Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Khoe 3 món mới mua chơi tết

cuhiep
24/1/2020 9:27Phản hồi: 120
Khoe 3 món mới mua chơi tết
  • Sách viết về Jony Ive: Người có tầm ảnh hưởng thứ hai ở Apple và lớn nhất đến thiết kế, vật liệu của các sản phẩm Apple.
  • Pin di động Mophie 3XL: Là cục pin xịn nhất mà anh em có thể mua. Pin Mophie luôn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của nó là sạc cho thiết bị công nghệ.
  • Cục sạc Hyper Juice GaN 100W 4 cổng: cục sạc nhỏ gọn, công suất lớn, nhiều công ngon đang rất hot.

Jony Ive The Genius Behind Apple's Greatest Product:

Sách của tác giả Leander Kahney, một cây bút của Wire.com viết. Tác giả là một người nhiều năm viết về công nghệ, tiếp xúc với sản phẩm Apple và cả với Jony Ive nên anh em thích công nghê nói chung hay sản phẩm Apple nói riêng đọc sẽ thấy thân thiện, gần gũi, thoải mái... sách tiếng anh nên đọc sẽ chậm chút và cần từ điển.

Pin di động Mophie 3XL:

Cục pin dung lượng lớn tốt nhất mà anh em có thể mua được. Kinh nghiệm dùng pin di động nhiều năm của mình cho thấy các cục pin Mophie luôn hoàn thành nhiệm vụ sạc cho đồ công nghệ xuất sắc, nó sẽ sạc Macbook cho đến phần điện cuối cùng trong nó. Ngoài ra thì thiết kế tinh tế, đơn giản, hoàn thiện chất lượng cao và vật liệu thân thiện nên to nhưng cầm trên tay rất thoải mái.

Hyper Juice 100W:

Cục sạc công suất cao, nhiều công ngon và rất mát này đang cháy hàng trên toàn cầu. VN may mắn có được khoảng 50 cục và mình cũng may mắn là 1 trong 50 người được sở hữu. Với cục này thì cục sạc cho anh em đi công tác, đi du lịch sẽ không còn quá cồng kền nữa. Mình thường phải vác khá nhiều khi di đâu đó với nhà mình, tuy nhiên với cục này thì chỉ cần mình nó là sẽ đủ cân hết đồ là mình.

Bài đánh giá: https://tinhte.vn/thread/danh-gia-sac-hyperjuice-100w-nho-nhat-the-gioi-uu-cung-co-nhuoc-cung-co-nen-doc-truoc-khi-mua.3072256/

Hình sách:

120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iamcp
TÍCH CỰC
4 năm
Sách về Jony Ive mua được ở VN chưa bác Hiệp?
vn_soft
CAO CẤP
4 năm
@kevinmobavn Bác ý xem tranh b nhé
dat225
TÍCH CỰC
4 năm
@khai1910 Tôi nghi hàng thải bác ạ. Xem tranh hết rồi sếp mang ra tặng.
hoanghaile86
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iamcp Đọc TTHCM hay hơn, người có tầm ảnh hưởng lớn nhất toàn cầu
LienDoan81
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hoanghaile86 đúng rồi, đọc tư tưởng của người làm kim chỉ nam trong mọi hành động... ắc sẽ xanh
pocket
TÍCH CỰC
4 năm
Cổng C 100W mà cắm sạc cho ipad pro cũng thấy hơi ghê ghê. Nó quá khỏe.
mrdrg10
TÍCH CỰC
4 năm
@denmilu Vẫn thế thôi bác nhé. Nếu cắm nhiều thiết bị thì cổng C sẽ giảm công suất, pin sẽ sạc chậm thôi.
@mrdrg10 Uh. Thế nên mới nói củ sạc đó ko dùng kết hợp sạc macbook và các thứ khác được. Tính ra nó chỉ tương đương mấy cục anker 4-5 port
mrdrg10
TÍCH CỰC
4 năm
@denmilu Thì nó đúng là kiểu sạc đó mà. Nhưng ưu điểm là công suất cao mà vẫn gọn. Bác tìm mấy cục đa năng của anker mà 100w thì to đùng, mà ko biết nó có 100w ko nữa.
@mrdrg10 Anker ko có 100w 😆. Ý mình gọn mà chia nhỏ công suất ra thì chỉ dùng được với các thiết bị di động cầm tay thôi. Chứ dòng vào macbook trên 65w thì khó trong trường hợp này
Bác mua bộ bàn phím cơ Realforce R2A US5 & xài thấy thế nào? E đang tính mua mà chưa biết có xài được tốt với Mac ko & có bluetooth ko, E đọc bài trên tay mà ko thấy đề cập đến mấy chi tiết này! Thật sự E rất khoái thiết kế classic của em này :cool:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

