Khoe BB8700c mới mua....lại! hehehe

nghiarom
22/4/2010 9:54Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chúc mừng, tớ cũng mua trước cậu 1 ngày, nhưng giờ cũng ok với e 8700C rồi.
Hay nhỉ - tớ chưa bao giờ thấy 8700c fullbox mà lại có cái bao da như thế đấy . Tớ chỉ thấy có holster nhựa cứng thôi chứ nhỉ. Hay từ trước tới giờ mình toàn xem máy lởm - còn phải như máy bác chủ thread mới là xịn :-....
nghiarom
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái đó là Holster đó pác, tại em chụp mặt trước thôi mà, em thì không biết nhiều về dong này, nên với em thì xài ok là được chứ không biết thế nào là xịn hay lởm hết, chỉ biết hiện tại khá hài lòng về em nó
huykho
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái của bác là cái bao da có cái kẹp = nhựa 😁
còn cái holster thì hoàn toàn = nhựa và kô có cái nắp :D

nghiarom
ĐẠI BÀNG
14 năm
giờ em mới biết hehehe, thks for your advise!
hphiep
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này viết hài vãi chưởng! làm em cũng ..... hí hí!
longkea51
ĐẠI BÀNG
14 năm
lúc mới dùng 87 em cũng lắp sim ngược đầu. Ngượng chín mặt với con bé bán hàng. Cứ tưởng mỗi mình gà, hóa ra cũng nhiều người giống mình thế nhỉ. hehe.
phamhungit
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái bao da của bác đẹp wa, bác có xài k để em cái bao da đi, đang tìm 1 cai cho con vợ
nghiarom
ĐẠI BÀNG
14 năm
thks pác khen em nó, nhưng giữ lam kỉ niệm pác ui hihi
chuc bac vui nha.doc topic mà e thấy giống như e lần đầu xài bb vậy,,,,topic chân thật quá...
con bb dầu đời của e là bb 7230
bác hanh phúc rồi nhé
đụng hàng at&t rùi 😁 :D
bác mua giá con vợ bác là bao nhiêu thế? em cũng muốn mua 1 vài con vợ . . . dùng thử....
bắt đầu thik bác rồi đấy.y như mình nagy2 đầu xài bb.H đang xài 1 em 87 và 71 ông anh đi xuất khảu LD mang về.Xài sướng phết
😁...ngộ nghĩnh trẻ thơ...
truyện của bác với e BB như truyện hài!=))

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

nói chuyện như danh hài 😆
rất có tiềm năng
nghiarom
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi topic vẫn tồn tại hehehe, thks các pác comment chia sẽ, giờ thì cũng rành rành về BB rồi, gặp mấy thằng bạn có thể lấy em 8700 "dọa" tụi nó được rồi, mà mắc cười, mấy ông anh bà con cứ tròn xoe mắt mổi khi em biểu diễn các phần mềm cài thêm vào máy, biểu diễn xong có ông đòi mua lại giá 3tr, mình ko bán mà cứ năng nỉ bán vì cho là hàng độc, mới nhìn thấy lần đầu, hic hic nhìn mấy ổng mà nhớ lại....mình trước kia nên không bán và nói là "anh trả ít quá em ko bán" hehehehe
Tungb3o
TÍCH CỰC
14 năm
Chào mừng con nghiện BB mới ................................................................................ 😃
cho e hỏi với,vừa mua e 8700,dưng mà lắp sim vào chả thấy sóng đâu cả,hix,cột sóng ghi vỏn vẹn có 1 chữ "off" 😢,cũng chả thấy chữ vịt teo đâu cả,òa,bác nào giúp,e cho kẹo😢
chungd
ĐẠI BÀNG
14 năm
cười vỡ cả bụng , mặc dù lần đầu tiên thì ai cũng gặp tình trạng như thế , em buồn cười quá , ha....ha...ha....
giúp e với các bác ơi😢
chúc mừng mem mới.hehe.con at&t đẹp ghê.bác mua của bác thương gia nào đó^^
ANHDTCN
ĐẠI BÀNG
14 năm
cũng giống bác em lúc đầu cũng tự sướng 1 em 87 att,em mua cũ có 800 thoy, thằng bạn em thấy độc quá thế là nó gạ em 1 củ rưỡi, em bán luôn, hôm sau đi làm một em mới đét :p.hê hê, vừa có tiền vừa đc chơi bb.

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

hi hi bác lăn lăn cái trackwell đến biểu tượng hình cái ăngten bác bấm vào đó sẽ thấy chữ vịt teo hiện ra.
CandH
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi............ Em cũng chia sẻ vài cái củ chuối lúc mới đâm đầu vào bb: 2 năm trước, thời buổi bb chủ yếu toàn THAH, đục lỗ câu dây nham nhảm nhưng em vẫn quyết chí làm 1 em. Vào 1 cửa hàng chả có tiếng tăm gì cả, chọn phứa 1 em 7130.... về đến nhà thì...ôi thôi... ko biết cách ấn phím số khi nhắn tin, loay hoay mãi rồi gọi cho ngay cho thằng bạn cấp cứu: alo...hu hu làm thế nào jo` máy tớ ko hiện phím số.....nó cười nghiêng ngả rồi bảo bấm phím alt là dc...xong vụ nhắn tin, lại loay hoay cài GPRS chat chit, cài xong vào ko chat dc lại cấp cứu: sao cái số tớ đen thế...chắc vớ phải dolly rồi 😔(, nó lại hỏi thế sim còn tiền ko? uỵch *101#...tài khoản của quý khách còn 2d.....chín mặt tập 2. Hôm sau tí tởn UP ROM, ngồi từ 8h sáng đến 5h chiều mới up xong(mất cả ngày để tìm hiểu😁), sướng quá tí tởn mang đi khoe, vừa rút ra con bạn làm câu xanh rờn: hơ... điện thoại tàu à...đẹp nhỉ...ức xịt khói lại cất vào. dùng được 3 tháng hết bảo hành mang ra chọc ngoáy... main xịn...sướng cười 1 mình bán dc 700k lên đời 87g :D, dùng được 1 time ngắn thì thằng em thích quá lại đổi cho nó lấy 8110, cầm về người cho nhìn đẹp lại....cho em...cho em....hix, ừ cho, quay ra dùng 7290.... 2 năm rồi, bao nhiêu kỉ niệm với bb, cuối tháng lại đi kiếm 1 em 87 :D. Đúng là dính vào bb rồi ko dứt ra được, Blackberry forever....ke ke ke. Chia sẻ tí văn học trình còi viết ko hay các bác thông cảm.:D
nghiarom
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vậy mà đã 8 năm rồi, thời gian nhanh thật, giờ thì vẫn dùng BB, P'9983

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019