỉ thấy lông chổi gà không à
LuonGThanG
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Pigcute Bác phiên dịch giùm chút
tình hình là con S3 của e mang về nhà test thử mới thấy nhiều đốm li ti 1 đốm to bằng hạt đậu và 1 vệt 6,7mm j đấy 😔( như thế có nên đổi không, mang đến bảo nó là bị lỗi gì, giải thích như nào để nó đổi cho ạh?!
Cái lỗi màn hình bị đốm khi để hình nền màu đen và nhìn trong tối mình dùng s1, s2, Nexus S và G.nexus đều bị. Chắc S.Amoled là vậy. Nhưng nó ko ảnh hưởng gì đến cảm ứng và hiển thị của màn hình nên có thể coi là ko vấn đề.
@minhkienhd Dùng vài tháng tự hết.
Máy mình hết hoàn toàn 100%

Gửi từ Galaxy S3/Tapatalk
@YPMVSTAFF Bạn ơi e s3 của minh ban đầu thấy có một chấm bằng hạt đậu giờ thi thêm.nhiều châm li ti. Minh dùng máy từ tháng 12nam 2013 van con bh
@bich đào sau gần 2 năm dùng thì e s3 của mình đã hết mấy vết đen 😁
Mình dùng s3 cũng bị.và thấy hình như ai cũng bị vài chấm đen đó nên chắc là bt! Mọi thứ vẫn ok!

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
kenb00
CAO CẤP
11 năm
Nhìn lòi mắt ko thấy đâu
tranhuyqb
ĐẠI BÀNG
11 năm
S3 có hàng dựng ko hả mấy bác.Mình mua lại máy cũ cần chú ý những gì vậy.Tks mấy bác
S3 mới ra chưa có hàng dựng đâu
Chỉ có hàng lỗi thôi

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
tranhuyqb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@alex_vnua Có cách nào kiểm tra ko bác 😃
hên wa, thử lệnh *#0*#, chọn vibration chui vào hóc tối kiếm mãi chả ra đốm nào, phù
Như thế này thì đã nhiều chưa các bác???đem đi bảo hành liệu có đc thay cái màn khác không tại nhìn trông ngứa mắt lắm :sosad:
máy nào cũng bị vài đốm. đem ra BH thì nói sao nhân viên nó hiểu nhỉ.kaka...S3 Vô Địch..chán
May thế con của mình ko bị đốm
các bác oi màn hình super amoled plus có hiện tượng sọc thâm đen ko ạ cái này thấy rõ nhất trên nền xám xuất hiện khoảng 34 đường ....mở ra thấy nó dơ kinh khủng cứ như có vết dơ quệt vào vậy bác nào giúp e với
@pemaptheki Có!
Tùy từng máy , ít nhiều

Gửi từ Galaxy S3/Tapatalk
là sao bác vậy nó có dc coi là lổi ko bác bác nào tư vấn cho em với hic hic con p6800 của em bi lỗi này đau thương quá
hiên trang màn hình của em ở trên ám hồng ở dưới có sọc thâm nhìn rất mất cảm tình 😔(
Máy mình bị hở sáng phím option (nhìn kỹ mới thấy) và vài đốm đen, sáng nay ra BH ở Trần Duy Hưng, đ/c KTV sau 1 hồi săm bờ soi đã thay MH mới cho mình, đã hết hở sáng, còn đốm đen thì vẫn bị nhưng chấm nhỏ hơn, đành chung sống vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019