Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Khoa học] Thời gian làm chuyện đó "bình thường" là bao lâu?

ND Minh Đức
23/4/2016 20:9Phản hồi: 382
382 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ongdogia
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình ko chịu nổi 1 phút 😃
kurt80
TÍCH CỰC
6 năm
@ongdogia Tớ thì có 30 giây thôi. Cậu gì mà lâu thế. Trong 30 giây ấy thì phải được 300 nhát.
vuphh70
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lúc nước rút 2 phut xong .
langtudaik
TÍCH CỰC
6 năm
Thế 3' là xem quá yếu k ae 😆
Cô Cô hehe
ĐẠI BÀNG
6 năm
cũng thú vị đấy
hẳn là thế
Cám ơn bạn đã chia sẻ về thời gian quan hệ tình dục. Thực sự quan hệ tình dục đóng vai trò quan trò quan trọng trong việc giữ gìn hạnh phúc đời sống vợ chồng nếu chúng ta không làm tốt rất dễ dẫn đến tình trạng hôn nhân đổ vỡ hạnh phúc.... Vậy có cách nào để quan hệ lâu ra không? Hoàn toàn có đấy, các bạn nên tìm hiểu một số tư thế quan hệ hay áp dụng các loại thuốc, các loại gel bôi kéo dài thời gian quan hệ thì hoàn toàn có thể làm chủ được việc đó. Chúc các bạn thành công!
@Lê Như Ngọc Lại bán hàng rồi, lâu ra thì chỉ có dùng miệng

Các bác có thể xem thêm bài viết cách quan hệ lâu ra tại đây: https://expeditiontothesouthpole.com/cach-quan-he-lau-ra/
CRYQH
TÍCH CỰC
5 năm
E thấy cái này tùy vào đối phương sao ấy, gấu ngon mấy ăn mãi cũng trơ, mãi éo ra mà vớ phải em hàng xóm chả đẹp bằng nhưng lạ mùi và lạ khối, lạ nước, cảm giác bị hút ra nhanh vãi đạn :p
@CRYQH bác ăn mấy em rồi?
bác nào nhận được bí kíp sharre mình tham khảo với nha 😁
Vừa đút vào là phọt mẹ ra luôn 😔
Mộng tinh 😃
blackcat_760
ĐẠI BÀNG
4 năm
tại sao lại phải mất một khoảng thời gian để đưa tt vào âm đạo" khoa với chả học, hỏi câu ngớ ngẩn... "để nó sướng chứ còn là sao, ko sướng thì có mà xuất vào hold nhị ah" 😆)
Phút 3 phát kkkkk
Thú vị hơn nữa, các cặp vợ chồng cưới càng lâu thì thời gian quan hệ càng ngắn đi, một phát hiện trái ngược với nhiều suy nghĩ trước đây. .. câu này tau thấy hơi lạ ,xưa tàu tốc hành ,đúng giờ ,còn giờ như tàu con rùa vàng ,mỏi vkl ra ,mà có kêu được éo đâu ,làm mà ko tới được ga là ko xong....
Éo nhớ bấm đồng hồ các bạn ạ, 1 lần bấm mà hết cả pin nên vẫn ko nhớ
Ps tôi F@ nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019