Khi nào Viettel sẽ cung cấp 3G?

cuhiep
1/11/2009 4:6Phản hồi: 178
Chúng tôi có tham gia quầy thử nghiệm 3G của Viettel ngày 10 tháng 10 và theo những thông tin mà nhân viên Viettel cho biết tại quầy đó thì Viettel sẽ chính thức ra mắt dịch vụ 3G bắt đầu từ ngày 1 tháng 11 này. Hạn 1 tháng 11 đã qua đi mà Viettel chưa ra mắt cũng chưa có thông báo chính thức nào khác. Một thành viên khác của Tinhte.com, có vẻ như là nhân viên của Viettel thì lại mới đưa thông tin là tháng 12. Có vẻ như Viettel không gấp vì hạn của họ còn dài...nhưng dù gì người dùng cũng muốn có một thông tin chính thức.

Một thành viên của Tinhte.com có vẻ như là nhân viên của Viettel thì cho biết như sau:
Trong đoạn video này (phút thứ 3:11), anh nhân viên có nói là chính thức phát hành sim, và đăng ký từ ngày 1 tháng 11.
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá thành còn cao quá sinh viên như em! thì bó tay phải chi có gói cước 3g cho sinh viên thì hay nhỉ^^!
e chờ mòn mỏi .Hôm nay đi công tác mà cws mong về để có thời gian cài đặt 3g. Nhưng hóa ra 1-11 chỉ là tin vịt 😔(
Em cùng ý kiến cùng bác.......!
Vinaphone còn chưa xong thì Mobifone biết khi nào có 3G hả trời....!
sasafafa
ĐẠI BÀNG
14 năm
em còn nghe đồn tới tháng 3 năm sau lận:no6xn:
Có sớm nhưng chất lượng kém thì có muộn tý cũng dc
Nói chung em chả mong lắm! 3g thì 2 năm nữa dùng là ngon nhất! chắc bây h mà dùng thì cũng lỗi lên lỗi xuống thôi!
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã thử nghiệm của vina, tốc độ nói chung tạm chấp nhận được trên g1, hy vọng viettel nhanh và rẻ hơn 😁
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
14 năm
sóng edge e cảm thấy viettel là chất , ổn định . Chờ thêm khoản 3G xem sao , có chậm không có vấn đề gì , chậm mà chắc , mà chất lượng sóng tốt thì e chờ ! 😃
3g vina xài chán wa
gps càng chán hơn
Chờ gói dịch vụ 3G của Viettel mà muốn dài cả cổ!
xtmg1
CAO CẤP
14 năm
viettel mà ra 3G thì VINA chết chắc luôn ,mình bị VINA LỪA nè, hic hic................
toanbao111
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác ấy đua nhau thôi chứ chắc gì đã sài tốt dc
nên tốt nhất chẳng nên mong chờ gì
:no6xn:
k3nji2kid
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác Hiệp ko đăng kí dịch vụ nào ạ? ;;) Phí quớ phí quớ...
Viettel thì chắc chắn phải tốt hơn và tốt hơn VinaPhone rồi. 2G đã chứng minh điều đó (GPRS , EDGE)
kingspro
TÍCH CỰC
14 năm
hi vọng 3G nhà bác Viet teo nó tốt tốt tí nhỉ.. 😁
Cả thằng mobi cũng chưa thấy đâu..đúng là thằng vina đi sau nhưng về trước
megaxpop
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em là em ko tán thàng cái 3G này lắm ạ, đang đi massage mà gấu gọi:"anh ơi, đang ở đâu thế, video call với em ngay" là chết luôn! T.T
Bác nói chí phải =))
Này thì 30 kí tự.....
Các bác cứ chế vina, em thì lại nghĩ khác dù sao có Vina ra mắt dịch vụ sớm làm cho bác vịt teo, mồ bai cũng co cẳng chạy mà hoàn thành mạng lưới. Về chất lg thì em không nghĩ là vịt teo sẽ tốt hơn vina, vịt teo hứa quá nhiều trong cuộc thi 3G, vì vậy nó dùng rất nhiều dồ của anh bạn Huaway của trung hoa anh hùng. Bác Xuân bên vịt teo đang chỉ đạo các phi đội lắp trạm triển khai ngày đêm nhưng vẫn chưa xong, với lại 3G nó hơi phức tạp ở chỗ roaming các cell của BTS này với BTS kia với nhau nên ở phase 1 của Vina hơi có vấn đề tí. Nhưng Vina được NTT Docomo của Nhật tư vấn triển khai mà, sang phase 2 sẽ ngon nghẻ ngay ;)
Ra chỉ sợ cam kết ko như quảng cáo thôi ; noí chung thời gian sẽ trả lời tất cả .
mozo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo em được biết thì là 22/12 các bác ợ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019