[Khoa học] Thời gian làm chuyện đó "bình thường" là bao lâu?

ND Minh Đức
23/4/2016 20:9Phản hồi: 382
382 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

* Ý kiến cá nhân:
- Việc lâu hay nhanh tuỳ thuộc vào: môi trường, địa điểm thực hiện, bạn tình, tâm sinh lí thời điểm đó
- Đi "bóc bánh trả tiền" khác, vợ khác, bạn gái khác...Vợ cũng như bạn gái thì cùng mong muốn lên "đỉnh" trong khi do sức mình có hạn nên ko thể chỉ dùng "cậu nhỏ" mà làm đối tác lên đỉnh đc, mà phải tận dụng tất cả cái gì có trên người (chân tay, miệng...).
- Cái quan trọng là sau khởi động, tăng tốc và cuối cùng về đích là một tiếng thét thất thanh như xé lụa vang lên...đối thủ bên trên đổ gục xuống như cây chuối...mê man, chết lâm sàng trong tầm 1-2 phút.
- Đó là thành công !
tâm sự thật chứ dạo này e bị XTS các bác ạ. Khoảng nửa năm đổ lại đây, vợ nhà cũng có tí không vui, không biết bác nào có kinh nghiệm chia sẻ thêm e với
thoiapple923
ĐẠI BÀNG
7 năm
@okelala Phag rồi phén

Sent from my iPhone using Tapatalk
@okelala Nói thật với bác, ông nào trong đời chả đôi ba lần có khi cả mấy chục lần chinh chiến mà tạch do mệt hay xì trét các kiểu. Nhưng kéo dài cả nửa năm thế thì thành bệnh rồi đấy. Bác chịu giỏi thật =))) khuyên bác dù có ngại đến chết cũng đi khám đi chứ để lâu nguy đấy. E có đợt yếu nhớt tí là bà vợ tấp hàu, giá, sâm alipas, rồi cả rượu ngâm nữa. Muốn yếu cũng chả dc :rolleyes:
saolinbg
ĐẠI BÀNG
7 năm
thường thì lần 1 vào 11-12h đêm , thay đổi tư thế nhiều, 2 vợ chồng sức khỏe tốt thì tầm 20-25p, yếu thì 10-15p ,,, thỉnh thoảng làm lần 2 vào 6h sáng hôm sau,, tầm 30p. dậy tắm rửa, ăn sáng , đi làm,,, tinh thần thoải mái
Mr-Bom
TÍCH CỰC
7 năm
Làm lâu cũng rát lắm nha...ko tốt.
ChipHero
TÍCH CỰC
7 năm
Ba cái bọn ysl. Nhanh chậm gì cũng đc hết.
1 thanh niên 30p-1h chia sẻ 😆
binhit2604
ĐẠI BÀNG
7 năm
Luyện tới đỉnh rồi, bao lâu ra cũng đc, ra rồi ko xìu vẫn quan hệ tiếp đc, bác nào luyện inb e chỉ
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
6,9 giây đây
JNG
TÍCH CỰC
7 năm
15-20p là lý tưởng, hơn quá cũng mệt lắm 😁
Em hỏi thật, Các bác 5-15ph sao lại yếu vậy??
Em chưa vợ, 1 tuần có 2 ngày thứ 7 và chủ nhật vs gấu, từ đêm đến sáng làm từ 2-3 phát. Phát đầu trung bình 20-45 ph từ khi đưa vào, tuỳ thuộc tình trạng sức khoẻ và tâm trạng. Phát thứ 2 cách 1-2 tiếng hoặc là sáng hôm sau, trung bình 40-50 ph có khi là cả tiếng ;)
Hồi bé coi phim heo toàn thấy nửa tiêng 1h, sợ vcl ra tưởng mình bị xuất tinh sớm =)) mãi tới vào ĐH nói chuyện với tụi bạn mới biết =)) Mấy phim nhật thì có vẻ thực tế hơn, Foreplay mất tầm 40 fut, chiến có tầm 10 fut chứ mấy phim Mỹ thì thôi cmnr , 10 fut foreplay chiến 40p
bluelake@
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hôn nào e cảm xúc mạnh quá mà dưới 10p thì v nó sẽ hậm hực các bác ạ, lần nào cũng phải hỏi " a bắn nhé?" lúc đó cũng khoảng 30p
e 30-40 phút các bác, đều đều 3, 4 bận 1 tuần. bác nào muốn biết bí kíp thì inox
Vấn đề quan hệ được bao nhiêu phút là đủ là một câu hỏi vớ vẩn. Mấu chốt nằm ở chỗ v hay ny thấy bao nhiêu lâu là hài lòng thì đó là mốc mà các ông cần phải đạt. Các ông cứ nói tôi có khả năng 30 phút nhưng e ấy chỉ cần một phút cho thời điểm ấy; vậy 29 phút còn lại chả giống cực hình à. Nếu e 10p là đủ mà mình chỉ có khả năng cầm cự 30' thì coi như hỏng bét. Cần điều trị sớm không thì bị thằng khác cuỗm mất ny như chơi ;););)

500 a e đừng ném đá làm gì cho mệt, tôi nói đúng mà kaka
@nothingtolose90 E nào 1 phút là đủ??? Có ông nào <30 s. Cho ví dụ cũng phải thực tế tí đi.
@nothingtolose90 Con gái nó ra đc 2-3 lần cho 1 cuộc vui mà ông anh
trung3anh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đơn giản thuyết tiến hóa là 1 lý thuyết vớ vẩn, vô căn cứ.
Tạo hóa sinh ra đã như vậy từ khi bắt đầu, thế thôi
@trung3anh Sau khi đọc comment của bạn này thì mình thấy cần nghiên cứu thêm cả thuyết "lùi hóa" nữa.
trung3anh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@DoremonSSJ3 chắc lại 1 tp bị nhồi não "tiến hóa" 😆
cả đời em làm cái gì cũng chậm ...nhưng mà cái cần chậm thì nó lại cực nhanh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119