Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

khoe xe =))

kelly.pj
19/4/2013 3:18Phản hồi: 13
khoe xe =))
em mạo muội lập topic này vì muốn mở giộng tầm nhìn đang tính mua em Sh đời 2011 nhưng thấy em 2012 giá ngon quá e cũng có chút cảm tình với em nó đang muốn cưới em nó về nhưng dung nhan e hơi tệ muốn cho đi thẩm mỹ từ đầu đến chân cho nó chất các bác ạ em đang có 130 chai bác nào độ xe thì cho e 500 hình và giá rổ từng bộ phận và địa chỉ độ xe uy tín ạ e hai lúa chẳng biết gì hết em ở hà nội bác nào có xe thì cứ khoe ^^
ps: e đang tính chém gió với bác này có cái xe sịn quá ^^
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

davuong
TÍCH CỰC
11 năm
lại cá bác này nữa. đi đâu cũng thấy hình, tốn tài nguyên topic quá

Sent from my Amazon Kindle Fire using Tinhte.vn
minsun03
TÍCH CỰC
11 năm
xe thấy gớm
bác ở cà mau thì phải,ko biết úp khoe xe hay khoe ng,phú quý sinh lễ nghĩa hehehehehe
Người ta đã nói rõ là :
ps: e đang tính chém gió với bác này có cái xe sịn quá ^^

Chứ có phải bạn này là lão Nắng Cực Cu Ra (Nakamura90) đâu.
davuong
TÍCH CỰC
11 năm
@Vgirl.Biz thì ae đag nói cái bác trong hình chứ k nói gì bác đâu. yên tâm. hehe... có con xe sh việt fai bán đất bán ruộng để mua dán có mấy cái tem xấu mù mà lên khoe siêu phẩm. người ta nhận xét thì nói giọng bố đời nên bị ném đá

Sent from my Amazon Kindle Fire using Tinhte.vn
thangbanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa mua cho vợ con 150i xám. đi ngon, êm, khá lợi xăng, vợ ưng lắm
đồ xe thì chưa lên gì cả nên không có góp ý gì thêm ^^!
chỉ tính sơn đen cặp mâm cho cứng thôi-tầm 350k
ah. nếu em gái cao dưới 1m65 thì hơi vất vả nhé, chống chỉ định giầy "quá" cao gót
@phucduong2011 e đang chạy lyberty đây di được gần năm máy lúc đề nổ vang trời mới bán để mua SH mà ^^
@kelly.pj thế bác là nam hay nữ thế mua SH cũng không thay đổi tình hình nhiều mua spacy luôn đi đẹp sang trọng
thangbanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kelly.pj Lyberty vừa ra dòng 3 van đó bạn ( Hình thức như cũ ) nghe bảo chạy êm hơn, đỡ kêu, 125cc 55km/lit nhưng mình chưa thấy, chưa thử nên không có ý kiến 😃
@thangbanh trừ hao dk đường xá VN chắc ~ 47-48 km/l là tốt quá rồi 😁
SH THÌ CÓ CÁI GÌ ĐÂU. THÔI ÔNG VỀ NGUYÊN BẢN CHO TÔI NHỜ QUÊ VÃI. TÔI ĐI RAIDER CÒN LÂU MỚI ĐỤNG HÀNG

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019