Kho sach - Kho ebook trên iOS cho anh em

bigcrunch
21/1/2013 11:27Phản hồi: 308
308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lại thấy dùng bình thường, có ma hay sao ấy nhỉ? 😃
App này rất hay và hữu ích , là app không thể thiếu cho cả iphone và ipad của mình ! Rất cảm ơn tác giả rất nhiều ! Chúc tác giả càng ngày càng vui khoẻ để up thêm nhiều đầu sách cho anh em thưởng thức nhé !
Ps : tác giả nên thêm phần đánh dấu trang cho hoàn chỉnh nhé ! Xin cảm ơn !
Good jobs, bros 😃
Chủ topic cho mình hỏi,thư viện có hơn 10000 quyển sách sao mình chọn vô categories --> all .nó hiện ra chừng 20-30 quyển là hết rồi.Với lại chọn mấy mục khác chẳng hạn như văn học nước ngoài nó cũng chỉ hiện có mấy chục cuốn,kéo xuống cũng vậy 😔.Mấy cuốn ko có hiện nhưng search tên thì lại có.Vậy thì phải nhớ tên sách thì mới tìm được có đối với quyển nào chưa đọc mà nó không hiện ra thì làm sao mà biết tên để search.
Sau cùng là xin cảm ơn chủ topic vì app cực hay này cho anh em yêu thích đọc sách.
@lovely1226 Thử lại xem, em thấy nhiều lắm
@lovely1226 cách thiết kế của app như thế thì phải 😃
thêm truyện đê bác thớt!
update tiếp đê 😁
@anhsaodem1204 Vẫn update liên tục đấy ạ !
Cho thêm vài cuốn ngôn tình đê!
tối qua ko down dc truyện bác ơi
update dữ quá nhỉ
dạo này nhiều truyện mới nhỉ
CanLoLo
ĐẠI BÀNG
10 năm
thêm sách bác ơi
conanjp
ĐẠI BÀNG
10 năm
rất cảm ơn tác giả về phần mềm hay nay
Rất cám ơn bác. Nhưng em vừa vào test thử thì down 3 sách lõi cả 3. Buồn quá remove luôn, vì chẳng biết các cuốn khác thế nào?
(3 cuốn: Dạy con làm giàu tập 3, 4 và cuốn Nghĩ giàu làm giàu)
@cuongpt2 Em cài app này lâu rồi, tải về nhanh, nhiều truyện hay.
Nhưng 1 tuần nay bị tình trạng như bác, tải về nhưng mở file thì báo lỗi. Em thử xoá 1 truyện đã từng tải, rồi tải lại thì vẫn lỗi. Chứng tỏ không phải do file truyện mà hệ thống có vấn đề.
Bác admin xem sửa sớm, em hết truyện để đọc rồi ^^
Có một vấn đề là rất nhiều truyện tải về không đầy đủ, có khi chỉ đc một nửa truyện, có truyện thì có đúng 4,5 trang là hết
Em thấy mấy hôm nay tải về cũng bị lỗi 😔
tommyteo85
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay quá cảm ơn nhiều nha 😁
Hỏi ngu tải sách pdf tại trang https://webtietkiem.com/free thì iOS sài có đọc đc không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019