eictruong87
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 Hi bạn...xin link mua uag con X của bạn nha...tks
eictruong87
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 Hang nay fake ak
@eictruong87 Giá ở trên chắc chắn là fake rồi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
eictruong87
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 Bữa bạn mua chính hãng đâu vậy? Bnhiu ? Bữa minh nhớ bạn mua panthder thi phải
Mình mua được cái loa 65 kg , karaoke bao đã 😁
@phuocthanh234566 Xác định banh nóc
cancel1909
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cancel1909 Có duyên như vậy. Năm mới đến xin chúc bạn luôn vui vẻ, khoẻ mạnh. Thành công trong công việc, hạnh phúc trong cuộc sống. Như ý, như ý, đại như ý. Cát tường, cát tường, đại cát tường...
@mouse_gaga Apple đi vào đời sống nhẹ nhàng, bình dị gần gũi với nhân dân haha
@mouse_gaga Quá chuẩn. Bác trên cũng là điển hình vấn nạn tiếng ồn, chơi có ngày có lúc có h nhậu vô thì cả ngày cả đêm ai chịu nổi.
Mua 1 tuần trước đón tết. Màn 4K lướt Web sướng quá, text nét căng.

Xem như cày cuốc cả năm cũng có tí thành tựu.
dqminhtt1
TÍCH CỰC
4 năm
@AmbitiousMan hôm mình test con này bật HDR cái tối om lại nên chả dám mua nữa. Chơi game ngon không bác, đang lăn tăn quá
@AmbitiousMan Không mua tivi Sony à bác :v
@zombie01 Vì đây là màn pc.
@AmbitiousMan Review với ảnh hiện trường cái bác.
tthethanh695
ĐẠI BÀNG
4 năm
các bác cho em xin giá với địa chỉ mua cục pin với ạ. Em xin cám ơn.
Cục pin thì ngon rồi.
Thấy có cục mopoer 20k mah hỗ trợ nhiều chuẩn sạc như QC 3, vooc, dash charge, super charge, fast charge
Tính thử mà chùn tay quá.
Có bác nào dùng chưa?
Cục pin nhon quá
N.THA
TÍCH CỰC
4 năm
thik cục pin dự phòng
Con sạc kia xài cho lap được tối đa bao nhiêu anh ?Thường e thấy đc khoảng 65W là kịch :/.
Mua khẩu trang nữa mod ơi hihi. Chúc Chị Em tinhte năm mới khỏe mạnh, càng ngày xinh gái nha!
Phải công nhận mophie làm phụ kiện quá ngon
Cục pin dự phòng có vẻ ngon
PVTran
ĐẠI BÀNG
4 năm
dành cho anh em thích cục pin dự phòng mà chưa tìm hiểu giá: gần 5Tr vnd
@crazy_vinic Củ sạc trên 2.5 tr nữa.
BB_Minh
TÍCH CỰC
4 năm
Hoa đào đỏ, bánh chưng xanh đây.
Làm gem tặng đi