[Khoa học] Ăn chay và tác động của nó tới "chuyện đó"

ND Minh Đức
23/8/2016 3:17Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pohan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thế này mấy thầy khổ thật!
mấy thằng dở nghiên cứu lung tung rồi kết luận loạn xị. điên mà tin ba cái thứ nghiên cứu như thế này
thang_1234
TÍCH CỰC
8 năm
thầy tu ăn chay mà như này thì khó tu à
4phuong.vn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tại sao những link tham khảo khi nhấn vào chỉ ra tinhte là sao?
4phuong.vn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tại sao những link tham khảo khi nhấn vào chỉ ra tinhte là sao?
View attachment 3384615
@4phuong.vn Có Springer bị lỗi chèn link thôi, còn các cái khác bình thường bạn à - @ndminhduc xem thế nào thì sửa đường dẫn nguồn Springer bạn nhé 😃
madlovehp
ĐẠI BÀNG
8 năm
May mà các sư chùa không đọc được bài này chứ không biết hậu quả khó lường đến như thế nào nhỉ các bạn 😁.
pikachu3d
TÍCH CỰC
8 năm
Con dê nó cũng ăn chay mà, đừng tưởng ăn chay mà coi thường nhé 😁
Hic vậy tội nghiệp cho các sư quá. Mà ăn chay bây giờ biết đâu "đi" sớm hơn ăn mặn là vì rau củ quả bây giờ bón bằng toàn các chất độc hại không. Thịt nó còn thấm vô và "bão hòa" vào trong mà rau thì nằm trong các gách các khe dưới dạng nguyên chất rửa cũng chỉ trôi bớt thôi. Thử lấy cọng rau chấm vào thuốc diệt cỏ hay thuốc rầy để khoảng 5 phút thì đố bạn rửa hết sạch .....mùi của nó chứ đừng nói là sạch hóa chất. Tôi đem rửa bằng xà bông bột thì bán bớt mùi nhưng chỉ dùng làm "thí nghiệm" chơi thui.😁. Người ăn thì tiếp xúc hóa chất trực tiếp từ miệng rồi đến dạ dầy và ruột hic nói ra ghê quá. Ăn cũng chết mà không ăn thì cũng chết.....đói. Nhưng mà nhìn hình minh hạo thấy...................ham thiệt. Nếu "hàng họ" mà như thế thì ở không có người nuôi lun hehehehehe hahahahhah.
ăn chay ng ta cũng kiêng ăn ngũ vị tân bao gồm hành tỏi này nọ vì món cay nồng đó nếu ăn chín thì phát dâm, ăn sống thì sinh nóng giận.
nên các bác nào muốn tăng sinh lý tự nhiên thì hãy làm điều ngược lại như ăn nhiều hành tỏi hơn là bao nóng bao rần rần =))
Ko liên quan lắm, Ấn độ tụi nó ăn gia vị rất nhiều nên tụi nó ko kiềm được đó =))
seiko5
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngày ăn chay, tối ngủ mặn kẻ cũng hay
cái hình bá đạo thặc!
Xàm nữa....dạo này gặp thánh xàm nhiều vậy. Tui ăn chay hơn 2 tháng, không có chút gì gọi là cảm giác hay kích thích tình dục nha chế. Bớt ảo lại đi
Myx
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mỗi ngày luộc một 1kg rau để "tạo chất bôi trơn" và "hưng sắt" nà..!
hình như dành cho nữ thì phải 😁. mình nghĩ nam thì ngược lại :D
Binh_Thuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
thể nào thấy các sư.... à mà thôi
quatlamtu
ĐẠI BÀNG
8 năm
trả trách các nhà sư tu mãi ko đc 😁
ko đỡ dc cái hình minh họa ;))
hut_mit
ĐẠI BÀNG
8 năm
nghiên cứu rất tốt, ăn chay rất tốt, hoạt động nhiều rất tốt. Có điều ba cái này kết hợp lại vào một người sớm muộn cũng suy thận =))
DzatBuon
TÍCH CỰC
8 năm
tớ toàn đẩy vào ngày ăn chay.
lopmotor
TÍCH CỰC
8 năm
ăn đc 1 năm kìm hãm cũng khó, giờ hiểu tại sao rồi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019