Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Khảo sát nhanh về Bphone 3 sắp ra mắt

Nam Sồn Sồn
19/7/2018 18:25Phản hồi: 12
Khảo sát nhanh về Bphone 3 sắp ra mắt
Thưa các bác!
Gần đến ngày Bphone 3 ra mắt nên BKAV đã bắt đầu một chiến dịch quảng bá rầm rộ trên truyền thông bao gồm: Quảng cáo trên TV, đăng nhiều tin bài lên các báo điện tử, và cho người vào các diễn đàn để hô hào, thu hút sự chú ý của mọi người.

Tuy nhiên, có 1 điểm mà BKAV luôn tránh nhắc tới đấy là: Lòng tin của người tiêu dùng đối với Bphone. Vì vậy hôm nay, mình mở chủ đề khảo sát nhanh này nhằm giúp BKAV một tay trong khâu "nghiên cứu thị trường". Khảo sát chỉ có 2 câu hỏi, mỗi câu có 4 khả năng trả lời. Mong các bác chung tay góp sức để giúp BKAV kịp có số liệu mà từ đấy có thể hiểu rõ hơn tâm lý người tiêu dùng trước ngày mở bán Bphone 3, các bác nhé.

Xin cảm ơn các bác rất nhiều!

UPDATE: Mình xin phép được update lại link khảo sát. Trong link này mình đưa sẵn kết quả đã khảo sát lên trên đầu trang; Kế dưới là phần khảo sát dành cho các bác. Tuy nhiên, các bác cần đăng nhập vào một tài khoản của Google trước khi làm khảo sát; Mình biết điều này hơi bất tiện nhưng trước mắt không còn cách nào khác để chống spam cả; Mong các bác thông cảm nhé. 😃 Nhờ sự đóng góp của các bác, mình sẽ có đủ dữ liệu để đưa ra các "chỉ số lòng tin" thực tế hơn, thuyết phục hơn là nghe nói và nghe nói như hiện tại. 😃

Link khảo sát:

https://sites.google.com/view/khaosatnhanhbphone/home

Hoặc là:

https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSdL-Ay-G38lDoBiGzFP9wMm7gxn2e5XAZ1thwoJPGyLzgyetQ/viewform
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Qua xin phép được quăng cái link sang BFC nhé Sồn. 😁
@Chim lạc Quăng sang BFC mà tự sướng
Klove
TÍCH CỰC
6 năm
Bác định dạy đũy vén váy ah. Bác nghĩ nó ra bphone 3 phụ thuộc vào cái khảo sát này hay do dòng họ nhà nó đang thừa xăng nên đốt chơi? Bác Phúc đã nghiên cứu về nó rồi, nó sẽ sớm sáng tỏ thôi
@Klove Mình chỉ muốn có được các con số để chứng minh Sự Thật đang ở đâu thôi bác ạ. Mình làm việc này không phải nhằm để "hại" BKAV như fan cuồng BKAV đã từng lo sợ. Kết quả này là công tâm: Nếu chỉ số lòng tin thực sự tăng lên thì BKAV nên lấy đó làm mừng; còn nếu ngược lại thì BKAV cũng phải đành chịu vậy.
Kết quả thăm dò
B8D54414-D19B-43B1-AB68-0BDD9E1FCF8C.png 3FD3232F-5EDC-46AE-89FA-26036FE1CB1E.png
@BachGL Do phải đăng nhập vào tài khoản Google rồi mới làm khảo sát được nên mọi người hơi ngại thì phải bác nhỉ? 😃
Buổi sáng, khi mình còn để tự do, tính đến lúc mình phải reset lại cũng được 30 bác vào làm khảo sát rồi. (Còn 90 khảo sát còn lại là do fan cuồng BKAV vào spam nên phải bỏ tất)
Cái B3 là cái gì vậy ?
@herovn2002 😃 Là điện thoại Bphone đời thứ 3 của BKAV đấy bác ạ. 😃
@herovn2002 Bkav sẽ rước về B3 lập trình tái nhiệm như B1 rồi củng trả ai ủng hộ , Quảng nổ vả Bkave bịp người tiu dùng Bphone hàng của thằng trung cẩu man made in VN
cukhotabit
ĐẠI BÀNG
6 năm
các bác cho nhiều ý kiến vào kẻo topic bị trôi mất. tôi đã bình chọn rồi.
@cukhotabit Cám ơn bác nhiều nhé! 😃

Nhưng sự thật là do phải đăng nhập vào tài khoản Google rồi mới làm khảo sát được nên mọi người hơi ngại ạ.

Hôm đầu tiên mình để vào làm khảo sát tự do thì các fan cuồng BKAV vào spam cho ra một đống số liệu ảo nên sau đấy mình phải reset lại làm mất khoảng 30 bài khảo sát nghiêm túc của 30 bác khác.

Hiện giờ chưa có cách làm nào hữu hiệu hơn nên đành phải duy trì thế vậy. 😃
B1 là bướm, B2 là chym, vậy B3 đố các bác là con gì ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019