không cài được hình nền desktop win 8.1

nguyenpr089
4/8/2014 15:26Phản hồi: 19
tình hình máy mình đang dùng 8.0 ngon lành..không bị lỗi gì...xong nâng cấp lê win 8.1 win mình là win bản quyền 64bit. sau khi cập nhật xong thì désktop tối thui chỉ có icon. ko thể nào cài hình nền đc. đã làm mọi cách nhưng nó vẫn ko hiện.
các bạn có ai biết hướng dẫn mình với....
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thuc37na
TÍCH CỰC
10 năm
màn hình tối thui-->win lậu
chắc quá trình update bị lỗi gì đó khiến máy bị mất bản quyền
@thuc37na mới nói trên win bản quyền......haizzz
thuc37na
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenpr089 thì mình mới nói là quá trình update có vấn đề gì đó khiến máy bạn bị mất bản quyền.
@thuc37na Uhm chắc vậy. Mới gửi mail qua micro nó bắt xác thực tè le...xong kêu restore về win 8.0 thì bình thg xong up lên 8.1 lại bị như cũ....méc nó thêm lần nữa xong gửi nó cho cái bản update gì chả hiểu. Ko biết làm xong có hết ko.... Nếu ko đc nữa nó bảo mang qua trung tâm bảo hành gần nhất ở địa phương... Haizzz
đông ng thế này mà ko ai giúp ah 😔
Win lậu chứ bản quyền sao bị đc
@laptoptanphu Dạ chính vì vậy e mới ko hiểu và lên đây nhờ mọi ng giúp... Chứ lậu thì e làm lại mấy hồi bác.
caohaivt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Inbox mình cho bạn cái phần mềm c.rack
cuối cùng cung đã tìm ra. do mình chọn ô remove background images.....
chứ ko phải bị bản quyền hay win lậu..... thank tất cả ae
xem hướng dẫn ở đây bạn nhé : http://thuthuat.taimienphi.vn/cai-windows-7-bang-usb-607n.aspx
@khanhly90 mình làm đc rồi bạn. thank bạn. ko cần cài lại nó nằm trong win luôn
Máy mình cũng bị tương tự như vậy, nhưng không tìm thấy mục remove background images.....để tích lại đâu cả, nhờ anh chị giúp đỡ. Thank
@ngoclam_75 Bạn vào control panel -> aese of access center -> make the conputer.... Là thấy
@nguyenpr089 Hay quá Bro ơi, muốn tks nhưng chưa đủ điều kiện để có nút tks thì phải?!
corridoor
ĐẠI BÀNG
9 năm
Update bằng đĩa Windows
Giúp mình
với mình cũng bị tương tự trên Surface pro 3
@thaiduong8588 kakaka làm ra rồi y chang bạn ở trên stick vào remove backround....
@thaiduong8588 Mần đc rồi hử. Kaka
@nguyenpr089 Tới nay mới lục ra cái đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019