Khảo sát của Xiaomi cho thấy vẫn còn rất nhiều người thích Android gốc hơn MIUI, còn bạn thì sao?

Duy Luân
12/2/2018 22:52Phản hồi: 489
489 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang dùng máy của Samsung. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Đơn giản, đẹp.
bettelenhe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng máy của HTC. Mình thích giao diện gốc hơn. vì mượt hơn , gét app rác linh tinh của các hãng..
denhun
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Nhanh, nhe, được cập nhật OS sớm..
Dùng mi6. Miui dù ngon hơn samsung , lg ui nhưng vẫn thua android gốc về độ mượt. Update thì càng thua
Mình đang dùng máy của Samsung. Mình thích giao diện gốc hơn. vì nhẹ mượt.
GhostRiley
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng máy của Sony. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Sony ít tùy biến, có chăng là chỉ thêm mấy cái tính năng tiện hơn thôi và mình rất thích điều đó.
Ếk Kốm
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Vấn đề không nằm nhiều ở giao diện, mà là android gốc không có nhiều app rác như MIUI.
lion2411
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện tùy biến của hãng hơn. vì Đẹp.
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Dể và đẹp.
Mình đang dùng máy của Samsung. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Ổn định. Mượt. Nhu cầu cá nhân không cần tuỳ biến nhiều.
Mình đang dùng máy của HTC. Mình thích giao diện gốc hơn. vì đẹp.
nhutns
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thích Sense UI của HTC và đã xài 10 năm nay 😃
t-phuoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện tùy biến của hãng hơn. vì Đẹp, dễ sử dụng, ...
Mình đang dùng máy của Oppo. Mình thích giao diện gốc hơn. vì đơn giản.
sontung25
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Nhẹ.
dream510
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng máy của . Mình thích giao diện gốc hơn. vì Đơn giản, nhẹ.
Mình đang dùng máy của Samsung. Mình thích giao diện gốc hơn. vì Tiện, đơn giản và dễ dùng.
Mình đang dùng máy của . Mình thích giao diện gốc hơn. vì đơn giản, trực quan, sạch sẽ.
ghekua
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng máy của . Mình thích giao diện gốc hơn. vì Nhanh, muot, khong rac roi.
Mình đang dùng máy của Xiaomi. Mình thích giao diện tùy biến của hãng hơn. vì Ngon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019